Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1505|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

“Woman With a Suitcase” của Choi Ji Woo tung poster chính thức

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-9-2016 16:04:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim truyền hình tối thứ Hai - Ba sắp tới của đài MBC “Woman With a Suitcase” (tiêu đề dự kiến) đã tung poster chính thức!

Vào ngày 19/09, poster chính thức của bộ phim đã được công bố, cho thấy hình ảnh của Choi Ji Woo, Joo Jin Mo, Jeon Hye BinLee Joon xung quanh một bàn đầy giấy tờ. Trong phim, Choi Ji Woo vào vai một luật sư trong khi Joo Jin Mo vào vai một phóng viên săn ảnh.

“Woman With a Suitcase” sẽ được phát sóng tập đầu tiên vào ngày 26/09. Đây là một bộ phim pháp lý, lãng mạn mô tả một câu chuyện về một người phụ nữ trưởng thành tìm kiếm thành công sau khi công ty của cô sụp đổ. Bộ phim sẽ được phát sóng sau khi "Monster" kết thúc.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 16:51:19 | Xem tất
Ơ lại một phim đề tài luật sư nè
The Good Wife xem chị luật sư điều tra tranh luận về các vụ án trên tòa rất thu hút, không biết phim này có như vậy không nhỉ
Chúc phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 17:07:49 | Xem tất
Trùi ui, dàn diễn viên đỉnh quá ta. Chị Hye Bin của OHYA khí chất sang chảnh quá đi mất ^^
Sis CJW năm ngoái bùng nổ với Twenty again, hy vọng năm nay sis lại bùng nổ tiếp
HÓng phim hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 17:08:51 Từ di động | Xem tất
Hầy, Choi Ji Woo hình như thất bại một lần với phim luật sư ly hôn hồi trước thì phải. Hy vọng phim này ko bị dính cái dớp xui đó, nhưng nhìn dàn cast và ko khí có vẻ ko thu hút thế nào ấy, sợ là 1 câu chuyện ko đủ mới mẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 17:13:57 | Xem tất
Cái poster này kỳ vậy? Mặt Choi Ji Woo làm sao thế kia? Mắt đã híp rồi má lại còn một cục lên thế kia nữa? Không thể nhìn ra bà chị luôn.
Nhà đài làm ơn chăm chút cho phim của chị gái chút đi.
Nhìn bối cảnh của poster có vẻ trong phim Choi Ji Woo sẽ ăn hành đủ đường đây. Tất cả mọi người đều có tư thế thoải mái, mỗi bả phải lăn lê trên sàn thế kia.

Bình luận

PTS quá đà í mà, chỉnh vừa thôi làm quá nhìn nó sai sai ;)  Đăng lúc 19-9-2016 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 17:47:56 | Xem tất
TRong năm nay hình như MBC chỉ có nổi trội với W thôi, còn những phim khác không được tạo thành công mấy
Mình hi vọng bộ phim này sẽ kéo được rating cho MBC
Không biết nội dung của phim như thế nào nhưng mình thì hoàn toàn tin tưởng vào biên kịch của phim này
Phải nói là những bộ phim mà biên kịch Kwon Eum Mi mình toàn thích cả, cách dẫn dắt phim từ những tình tiết nhỏ nhất để dẫn đến tình tiết khác, khi xem mình hoàn toàn bị cuốn vào không hay
Lee Joon thì đây là lần thứ 2 hợp tác với biên kịch sau Gap Dong
Anh JJM và chị CJW khả năng chọn kịch bản của 2 anh chị rất hay nên mình càng kì vọng vào bộ phim này hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 18:27:14 | Xem tất
ngóng mãi giờ mới có Poste"dàn Dv quen thuộc DX thì khg cần chỉnh-!-
nữ hoàng nước mắt-"Choi Ji Woo"đã trở lại-}cặp đôi "Jin Mo-Ji Woo"
đẹp đôi quá ngóng 26/9 sẽ có film-**-
Merci Mod-!-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 18:49:45 | Xem tất
CJW phim luật sư kì rồi m không thích lắm, m thích chị đóng phim bi hoặc dạng như 20 again hơn.
Lee Joon thấy kì đóng thám tử ma cà rồng cũng ok, chờ lần này xem sao.
Mong phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 18:59:33 Từ di động | Xem tất
Choi Ji Woo nữ thần lòng iêm. Lâu rồi mới thấy chị đóng phim. Em hóng em hóng~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 19:57:28 | Xem tất
Mình rất thích phim về nghề Luật, Công tố, nhưng thực sự chưa có bộ nào ấn tượng với mình cả. Sự trở lại lần này của chị Choi Ji Woo hy vọng sẽ là một bộ phim hay và thành công.
Nhớ phim gần đây nhất của chị "Sống lại tuổi 20", nhẹ nhàng mà cứ thế lấy đi bao nước mắt của mình mỗi khi chị xuất hiện. Thật sự sau bao năm chị vẫn xứng danh "Nữ hoàng nước măt" hay "Người đẹp khóc". Sẽ luôn ủng hộ và xem phim của chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách