Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1992|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Woman of Dignity" tiết lô hình ảnh đầu tiên của 2 nữ chính Kim Hee Sun và Kim Sun Ah

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Woman of Dignity" tiết lô hình ảnh đầu tiên của 2 nữ chính Kim Hee Sun và Kim Sun Ah

Hình ảnh đầu tiên của Kim Hee Sun và Kim Sun Ah trong drama "Woman of Dignity" lần đầu tiên được hé lô, gây chú ý cho khán giả

Có thể thấy Kim Hee Sun trong thât sang trọng và quý phái khi hóa thân thành phụ nữ ở tầng lớp thượng lưu, trong khi đó tạo hình của Kim Sun Ah khiến cho mọi người cảm thấy vô cùng thú vi với mái tóc xoăn và trang phuc ấn tượng

Kim Hee Sun sẽ vào vai Woo Ah Jin một người phụ nữ xinh đẹp từng là tiếp viên hàng không và cô kết hôn ở tuổi 28 trong 1 gia đình vô cùng giàu có, nhưng sau đó chồng cô phản bội, cô bị gia đình bố chồng hất hủi và đuổi ra khỏi nhad  từ đó cô dần rơi vào bế tắc.. Nhưng sau đó với nghị lực của bản thân cô đã đứng lên từ dôi chân của chính mình

Trong khi đó, Kim Sun Ah sẽ thể hiện 1 khía cạnh khác của phụ nữ trong xã hội hiện nay, Kim Sun Ah sẽ vào vai Park Bok Ja người làm việc cho bố chồng Woo Ah Jin (Kim Hee Sun đóng),  Park Bok Ja là  một người phụ nữ nhà quê và luôn muốn 1 địa vị cao trong xã hội để thoát khỏi cuộc sống nghèo khổ và sự quê mùa của bản thân, để làm được được điều đó cô đã không ngừng cố gắng và học tập. Được biết, nhân vật của cô có tính cách rất phong phú.

Ngoài ra, Lee Ki Woo sẽ vào vai một luật sư trẻ và  Jung Sang-hoon sẽ vào vai người chồng phản bội của KIm Hee Sun  trong phim

Trong phim Lim Tae Im sẽ giáo viên dạy mỹ thuật của con gái Kim Hee Sun (vai Woo Ah Jin) và chính cô cũng là người ngoại tình với chồng Kim Hee Sun và phá vỡ cuộc hôn nhân của họ

Trong khi đó Lee Hee Jin sẽ vào vai Kim Hyun Joo một  blogger sống ở Kang Nam

Phim sẽ được quay hoàn thành 100% trước khi phát sóng và  dự kiến sẽ lên sóng vào năm 2017 trên kênh SBS. Buổi đọc kịch bản đầu tiên của phim sẽ diễn ra vào ngày 29.9 sắp tới

Drama "Woman of Dignity" được thực hiện bới PD Kim Yoon-chul biên kịch nổi tiếng với những tác phẩm như: " My Name Is Kim Sam-soon: " Madam Antoine", "Could We Love, Can We Get Married" .

Biên kịch của phim là Baek Mi-kyung cũng là tác giả của drama ăn khách "Beloved Eun-dong"

Cre: Naver
[email protected]

#Trả lời nhanh#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2016 18:34:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kim hee sun đúng là nữ thần, vẻ đẹp vượt thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-12-2016 18:48:22 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hee Sun xinh quá đi sao vẫn y hệt chục năm trc ý @@
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2016 18:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Chị Kim Hee Sun chẳng thấy già đi nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-12-2016 19:00:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình 2 chị khác khác hẳn, Kim Hee Sun xinh đẹp sang trọng, còn chị Kim Sun Ah tạo hình tóc nhìn cá tính ko đc đẹp cho lắm ^^ . Phim về đề tài gia đình của 2 chị già nổi tiếng, chúc bộ phim sẽ thành công. Cám ơn bạn đưa tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2016 19:25:06 | Chỉ xem của tác giả
phim mà có hai chị này thì tuyệt vời rồi, đáng để trông đợi
nội dung phim cũng hấp dẫn nữa
điểm mình thích nhất là phim hoàn thành 100% trước khi phát sóng
cảm ơn chủ thớt

Bình luận

tưởng là một mình mình bị kites kỳ thị hả =)))))))))  Đăng lúc 5-12-2016 07:36 PM
uầy, tui hỏi vì tui cũng không thay áo được =)))))))))))))  Đăng lúc 5-12-2016 07:34 PM
đâu có, áo cũ mà, dạo này kites không cho đổi áo cô ạ :((  Đăng lúc 5-12-2016 07:31 PM
phim Agents of Shield đó cô ạ, phần đầu còn hay, tới p3, p4 tôi thấy nó siêu nhảm, bỏ ngang. Thấy gif đẹp nên diện chơi thôi =))  Đăng lúc 5-12-2016 07:31 PM
cái cuồn của cô là phim gì? tiện thể cô mới đổi cí áo à?  Đăng lúc 5-12-2016 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-12-2016 19:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự đã lâu lắm rồi Kim Sun Ah mới quay lại màn ảnh nhỏ nhưng khả năng hóng phim k cao do nội dung k phù hợp sở thích, giờ già rồi thích xem phim nào nhẹ nhàng và hài hước càng tốt chứ đấu đá hại não lắm. Dù sao cũng chúc phim đạt thành công cao.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-12-2016 20:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình của hai chị thu hút quá, hóng và ủng hộ film này
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2016 20:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy chị Kim Sun Ah đóng phim truyền hình, mà không biết nội dung như kia thì mình có đủ sức theo không. Còn Kim Hee Sun thì đẹp quá đi, mãi không thấy chế già đi
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2016 20:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn KHS trông như 20 tuổi ấy
xinh đẹp và quý phái
hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao