Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 911|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"While You Were Sleeping" tiết lộ poster chính đầy lãng mạn của Suzy và Lee Jong Suk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình sắp lên sóng đài SBS “While You Were Sleeping” vừa cho ra mắt poster chính!

Khung ảnh tuyệt đẹp đến nao lòng giữa Suzy và Lee Jong Suk trong vòng tay của nhau bên dưới ánh trăng và cơn mưa của những cánh hoa anh đào rơi. Hàng chữ nằm giữa viết, "Tôi đã thấy anh trong giấc mơ của mình"

Một nguồn tin từ bộ phim cho hay poster là đoạn kết của đoạn phim teaser đầu tiên và cũng là một cảnh sẽ được đưa vào bộ phim. Nó đã được quay tại một công viên ở Seoul vào tháng Tư, và hình ảnh này đã được chọn như poster chính vì nó là một đại diện đẹp đẽ của một cảnh phim đầy ý nghĩa đối với hai diễn viên.

"While You Were Sleeping" sẽ phát sóng vào thứ Tư và thứ Năm thông qua SBS và dự kiến bắt đầu vào ngày 27 tháng 9.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
chang_icy + 5 trong giấc mơ em đã nhìn thấy anh,.
heononhong + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2017 20:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Thấyposter của SUzy với Lee JS hợp nhất trong các phim từng có, cả về ngoại hình, độ tuổi.
Không phải phủ nhận gì đâu, các bạn diễn trước của Suk đều rất tốt, xinh đẹp, diễn giỏi.
Nhưng mặt Suk quá trẻ con nên nhìn ảnh poster cứ cảm giác bị chênh thế nào đó.
Đến Suzy thì mới thấy vừa vặn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2017 20:47:06 | Chỉ xem của tác giả
đẹp quá, sao họ có thể lấy một cảnh đẹp thế mà mình thì không? mình cũng lấy mà chẳng thấy đẹp như họ, chắc là có ánh sáng đèn chiếu hỗ trợ. chúc đôi bạn thành công với con rate phim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2017 20:54:40 | Chỉ xem của tác giả
đẹp quá ^-^ khung cảnh thật lãng mạn, chắc phim sẽ có nhiều cảnh quay đẹp lắm, hóng phim quá đi!
cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-9-2017 21:03:24 | Chỉ xem của tác giả
Vào comment cho gái nhà

Poster phim đẹp quá, 2 anh chị xứng đôi vừa lứa, chiều cao cũng hợp nữa ^^

Cô Bae có duyên với hoa đào ghê, nhất là cảnh hoa đào rơi lả tả. Nhưng làm ơn đừng là cảnh buồn nhé, mấy phim trước có liên quan tới hoa đào toàn chuyện buồn.

Chúc phim thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-9-2017 21:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Poster đẹp quá. Thế là sắp có phim xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-9-2017 21:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Poster đẹp và lãng mạn quá nhưng lại thoáng nét hơi buồn buồn
Ngoại hình của Suzy và Lee Jong Suk thật sự rất xứng đôi ( mong là bạn Ho k thấy ghen )
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-9-2017 22:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Wow poster nhìn đẹp với lãng mạn quá. Lee Jong Suk với Suzy nhìn đẹp đôi ghê, chiều cao cũng chênh lệch vừa đẹp. Có điều chỗ mình ở đang nóng muốn chảy mỡ mà nhìn hai nhân vật chính mặc quần áo mùa đông thấy ngốt quá trời Chúc phim sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-9-2017 23:00:30 | Chỉ xem của tác giả
Bao lâu yêu noona bây giờ mới được cặp zới gái trẻ, trẻ hơn hẳn 5 tuổi trông mới vừa vừa tầm nhau
Suzy tóc ngắn hợp dã man, vừa trẻ trung vừa sắc sảo :3
Thạc chu choe mà đóng film toàn bị ngược đãi, vào tù ra tội, người yêu chết, bố mẹ chết đến khổ
Thôi sắp đến ngày hóng rồi, chúc film thành công.
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2017 01:13:45 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên là teaser lấy nước mắt khán giả, bây giờ poster ngọt thế này làm fan hồi hộp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách