Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7390|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(We Got Married) Yoon Han và Lee So Yeon bối rối vì cảm xúc thật// Jung Yoo Mi m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoon Han và Lee So Yeon bối rối vì cảm xúc thật

Vào ngày 23 tháng mười một trong tập phim của "We Got Maried" cặp đôi Yoon Han và Lee So Yeon đã thừa nhận những gì khán giả luôn nghi ngờ. Có vẻ là nghệ sĩ piano và nữ diễn viên cũng đang bối rối vì cảm xúc thật của họ dành cho nhau.

Yoon Han nói: "Mọi người nói với anh rằng có vẻ như chúng ta đang thực sự kết hôn. Suy nghĩ thực sự của em về điều này là gì?" Lee So Yeon đã trả lời: "Thành thật mà nói, khi bắt đầu điều này em không nghĩ tới bất cứ điều gì, nhưng bây giờ dường như cảm xúc của em dành cho cuộc hôn nhân này bắt đầu trở nên rất chân thực."

Yoon Han nói rằng anh ấy cũng cảm thấy như vậy: "Anh đã bối rối về việc liệu hành động của anh có chính là cảm xúc thật của anh hay không?" Yoon Han cũng tiết lộ trong cuộc phỏng vấn riêng của mình: "Tôi rất phân vân. Những cảm giác của tôi chắc chắn là thật rồi. Tôi đã bắt đầu thích cô ấy và tôi thấy hạnh phúc. Những điều đó là thật, nhưng tôi lại thấy bối rối. "

Lee So Yeon chia sẻ: "Đây là một cơ hội để kiểm chứng cảm xúc thực sự của Yoon Han. Tôi đã luôn luôn tò mò về việc liệu anh ấy có cảm thấy một tình cảm thực sự nào đó dành cho tôi hay không. Khi tôi nghe những lời của anh ấy, tôi biết rằng tôi đã đúng. "

Jung Yoo Mi muốn Jung Joon Young cõng mình

Cũng trong tập phát sóng ngày 23 tháng 11, Jung Yoo Mi đã yêu cầu những điều không tưởng từ Jung Joon Young.

Cặp đôi đã có một chuyến đi đến Nhật Bản, nơi họ lại tiếp tục với những hành động gây cười như mọi khi của mình. Jung Yoo Mi cho biết: "Em không muốn đi bộ như thế này. Anh có thể cõng em không? Lee So Yeon unni đã được ngồi trên vai anh Yoon Han. " Jung Joon Young đã từ chối yêu cầu của cô và nói: "Em có yêu cầu anh bởi vì em không biết lý do tại sao anh không thể phải không ? Em thật không biết ? "

Cô ấy quyết định nhấn mạnh vấn đề này và nói rằng: "Em là người hiểu lỹ lẽ, vì vậy hãy đặt cược một cách công bằng. Chơi "bao búa kéo" và nguời thua phải cõng nhá." Mặc dù là mong muốn của cô ấy, nhưng cuối cùng Jung Joon Young lại chiến thắng. Sau đó anh ấy nói với cô rằng anh muốn được sử dụng "yêu cầu cõng" này trong tương lai.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... rried#axzz2lMW3shTx
http://www.allkpop.com/article/2 ... rried#axzz2lMW3shTx
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2013 11:32:35 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi Yoon Han với So Yeon lấy nhau là chuẩn luôn rồi {:418:}
anh chị cũng đã đến tuổi rồi mà tính cách cũng hợp nhau ý {:414:}
đẹp đôi vô cùng luôn{:444:}
còn Guri với Poca cứ quậy tưng bừng đi {:408:}
xem đôi này đáng yêu ko chịu đc {:408:}
Dù Poca muốn đc cõng nhưng hẳn là với sức của bạn Guri thì chắc là phải ngược lại rồi
hóng tập mới của 2 đôi {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2013 11:54:46 | Chỉ xem của tác giả
sao từ đầu ko cui Yoon Han với ss So Yeon mình cứ có cảm giác 2 anh chị này có khi nay thành đôi thật ko đây?
càng xem lại càng thấy khả năng càng lớn, mong sẽ thật như mong đợi của mình
úi Poca với Guri bai h tui mới thấy được moment lãng mạn của 2 người đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-11-2013 12:00:00 | Chỉ xem của tác giả
bộ đôi Yoon Han và Lee So Yeon thật sự làm người xem phải hi vọng có 1 kết cục đẹp kể cả trong show lẫn ngoài đời thực ấy kiểu cảm xúc trong show thật sự phải thấy là nó khá ngiêm túc và thực nữa :3
còn cặp đôi chị em gây hài guri vs poca tới osaka mong 2 ng thân thiết hơn nữa thôi, khi xem vẫn thấy ngượng ngạo thế nào ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-11-2013 12:14:09 | Chỉ xem của tác giả
couple 4D của tui, thiệt là bấn loạn mà
Poca đã thích được cõng khi thấy couple kia quá lãng mạn, nhìn lại mình thì thấy số phận quá hẩm hiu
cũng tại ông chồng ma lanh, trẻ con quá nên chị mới ra thế này
ráng lên chị, trị ổng cho ổng hết cái tật cứ ngồi nhà chơi game rồi troll vợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-11-2013 12:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Oh cặp đôi SoHan mình thấy xứng ghê luôn ah bởi cả hai cũng lớn roy nên sẽ thoải mái tình

cảm hơn không khó dẫn tới thích nhau thật nếu vậy thì sẽ hòan mỹ lắm đây. Lần đầu tiên có cặp đôi

show giả tình thật của WGM. Còn cặp kia sao mới đây mah được đi Nhật Bản roy. Hóng sub để xem nào

Thanks ss Nấm trans news nhaz

Bình luận

:")  Đăng lúc 24-11-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2013 13:13:22 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơ ! shoot hình quyến rũ mà Lee so yeon cũng phải dùng 1 it rượu vang mới có thể thực hiện được haizzzzzzz tập này xem mà nhiều cảm xúc , chỉ biết ngồi mà cười theo [img][/img]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-11-2013 13:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Sohan couple thật là lãng mạn ...đẹp đôi quá chịu hết nổi ..ep 11 lứa tình khán giả quá trời từ đầu buổi đến cuối buổi , cặp này không thể kiss được hihi

Bình luận

chị mặc váy cưới đi converse dễ thương vỡi :))  Đăng lúc 24-11-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-11-2013 13:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này rất ít khi xem We got married, từ sau cặp Eun Jung và Jang Woo thì có xem được mất tập của Teamin và Naeun thôi. Xem xong clip chụp ảnh cưới của cặp SoHan tự nhiên hứng thú trở lại, trông hai anh chị đẹp đôi quá, lại thêm việc thừa nhận có cảm xúc thật nữa. Có cả cặp Jung Joon Young 4D nữa, đi coi thôi :D.
P/S: Cúm mon Nấm trans news nha ^^.

Bình luận

hí hí, ta cũng thích 2 cặp này nàng ạ! 1 bên lãng mạn, 1 bên nhu phường chèo! :v  Đăng lúc 25-11-2013 11:42 AM
Ta coi hai cặp này xong ghiền quá nàng ơi :)))))))))))))  Đăng lúc 25-11-2013 11:39 AM
Ta mới down về coi nà :))  Đăng lúc 24-11-2013 04:45 PM
chiều cả 3 cặp cùng 1 lúc luôn đó bạn ơi!!!!!!!11  Đăng lúc 24-11-2013 02:14 PM
đúng rồi nàng, nàng có coi ko?  Đăng lúc 24-11-2013 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-11-2013 14:12:50 | Chỉ xem của tác giả
cặp của ss So Yoen thiệt dễ thương
2 anh chị chụp hình cưới đẹp dã mạn, ghen tị quá
ước gì có ngày có news anh chi lấy nhau thật :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách