Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(We Got Married) Kim So Yeon và Kwak Shi Yang xác nhận là cặp đôi mới của chương trình

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-8-2015 19:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bạn @mjratieuthu mang đến nhiều tin tức hay quá, hay tại vì chúng ta đang có cùng mối quan tâm từ sau OMG nhỉ ^^.
Kim So Yeon và Kwak Shi Yang, mình thật chưa tưởng tượng đến. Lúc đầu mình ngạc nhiên vì tưởng Shi Yang là diễn viên trẻ mới cơ đấy, nhưng cũng không cách Kim So Yeon bao nhiêu. Khoảng cách tuổi tác cũng không nhiều và không thành vấn đề.
Chờ xem sự lãng mạng của cặp đôi mới này. Vai Cordon trong OMG thật sự khiến cậu ấy làm xiêu lòng nhiều fan nữ lắm rồi.

Bình luận

hihi tks bạn đã kết bạn với mình. Sẽ còn gặp trong những dự án tới nữa ha.  Đăng lúc 27-8-2015 08:41 PM
hehe đúng là có cùng mối quan tâm sau OMG :3 đặc biệt là Bo Young cư te :))  Đăng lúc 27-8-2015 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2015 19:33:19 | Chỉ xem của tác giả
à, em thích hết 2 anh chị này, coi phim chị So Yeon đóng thích lắm cơ, chị ấy hồi tham gia Strong Heart dễ thương cực kì luôn. Si Yang thì khỏi bàn, nhờ OMG mà giờ đây anh là oppa của em và của bao nhiêu cô gái nữa
Nhưng mà em không thích 2 anh chị tham gia WGM đâu chương trình này bây giờ ăn gạch quá trời đi. Cũng không thể phủ nhận là nhờ nó mà Jae Rim rồi cả Sung Jae cũng đã nổi tiếng hơn, nhưng mà em vẫn không thích đâu. Oppa cũng đang được quan tâm nhiều lắm mà, không có wgm thì vẫn sẽ có những dự án khác chờ oppa tỏa sáng mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-8-2015 19:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Èo, diễn viên có thực lực như KSY mà cũng tham gia cái show ngayd càng vớ vỉn này sao
Cứ tưởng sau vụ tin đồn vay nợ lừa đảo gì đó hị già sẽ tập trung tìm một phim hoành tráng để tái xuất chứ
Còn Joon đẹp zai mới nổi thì đi show này để thêm chút tiếng tăm cũng có thể hiểu được
Cơ mà ko khoái mấy cặp phi công trẻ máy bay bà già như này
Thấy ss KSY hợp với mấy anh dv 30,40 manly ngời ngời còn Joon chô đi với em nào cute chu choe thì vui hơn
Đang mừng vì Huyn heo nhà mình rút nhanh trước khi hứng thêm thị thì giờ đến cặp này
Từ rày cach mặt hẳn WGM luôn
Thank em dich news và gọi ss nhé

Bình luận

@happylove : để mình ngâm cứu đã rồi dịch haha..có chỗ ko hiểu cần đi hỏi lại :3  Đăng lúc 27-8-2015 08:59 PM
@mjratieuthu: dịch đi bạn ơi, anh già đi đâu mà nghe news của Bo Young không thôi hihi.  Đăng lúc 27-8-2015 08:39 PM
Hok ss :3 ít khi coi phim ko phải của zai :)) hấp dẫn lắm mới xem :v lỡ yêu OMG nè :v có cái news tiếng hàn Bo Young khen diễn xuất ánh mắt của anh già mà e chưa dịch =))   Đăng lúc 27-8-2015 08:31 PM
Ngày xưa ss ko xem I can hear your voice cũng vì thấy lệch quá mặc dù ss thích cả ss Bo Yuong lẫn LJS  Đăng lúc 27-8-2015 08:27 PM
Em có coi Cô gái thấy mùi hương ko? NGM đóng hay bá cháy,đẹp zai thần sầu.Cơ mà giữa phim ss drop vì kb đuối dần  Đăng lúc 27-8-2015 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-8-2015 20:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Vậy tuần này là tập cuối của anh gì trong CN Blue rồi
Thích chị So Yeon này từ phim IRIS
Lại 1 cặp đôi chị em nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-8-2015 20:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là khá bất ngờ, mình kh nghĩ Kim So Yeon sẽ xuất hiên ở chương trình We Got Married. Thông thường những diễn viên tham gia show này phần lớn là diễn viên mới nhưng KSY nổi tiếng từ lâu. So về mức độ nổi tiếng Kwak Shi Yang cũng kh nổi như KSY. Nhìn chung sự phối hợp khá mới mẻ nhưng kh biết chemistry của 2 người thế nào.
Thanks bạn dịch news nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2015 21:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Antuê sao anh lại tham gia WGM làm j cơ chứ. Cái chương trình chuối cả nải đó. Tham gia rồi lại bị ng ta soi mói, nói lọ nói chai. Mệt lắm.
Sao anh k ở nhà rồi tham gia dự án phim nào đó còn hơn.
Khóc thành dòng vì tiếc cho cả 2 ac tham gia chương trình dở hơi.
Mong là k có vấn đề gì trong quá trình 2 ng quay show.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2015 22:12:34 | Chỉ xem của tác giả
mình hơi bị thích chương trình WGM, nhưng thiệt sự là không thích mấy anh chị diễn viên tham gia, cứ có cảm giác sẽ bị kịch bản giả tạo sao ấy, huhu, không chịu đâu. cơ mà 2 anh chị này mình đều thích hết mới khổ chứ, bi giờ phải làm sao đây????vừa mún coi mún ngắm 2 anh chị, nhưng lại ngại sẽ suy nghĩ theo hướng là như đang xem 1 bộ film 2 người là nhân vật chính, tức là không thật (dù biết nó sẽ không thật, nhưng vẫn giả ngu), hichic, khó nghĩ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-8-2015 22:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Hở???
Xin lỗi chứ giờ đến cả diễn viên như Kim Soyeon mà cũng tham gia WGM á???
M nghĩ WGM giờ chả còn cửa để đọ lại độ nổi tiếng của Kim Soyeon nữa ấy
Kwak Shiyang thì nghe còn được vì anh này còn mới, quảng bá hình ảnh bằng truyền hình thực tế cũng ok thôi cơ mà Kim Soyeon thì cứ kiểu gì í
Chưa kể 2 ng này còn chênh nhau mấy tuổi lận, WGM thì flop nt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2015 22:58:39 | Chỉ xem của tác giả
chương trình WGM hay chơi kiểu phi công trẻ lái máy bay bà già lắm kaka
nhưng mà mấy đôi đó cũng rất hot
không biết đôi này thế nào
hóng quá hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-8-2015 08:28:45 | Chỉ xem của tác giả
chị già của e tham gia show này làm chi cơ chứ ... mặc dù thì mình cũng thích coi show này lắm nhưng vẫn hok thích chị tham gia đâu, cơ mà lại cặp với bạn nhỏ hơn đến 7t , ko biết nó sẽ như thế nào nữa. Thôi thì hy vọng nó sẽ diễn biến tốt đệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách