Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7458|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(We Got Married) Kim So Yeon và Kwak Shi Yang xác nhận là cặp đôi mới của chương trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chương trình "We Got Married" đã xác nhận 2 diễn viên Kim So Yeon và Kwak Shi Yang là cặp đôi mới sẽ gia nhập chương trình.Họ sẽ thay thế cặp của Lee Jong Hyun và Gong Seung Yeon.

Kim So Yeon được biết đến và yêu mến qua những pha hành động của cô trong "Iris" của KBS và "Two Weeks" của MBC. Cô cũng thể hiện khả năng diễn xuất hài lãng mạn trong bộ phim của đài tvN "I need romance 3". Gần đây, cô đã thể hiện sức hút trong vai trò một nữ quân dân đặc biệt của chương trình "Real Men" đài MBC.

Trong khi đó, Kwak Shi Yang là ngôi sao đang lên và gần đây nhận được rất nhiều sự yêu mến và chú ý qua bộ phim "Oh my ghost" của đài tvN.Trước đây, anh cũng từng tham gia nhiều bộ phim khác của KBS2 và Mnet.

Cả 2 đã bắt đầu cuộc hôn nhân ảo sau khi gặp nhau ngày 27.08. Họ đã bắt đầu nhận được nhiều sự chú ý về khoảng cách tuổi tác khi nữ diễn viên đã 36 tuổi và nam diễn viên chỉ 29 tuổi.Tập đầu tiên của cặp đôi này dự kiến phát sóng ngày 5.09.

Bạn có hứng thú cặp đôi mới này không?

Cre : Soompi
Trans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2015 17:34:59 | Chỉ xem của tác giả
OMG !!!! Hai con người mình đều yêu
Dự là chị gái sẽ cute lạc lối Biết đâu Nam Goong Min và Hong Jin Young sẽ tái hợp làm guests trong một tập nèo đó
Thật mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2015 17:37:52 | Chỉ xem của tác giả
WGM quyết làm 1 pha mới lạ sao
Tình chị em hẳn hoi nhé
Cơ mà anh này nhìn lạ hoắc lạ huơ chưa từng thấy luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2015 17:39:13 | Chỉ xem của tác giả
antue ...

nói thật là vì mình ko thích WGM tí tẹo tèo teo nào nên ko thích cả 2 người cùng tham gia. Kim So Yeon vốn rất duyên dáng, vào WGM nó cho 1 đống kịch bản vào mất duyên đi đó, vả chị cứ tập trung đóng phim là đc rồi mà, vào WGM chỉ tổ bị soi thôi

Cordon thì là diễn viên mới lên nhg cũng ko cần chương trình dở hơi này để nổi tiếng. Mình thấy ảnh tương đối có thực lực, chỉ là chưa đc đầu tư và chưa đc thử thách nhiều thôi. OMG là 1 chuyện, vai Cordon dĩ nhiên đc yêu mến nhg ảnh thực sự đc biết đến là qua movie Night Flight á.

Thôi thì 2 người đã quyết định rồi nên cũng ko cần phải tranh cãi nhiều nữa, có điều mình ko thấy thoải mái , cách nhau quá nhiều tuổi và WGM thì rất gượng gạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2015 18:26:22 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi, nỡ lòng nào, mới năm ngoái thôi anh còn cỡi phi công "bay đêm" với em Jae Joon mà giờ anh làm phi công lái máy bay vs chị già xênh đẹp này sao ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2015 18:30:37 | Chỉ xem của tác giả
Đọc KSY mà cứ ngỡ ngàng không biết phải là chị KSY mà mình biết hay không.
Vào xem ảnh thì đúng là chị rồi, biết đến chị qua những nhân vật vô cùng cá tính và lạnh lùng, thật tình không biết chị có hợp với chương trình này không nữa.
Đó giờ ít xem WGM, chương trình này chủ yếu là mấy cặp idol tham gia, nhân vật nữ chủ yếu là những chị/em có tính cách tươi sáng, vui vẻ, dễ thương.
Chị KSY trong lòng mình như nữ cường, mạnh mẽ, không tưởng tượng được chị tham gia chương trình này sẽ như thế nào, còn anh chồng hờ này thì nhìn lạ quá, chưa xem OMG nên không biết là ai.
Dù sao 2 người cũng đã đồng ý tham gia rồi, cũng hóng thử hình ảnh của chị trong một show thực tế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 18:45:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi, tại sao lại là ss kim so yeon chứ, dạo này thấy ss ít đống phim,cứ tưởn đang nghỉ ngơi ròi tham dự vụ án mới nhưng sao ss lại nhận lời tham dự cái khỉ giói này chứ, chương trình này kịch bản cả dàn mà,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 18:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy rất bất ngờ vì chị đồng ý tham gia chương trình này ấy :o
Wow, cặp đôi chị em này thật xứng đáng để xem mà dù ghét WGM kinh khủng mà chẳng nhẽ lại dẫm đạp lời hứa k xem để xem đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2015 18:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Bị ham hố vì cái news này quá đi mất!
Đang cực cưng bạn này sau OMG mà thấy bạn ấy tham gia WGM luôn!
Bỏ lâu lâu WGM nhưng có lẽ mềnh sẽ quay lại vì couple này! :">
Với ss So Yeon thì quá chuẩn rồi! :">
Từ sau INR3 thích ss quá luôn! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2015 18:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bạn OMG kết thúc là các diên viên cứ lục tục có plan khác liền nhỉ. Anh Joon buồn Bong nên tham gia WGM ạ :p

Anw, lại có cái để hóng rồi ^_^

Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách