Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“W” và “Uncontrollably Fond” Trận chiến Rating thứ Tư , thứ Năm

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-7-2016 16:30:57 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao vẫn thích những phim gần gũi như Uncontrollably fond hơn, kiểu nhẹ nhàng tình cảm và sâu lắng. Xem phim có thể cảm nhận được hiện thực cuộc sống, rằng ở đâu đó có lẽ cũng sẽ xảy ra những câu chuyện tương tự. Phim khiến cho khán giả phút trước còn cười vui vẻ mà ngay sau đó lại có thể rớm lệ ngay được. Phim sẽ duy trì được mức rating như này, và hi vọng có thể cao hơn vì chắc chắn có rất nhiều khán giả giống mình, rất muốn biết các nút thắt éo le trong phim được gỡ rối như nào, hơn hết là liệu nam chính có còn sống để trở về bên nữ chính hay không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-7-2016 21:34:49 | Chỉ xem của tác giả
UF thì nhẹ nhàng sâu lắng, nhưng kịch tích thì W hơn hẳn, UF diễn xuất của anh Woo Bin rất ngọt, nhưng còn Suzy thì vẫn chưa ổn lắm, nhất là có mấy cảnh khóc, mình xem mà không thương theo được. W thì không chỉ kịch tính, kịch bản mới lạ, mà diễn xuất của cả hai diễn viên chính đều chuẩn Nhưng cũng không ai nói trước được điều gì, fan của Su rất đông, mà phim càng ngày càng hay rồi mình trót đu theo hai phim này, đau tim quá. Và cho bạn chưa biết xem phim gì, thìđừng quan tâm con rết, vì cả hai đều rất đáng xem. Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-7-2016 10:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy thích W hơn hẳn.
Chỉ là mình thích kịch bản mới lạ và gay cấn hơn, mô típ mới, diễn viên có thực lực.
Còn UF thì nó có chút gì đó quen thuộc rồi nên ko mặn mà lắm. Xem cho biết vậy thôi. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách