Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3389|Trả lời: 36
Thu gọn cột thông tin

"W-TwoWorlds" giành vị trí thứ nhất về các chủ đề được quan tâm nhiều nhất chỉ sau 2 tập phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-7-2016 12:19:48 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim mới của đài MBC "W-TwoWorlds" đã được nhiều cư dân mạng dành sự quan tâm nhiều nhất và cũng như đánh giá cao về nội dung mới của bộ phim chỉ sau 2 tập phim lên sóng.

Ví trí dẫn đầu thuộc về "W-TwoWorlds" với 3,605 điểm tiếp sau đó là bộ phim "Doctors" của SBS, và KBS "Uncontrollably Fond" với 2,411 điểm, những vị trí còn lại thuộc về TVN "The Good Wife", JTBC "Age Of Youth".

Số liệu được thu thập từ ngày 18/7-24/7 qua nhiều nguồn khác nhau như: news, blogs, SNS, videos và các trang cộng đồng.

source: naver
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 12:34:30 | Xem tất
Hôm chiếu tập 1 mà W trụ top tìm kiếm Naver cả ngày không tụt đã đủ hiểu là hot như nào rồi
Mà dạo này nhiều chỉ số thế, CPI, chỉ số truyền thông, rồi lại chỉ số được quan tâm... hay BXH này chính là chỉ số truyền thông vậy nhỉ?

Bình luận

nó chính là chỉ số truyền thông đó bạn :D  Đăng lúc 26-7-2016 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 12:38:56 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng W. Đc quan tâm nhiều như vậy, hy vọng rating của phim cũng sẽ tăng cao hơn trông ngóng từng ngày để đc xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 13:12:56 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới có bộ phim khiến mình ngóng từng new như thế này
Xem phim vì Suk, và vẫn luôn ngưỡng mộ khả năng chọn kịch bản của cậu
Đã có một chút lo lắng vì phim chiếu cùng thời điểm nhiều phim hay.
Nhưng chỉ mới 2 tập đầu W đã thật sự tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 13:32:12 | Xem tất
W-Two Worlds 5ting lên rat 2 chữ số ngày mai nào <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 13:50:31 | Xem tất
Chúc mừng W nhé, thành tích rất xứng đáng,
Hai tập đầu phim vô cùng cuốn hút và nhận được nhiều lời khen ngợi
Hi vọng phim sẽ tiếp tục làm tốt hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 14:05:57 | Xem tất
Ôi! Theo chỉ số CPI giai đoạn này phim Dzịt thứ nhất, phim Shin Hye heo thứ nhì, phim Khủng Long thứ 3... còn gì sướng hơn nữa không? hà hà... Phim mau chóng tiến tới rating 20% đi nhé!
Thanks for news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 14:18:14 | Xem tất
" W  twowords " rất hài lòng vì bộ phim giành được
vị trí thứ nhất được chú ý chỉ sau có 2 tập phim , vì
là phim với chủ đề khác lạ chưa bao giờ có nên vì tò
mào rồi đến say mê là chuyện thường .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 14:29:55 | Xem tất
W đang được ủng hộ và quan tâm nhiều là đúng mà..
Phim hay, diễn xuất tuyệt vời, cốt truyện hấp dẫn không thể lường trước được diễn biến tiếp theo,phục biên kịch sát đất luôn..
Phim của Zịt cơ mà, Zịt em nay không còn như trước nữa đâu nha, Zịt đã hoá thiên nga rồi
Zịt bảnh, Zịt đẹp trai, Zịt là tài phiệt...kkk
Ủng hộ phim của Zịt...Mong rating lên từng ngày...
Dạo này hóng từng News của phim..Thanks bạn strans..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 14:43:40 | Xem tất
Chúc mừng W, Doctors, The good wife. Mong là các phim vẫn hay cho đến cuối. Doctors chưa xem 2 tập gần nhất nữa, vai phản diện của nữ thứ cứ ác đơn thuần nên xem ko phấn khích, mình thích ác xứng tầm và hoặc đối thủ phải mạnh bằng vai chính xem mới đã, chứ cô nàng SW khi so với nữ chính thì đều thua kém, ý chí ko mạnh mẽ, năng lực bác sĩ ko quá giỏi, ko có bạn bè thân thiết kiểu có thể tự nói ra cái xấu của mình mà ko sợ bị ghét bỏ, sống cũng ko chân thành - giàu có xinh đẹp có ích gì khi con người có nó vẫn ko tự tin và ghen tỵ với người khác. Mình khoái kiểu đối thủ mạnh như cô nữ thứ làm công tố viên hay đối đầu với chị Bô già trong I hear your voice, hay kiểu cảnh sát trưởng gian trá quyết liệt như Jang Hyun Sung trong Signal cơ, xem rất là sướng.

Mình ko là fan hay ghét bỏ ai cả, thấy hay thì mới khen được chứ ko quen khen cho có.

Bình luận

eck =)) CM nhầm post... sr =))  Đăng lúc 30-7-2016 11:09 PM
Ủa... cho mình hỏi thử... thread này film W hay doctor z :v  Đăng lúc 30-7-2016 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách