Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1946|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] 'W' kết thúc quay phim cuối tuần này, ending được giữ bí mật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

'W', bộ phim gần đây mới thông báo kịch bản đã hoàn thành vào đầu tuần, sẽ quay cảnh cuối cùng vào Chủ nhật tuần này, 11 tháng 9.

Mặc dù tập mới nhất đã giảm bớt lo lắng của người xem, các khán giả vẫn cảm tưởng mình như đang đi trên dây, do tất cả các sự kiện xảy ra trog phim khán giả đều không tài nào đoán trước được. Với tất cả mọi con mắt đổ dồn về ending của 'W', dàn staff tiếp tục giữ bí mật về trang cuối của kịch bản cho đến khi bộ phim kết thúc vào tuần tới.

Tập cuối của 'W' sẽ lên sóng vào thứ Tư tuần tới, ngày 14 tháng 9. Mọi người hãy cùng đón xem!

source: soompi
trans: [email protected]

P/S: cứ mấy hôm có phim là lại ko muốn mò lên net để đỡ thấy mấy cái rating, nhìn đắng cả lòng mề, xem phim mấy tập gần đây đã xì trét, nhìn cái rate cũng xì trét theo. Thôi tự nhủ rating phim có số phận như Kill me heal me, Signal vậy, miễn sau phim này 2 anh chị của em nổi tiếng hơn là đk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2016 11:43:58 | Chỉ xem của tác giả
hóng kết phim quá! k biết tnao! tại phim ndung n hơi phức tạp nên rate mới thấp vậy thôi! chứ ndung mới
! hấp dẫn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2016 11:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Ầyyyy. Xem phim này rất tốn nơron nhé.
Bao giờ anh áo đen mang mặt tác giả mới die để Chul của tôi sống bình thường đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Biên kịch thật dã man, có thể nghĩ ra cái kịch bản xoắn não đến mức này @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-9-2016 11:54:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cầu phim HE. Mấy tập gần đây căng quá trời. Biên kịch thật độc ác mà. Hành hạ nhân vật cũng như fans đau đầu thế này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2016 11:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cái kết quá, không biết BK sẽ cho một cái kết thể nào nhỉ
Quyết tâm đợi cả 3 tập cuối rồi xem một thể chứ thế này đau tim lắm ý hic hic
Thanks bạn đã trans tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2016 11:57:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vầy là sắp đến hồi kết rồi, chỉ còn 2 tập nữa thôi W ơi. Mình sẽ nhớ lắm dàn cast tài năng tuyệt vời, mỗi người một vẻ của W. Sẽ nhớ đến biên kịch-nim thần thánh mà khiến mình bấn loạn từ hồi Queen đến bây giờ. Mong phim sẽ kết thúc trọn vẹn, HE hợp lí nha. Thực tình đang buồn vì sau phim này sợ lại ít thấy chị Han T^T, chị ấy lại lặn mất tăm với drama thì buồn quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2016 12:03:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vậy là mai có liền 2 tập lun ah^^ tuy là giảm tình hình nh vẫn chưa biết chắc đc^^ mong là he

Bình luận

hôm nay vẫn chiếu 1 tập thôi, thứ Tư tuần sau mới chiếu tập cuối  Đăng lúc 8-9-2016 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2016 12:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức từ bỏ W từ tập 12 xem phim xả stress mà thấy mệt quá trời, tuy vậy vẫn vào hóng tin tức cho nó đầy đủ cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2016 12:37:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim cao trào liên tục, đau tim đau đầu, bk bảo đảm là fan truyện Conan và Sherlock Holmes, ít lãng mạn, nhiều kịch tính, chuyên đấu trí. Con dân vào nhà W đàm đạo thảo luận nào, có thắc mắc nghi ngờ khó hiểu gì cứ bung hết ra đi, mọi người cùng nhau thảo luận phân tích cho sâu cho rõ nào, hết thứ 4 tuần sau là ko còn W để mà đau đầu nữa rồi ( http://forum.kites.vn/forum.php? ... age=172#pid10385395 )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-9-2016 12:42:03 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng sẽ là happy ending
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách