Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1303|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] 'W' hé lộ những bức ảnh hậu trường trước tập cuối sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các bức ảnh cho thấy các diễn viên trông thật dễ thương và gần gũi trong các cảnh quay khác nhau. Đặc biệt, mọi người có thể thấy các diễn viên gần gũi nhau thế nào trong quá trình quay phim. Khán giả đặc biệt hạnh phúc khi thấy tình anh em giữa Lee Jong Suk và Lee Tae Hwan cũng như sự thân thiết giữa Han Hyo Joo và Jung Yoo Jin.

Nam diễn viên Kim Eui Sung trong những bức ảnh hậu trường khác xa hoàn toàn so với vai diễn phản diện của ông ở trên màn ảnh, khi nam diễn viên luôn nở nụ cười hạnh phúc trong những bức ảnh với Han Hyo Joo.

Đội ngũ sản xuất 'W' nói: "Nhờ sự quan tâm và tình yêu của khán giả chúng tôi mới có thể có cảnh quay cuối cùng vào ngày 11 tháng 9. Với lễ Chuseok bắt đầu vào ngày 14, chúng tôi hy vọng khán giả có thể cùng xem tập cuối với gia đình mình."

'W' lên sóng vào thứ Tư và thứ Năm hàng tuần trên MBC, tập cuối của bộ phim sẽ phát sóng vào thứ Tư, ngày 14 tháng 9.

source: soompi
trans: [email protected]

P/S: ngửi thấy mùi sắp phải tạm biệt phim rồi, dù sao thì như thường lệ MBC vẫn thả cho con dân ít thính, lão Zịt nhìn gì Han ca mà nhìn ghê vợi, nhớ là cảnh đấy 2 ông bà ngồi xa nhau mà, sao hậu trường lại ngồi sát thế kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 12:05:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
giờ tung hàng loạt ảnh để xoa dịu nỗi đau cho con dân khi phim sắp hết. Chế Han thì nằm trên đùi gái đóng vai nữ phụ. Jong Suk thì ghẹo trai . Hai người này hết nói nổi luôn. Chế Han được "bố" chụp cho tấm ngầu thiệt ngầu, rồi cái cảnh choàng khăn nữa TT đẹp quá trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 12:14:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tập cuối mà cười hạnh phúc thế kia có khi nào he hơm!! Mong đoeij biên kịch nim sẽ có cái kết bubgf nổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 12:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Đây là hậu trường nói chung thôi chứ đâu phải hậu trường của tập cuối đâu chủ thớt.
Nhìn hình nam chính - nam phụ, nữ chính - nữ phụ mà buồn cười quá.
Phim này tiệc mừng công mà lọt ra có chút xíu ảnh, nay thứ 3, tối mai có phim rồi.
Cam ơn Siuxu đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 12:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là chỉ còn 1 tập duy nhất
Hi vọng là HE
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 13:29:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi hồi hộp chờ đợi tập cuối
mong là biên kịch hãy cho 1 cái kết hạnh phúc nhé
rating tập cuối mong là sẽ có bước nhảy vọt lên mốc 15% luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 16:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Ở bức ảnh đầu tiên trong khi chị Han nhi nhô [chả ra dáng noona gì cả] thì Dzịt ngồi bên cạnh chững chạc nhìn chị cứ như ông anh nhìn cô em gái đang quậy vậy.
Có lẽ vì cá tính hai người không giống với tuổi tác của mình: chị Han lớn tuổi nhưng tính vẫn trẻ con, Dzịt tuy trẻ nhưng mang tính cụ non - nên trông hai người chả thấy tí ti Chị em gì cả mà giống couple hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 19:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ánh mắt ở ảnh 1 @@ sao Vịt nhìn chế Han tình như cái bình vậy Vịt có cái tài đóng với ai cũng làm con dân muốn ship cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 20:51:48 | Chỉ xem của tác giả
sắp chia tay vs Han và Vịt rồi biết bao giờ mới xem được một bộ phim kịch tích ntnay nữa  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 22:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là chỉ còn 1 tập duy nhất
Thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách