Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6188|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

(W-Two Worlds) Tính cách của các nhân vật (Lee Jong Suk, Han Hyo Joo, Lee Tae Hwan, Jung Yoo Jin,...)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-6-2016 13:07:21 | Xem tất |Chế độ đọc
TÍNH CÁCH CỦA CÁC NHÂN VẬT TRONG "W-TWO WORLDS".

Kang Cheol (30 tuổi) - Lee Jong Suk

Anh là người đoạt huy chương vàng môn bắn súng tại Thế vận hội Athens. Cũng là người đại diện của JN cũng như chủ sở hữu của đài truyền hình 'Channel W'. Với tài sản cá nhân là 800.000.000.000 ₩, anh được mệnh danh là chaebol trẻ nhất, không ai có thể sánh bằng.

Đó là tất cả? Anh có bản tính trẻ con mà có thể kích động bản năng làm mẹ trong mỗi người phụ nữ, bề ngoài của anh tỏa ra một hào quang cùng với tỷ lệ cơ thể hoàn hảo của mình. Anh là một người tài năng, trí tuệ, quyết tâm, và hài hước, một người đàn ông hoàn hảo ngoài thực tế.

Một ngày nọ, một người phụ nữ xuất hiện trước mặt Kang Cheol. Cô đã cứu anh và sau đó biến mất. Anh có cảm giác đặc biệt với người phụ nữ này là một trong những người có thể giải quyết tất cả những bí ẩn trong cuộc sống của anh vì vậy anh quyết định đi tìm cô. Tất cả anh có là tên cô, Oh Yeon Joo và một số điện thoại giả mạo, cùng với sự tuyên bố rằng cô ấy là bác sĩ thực tập tại khoa phẫu thuật lồng ngực, cộng thêm tính cách điên rồ và không thể đoán trước được của mình, những điều này không thể tìm thấy ở bất cứ nơi nào khác.

Oh Yeon Joo (30 tuổi) - Han Hyo Joo

Cô là bác sĩ thực tập năm 2 khoa phẫu thuật lồng ngực của Bệnh viện Myungsae. Sau khi mẹ cô bắt cô vào trường y, cô chưa bao giờ nghĩ rằng cô có tài năng hay phù hợp cho công việc này. Mỗi ngày, cô bị bắt nạt bởi giáo sư có tên gọi 'Chó Điên'; cô luôn quá bận rộn cho những buổi trực vào ca đêm hoặc ngũ trưa, vì thế cô chẳng bao giờ lưu tâm đến việc đi ra ngoài. Trong khi cô đang dần mục nát tuổi trẻ của mình tại một bệnh viện, cô luôn khẳng định mình đã che giấu vẻ đẹp mà có thể khiến mọi người phát điên.

Cô luôn luôn hành động trước khi suy nghĩ. Mặc dù cô luôn mong ước trở thành một bác sĩ ngạo mạn và sang trọng, nhưng cô luôn luôn nói lời xin lỗi đầu tiên với người khác. Cô rất thích thử chơi trò 'đẩy và kéo' với đàn ông nhưng vì trái tim cô dễ dàng mềm yếu, chuyện tình lãng mạn của cô luôn luôn kết thúc bởi sự điều khiển của người khác, mặc dù bề ngoài của cô rất đẹp.

Dường như quá là xúc động với toàn bộ các vấn đề của Yeon Joo... cho đến một ngày, một người đàn ông phù hợp 100% với mẫu người lý tưởng của cô xuất hiện. Không thể không nói rằng cuộc sống của cô đã gắn bó với anh từ đó.

Yoon So Hee (30 tuổi) - Jung Yoo Jin

Seo Do Yoon (31 tuổi) - Lee Tae Hwan

Han Chul Ho (55 tuổi) - Park Won Sang

Seo Hyun Suk (58 tuổi) - Cha Kwang Soo

Oh Sung Moo (62 tuổi) - Kim Yee Sung

"W-Two Worlds" là thể loại phim tưởng tượng, xuyên không, hồi hợp, lãng mạn, xoay quanh nhân vật của Kang Cheol (Lee Jong Suk) ở thế giới ảo và Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo) ở thế giới thực, phim được viết bởi biên kịch "Nine" và đạo diễn "She Was Pretty". Bộ phim sẽ được lên sóng vào ngày 20/7.

source: MBC
engtrans: hitoritabi
viettrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 14:26:06 | Xem tất
hồi hộp và mong chờ là tất cả những từ miêu tả cảm xúc của mình lúc này, chẳng thể tưởng tượng ra 2 thế giới song song sẽ như thế nào, phụ thuộc hoàn toàn vào tài năng và trí tưởng tượng của biên kịch thoai.
Chỉ cầu mong kết thúc đừng kiểu úp mở như hồi Hoàng tử gác mái là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 15:15:30 | Xem tất
Ui thật sự hóng phim này lắm luôn á . Ngay cả cốt truyện nhân vật đều hấp dẫn. Teaser có mấy giây à mà đạt mốc 1 triệu lượt views trong 8 ngày thôi
Hôm nay nhiều hình ảnh và tin tức về phim quá, <3.
Cảm ơn bạn đã dịch một bài dài và hay như vậy <3. Chờ phim lên sóng quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 15:27:04 | Xem tất
Phim lâu quá mới ra à
Chờ cả tháng nữa
Đặt gạch phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 17:04:15 | Xem tất
mong chờ quá, cốt truyện mới lạ, hấp dẫn, diễn viên tài năng mong chị Hyo Joo comeback thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 17:22:32 | Xem tất
Một Kang Chul chaebol giàu có nhất ở thế giới ảo và một Oh Yeon Joo - tính cách hết sức thực tế, quả thực chỉ vậy thôi cũng đủ hóng rồi, thật thật giả giả khiến mình rất háo hức.
Mong chờ những teaser tiếp theo, Suk-Joo couple fighting!
Thanks bạn dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 18:01:18 | Xem tất
Ôi ôi Kang Cheol

Đây là bộ film đầu tiên vô vai nhà giàu thứ thiệt =]] tạo hình đẹp lung linh nhìn ngất ngây quá má ơi >,<

Lại thêm nữ chính là Hyo Joo nữa chứ đẹp bá cháy đẹp

Kiểu này là lại tha hồ đắm chìm trong màn yêu đương tình củm của couple này =]]

Hóng film chết mất >,<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 18:35:47 | Xem tất
""W-Two Worlds" là thể loại phim tưởng tượng, xuyên không, hồi hợp, lãng mạn, xoay quanh nhân vật của Kang Cheol (Lee Jong Suk) ở thế giới ảo và Oh Yeon Joo (Han Hyo Joo) ở thế giới thực, phim được viết bởi biên kịch "Nine" và đạo diễn "She Was Pretty". Bộ phim sẽ được lên sóng vào ngày 20/7."
đọc cái này thấy hấp dẫn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 19:02:53 | Xem tất
Hóng phim này quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 08:41:16 | Xem tất
Trời ơi không hiểu sao  mình thấy cái tên Kang Cheol  nó quen dễ sợ luôn á nhen, hình như cũng có nam chính phim gì đấy có tên này thì phải :v
Cơ mà Kang Cheol  có tài sản cỡ đó, ngoại hình cỡ đó, còn giỏi thể thao nữa thì chời ơi chời, làm sao các chị em có thể thoát khỏi anh đây :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách