Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2987|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

"W - Two Worlds" tiết lộ hình ảnh buổi đọc kịch bản đầu tiên của dàn diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-5-2016 08:53:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Toàn bộ dàn diễn viên của bộ phim đang được mong đợi cho mùa hè này "W - Two Worlds" đã tham gia buổi đọc kịch bản đầu tiên của họ.

Bộ phim mới tối thứ 4, thứ 5 của đài MBC, "W - Two Worlds" là một bộ phim tình cảm hồi hộp được diễn ra tại hai không gian khác nhau ở Seoul, 2016: thế giới thực và thế giới ảo.

Bộ phim được dự đoán sẽ là một hit trong mùa hè này bởi sự kết hợp của nhà văn Song Jae-jeong, người chuyên về đề tài xuyên không trong bộ phim tvN, "Nine: Time Travelling Nine Times', cùng với đạo diễn Jeong Dae-yoon, của bộ phim MBC "She Was Pretty" và hai diễn viên chính, Lee Jong Suk và Han Hyo Joo.

Lee Jong Suk sẽ vào vai Kang Cheol, một cựu vận động viên đoạt huy chương vàng Olympic môn bắn súng, và một thiên tài doanh nhân lạnh lùng. Han Hyo Joo sẽ đóng nhân vật Oh Yeon Joo, bác sĩ thực tập năm hai khoa phẫu thuật Tim Lồng Ngực, người mang một trái tim ấm áp và tràn đầy năng lượng. Dự đoán Chemistry tuyệt vời giữa hai diễn viên chính sẽ càng bùng nổ trong thời gian sắp tới.

source: hancinema
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 09:06:51 Từ di động | Xem tất
Bây giờ mới biết tên đầy đủ two worlds
mà k biết phim xuyên không thế nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 09:07:22 | Xem tất
Mong chờ. Thích Han Hyo Joo, rất mong HHJ tham gia drama để được xem HHJ lâu một chút. Han Hyo Joo trong nhân vật bác sĩ càng thích hơn vì phù hợp với hình tượng trong mắt tôi. Đề tài lạ, biên kịch chuyên về chủ đề này chắc ổn. Sẽ xem thôi.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 09:33:33 | Xem tất
Phim này tin tức kín kẽ dễ sợ luôn á. Kịch bản đọc lâu rồi mà giờ mới lộ hình ảnh ra
Hóng phim quá trời. Thích cả 2 dv chính luôn à
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 09:42:37 | Xem tất
biên kịch thì hoàn toàn yên tâm vì đã nuốt hết bộ Queen từ ngày công chiếu mà không bỏ tập nào, tình tiết muốn nhẹ nhàng có nhẹ nhàng, muốn gay cấn có gay cấn, có thắt có mở hợp lý, sang đến Nine thì nghe nhiều người ca ngợi rồi, xem khá nhức đầu nhưng cũng ráng đu hết đc, mà nghe Jong Suk nói phim này còn hay hơn Nine nên lại càng hóng

PD đình đám qua bộ SWP, dù thể loại romcom nhưng gây đc tiếng vang lớn là cả 1 thành công lớn, không xem phim này nhưng nhờ vậy nên cũng tạm iên tâm vào PD

JS thì thôi k nói vì bias rồi HHJ thì nói chút xíu vì thật ra cũng bias từ lâu chẳng qua trong im lặng, rất tin tưởng vào khả năng chọn kịch bản của 2 người, diễn xuất thì HHJ là 1 trong những nữ dv mà theo tớ là dx cực đỉnh, nhẹ nhàng nữ tính nhưng k kém phần gai góc mạnh mẽ, thể loại nào cũng diễn rất xuất sắc và tự nhiên.

Team mạnh, khung giờ chiếu cạnh tranh khốc liệt, không hy vọng mấy vào rating vì thể loại kén ngừi xem, nhưng với 2 dv chính, cái cần bây giờ là sự đánh giá cao về dx, vậy là đủ. Tuy nhiên vẫn cứ hi vọng lắm bộ phim tạo thành 1 cú hit thật sự để 2 người có thể thoát đc cái dớp không đáng trong quá khứ.

En ni quây, chúc đoàn làm phim thành công rực rỡ )

Bình luận

lên phim tóc khác òi, thik tóc này mà zô phim chải ngược nguyên mái cho... già =))))))))))))))  Đăng lúc 24-5-2016 09:47 AM
Tóc đẹp =))  Đăng lúc 24-5-2016 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 10:14:50 | Xem tất
Nữ chính và nam chánh đều cảm tình.
Giờ phát sóng cùng cạnh tranh với Uncontrolly fond.
Tháng 6-7 phải phải cùng lúc 2 phim
Sống xao đây! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 10:54:11 | Xem tất
Dàn diễn viên đáng để chờ đợi đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 12:55:46 | Xem tất
Zịt Suk xinh trai ghê gớm, ss Han chỉ mỉm cười thôi cũng tỏa nắng, couple mình ưng ý nhất từ lâu lắm rồi đấy.
Tiêu đề thêm "Two Worlds" đúng chuẩn xuyên không rồi, mong quá đi
Hi vọng phim sẽ tạo cú hit cho ss Han và Zịt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 19:53:56 | Xem tất
"HHJ là 1 trong những nữ dv mà theo tớ là dx cực đỉnh, nhẹ nhàng nữ tính nhưng k kém phần gai góc mạnh mẽ, thể loại nào cũng diễn rất xuất sắc và tự nhiên".
Mình cũng thấy như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 03:18:36 | Xem tất
Trời ơi, ss Han. Đẹp bá cháy ._. Ảnh chụp đọc kịch bản mà như họa báo ý ._.

Nhưng mà nếu ko nhầm thì mình vừa thấy bà mẹ của Park Do Kyung (Eric) trong OHYA thì phải. Ko phải gì chứ, mình ko có cảm tình với cô này nha chắc tại mình ghét vai bà mẹ quá

Phim này chắc tháng 7 mới chiếu thì phải. Cùng hóng màn trở lại của ss Han nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách