Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yurri2003
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] Kết thúc gây sốc của 'W', kịch bản thực tế khác hẳn?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-9-2016 13:13:04 | Xem tất
Happy ending thỳ không ai nhớ lâu
Chắc phải làm thế này thỳ người xem mới nhớ lâu được
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 13:51:41 | Xem tất
diễn viên diễn theo kịch bản, nhưng lên phim thì lại khác,
đạo diễn chỉ đạo, biên tập cut ghép cho đủ thời lượng
thông cảm với các bác làm phim thôi
tks chủ thớt dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 13:58:24 | Xem tất
mình ko hiểu lắm ý đồ của đạo diễn khi lên fim lại cắt cảnh ko như KB ban đầu

cho tác giả Oh còn sống hay hơn nhiều tại sao lại edit khiến người xem nghĩ rằng ông ấy chết đi chứ

bảo sao sáng giờ khán giả W kêu gào về cái kết quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 14:15:45 Từ di động | Xem tất
Rõ rành rành là đạo diễn sai lầm rồi. Cut đúng cảnh quan trọng làm người xem ức chế và chê trách nhân vật Yeon Joo. Cái kết đối với mình hơi thiếu sót nhưng cũng dễ hiểu vì phim đã bị cut hẳn từ 17 xuống 16 tập mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 14:36:21 | Xem tất
Hình như lần trước có bài nói là kịch bản phim tận 18 tập mà, bị cắt còn có 16 tập để chiếu nên quá nhiều tình tiết bị cắt giảm vô lý, khiến cho người xem khó thích nghi được. Chán quá, khởi đầu quá tốt mà về sau lại không giữ được phong độ. Tiếc ghê, mấy khi có đôi anh chị xinh đẹp như vầy kết hợp trong 1 phim chớ haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 14:43:45 | Xem tất
Theo mình không nên cắt đoạn cuối như vậy, vài lời hội thoại cũng có bao nhiêu thời gian đâu làm người xem suy nghĩ sai lệch hẳn so với kịch bản, đúng là cũng không thể hiểu hết tâm trạng của nhân vật. Cái kết theo đúng kịch bản sẽ có ý nghĩa hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 14:45:42 | Xem tất
Sao lại cắt cảnh quan trọng như vầy trời
Dù ông tác giả có hơi ác nhưng bản thân mình vẫn nghĩ là ông ấy ko đáng đến mức hy sinh như vậy
Và dù sao ông ấy vẫn là ng ở thế giới thực, cho dù ở thế giới truyện có bị thương thì ko thể biến mất ở đó đc. anyway thì dù sao ít ra đọc cái này cũng cảm thấy giải thích đc nhiều thứ
đúng là nhiều chuyện ko nên trách diễn viên. Có những chuyện bị cắt giống vậy mà chúng ta ko biết đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 15:57:55 | Xem tất
Tập phim đầu tiên phải tua nhanh để coi.
Biên kịch nêu ra vấn đề thì hấp dẫn, mà sao giải quyết vấn đề thấy trớt quớt quá vậy.
Nhiều quyền năng vậy mà sao ko tìm được một phương án hợp lý hơn.
Haizz!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 16:27:07 | Xem tất
SiuXu gửi lúc 15-9-2016 11:58 AM
Biên kịch đã nói rõ trong bức thư tay cá nhân là phần kịch bản và pha ...

thực ra mình lại thích ý của đạo diễn hơn, vì Chul sẽ không muốn lừa YJ. Suốt mạch phim dù sự thật đau đớn ntn 2 bạn ấy vẫn luôn đối mặt và thẳng thắn cho đối phương biết, dù đối phương sẽ đau lòng.
Ở phim thực ra Chul cũng k nói rõ, mà YJ tự cảm nhận. Như thế YJ khi đau lòng quá vẫn có thể tự nhủ rằng bố vẫn đang sống tốt, nhưng cũng k vì thế mà quên đi tình yêu sự hi sinh của bố. Nếu nói vs cô rằng ông sống tốt, 2 người hạnh phúc mà quên đi ông, đó mới là không công bằng với tất cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 16:37:04 | Xem tất
Uề uề >< tại sao lại cắt bớt đi thế cơ chứ

Tnhien thấy HE mà cũng k cam tâm cơ

Mà BK cũng nói lên film bị cắt rất nhiều mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách