Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1749|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] "Anh yêu em!" - Text preview cuối cùng của 'W' + những bức ảnh still cuts cho tập cuối cùng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2016 18:41:28 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 12 tháng 9, MBC đã cho đăng tải text preview cuối cùng của 'W' lên trang chủ của mình:
16회
사랑해요.

W 마지막 이야기…

Tập 16
Anh yêu em.

Chương cuối cùng của W…

Ngoài hai dòng chữ trên, không có bất cứ thông tin cũng như đầu mối nào được đăng tải, khiến người hâm mộ như phát điên, cảm nhận được rõ kết thúc của 'W' đang đến rất gần.

Sáng 14 tháng 9, 15 tiếng trước khi phim lên sóng, MBC đã tung một số still cuts trước khi phát sóng tập cuối cùng.

Spoilers

Các bức ảnh tập trung vào Kang Chul (Lee Jong Suk) và Cheol Ho (Park Won Sang) có một cuộc gặp mặt đẫm máu tại cùng một nhà kho nơi Kang Chul bị tra tấn trước đó. Cả hai đang đối đầu nhau, với Cheol Ho chĩa súng vào Kang Chul và thậm chí tự đặt nòng súng vào đầu mình.

Bức ảnh cuối cùng cho thấy Kang Chul bị thương đang nằm trên sàn nhà và Cheol Ho đang chĩa súng vào mặt anh. Cheol Ho nói về việc hai thế giới sẽ kết thúc một khi Kang Cheol chết.

Khán giả hiện đang tò mò cảnh này sẽ xảy ra như thế nào và liệu 'W' có thể có một kết thúc hạnh phúc hay không.

Một nguồn tin từ nhà sản xuất 'W' cho biết: "Trong tập cuối cùng của 'W' vào ngày 14 tháng 9, kết thúc của thế giới webtoon 'W' sẽ được tiết lộ. Chúng tôi có thể đi xa được đến đây tất cả là nhờ sự quan tâm và tình cảm của khán giả. Chúng tôi vô cùng biết ơn. Hy vọng mọi người sẽ theo dõi kết thúc khi nó lên sóng để tìm câu trả lời cho câu hỏi Yeon Joo có một happy ending như mong muốn hay không."

source: soompi
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:32:25 Từ di động | Xem tất
TT tui đang mong ngóng tập cuối từng phút từng giây đây. Gần 8h rồi nè. Mong ước nhỏ nhoi là nếu không HE thì hãy OE theo hướng HE nha, đừng khiến nam chánh ưu tú của tui hay nữ chánh lầy lội của tui chết thảm hay biến mẩt nha. TT cái kết HE trọn vẹn biết là khó, nên chỉ mong hợp tình hợp lí và đừng để con dân vỡ mộng thôi à. Hôm nay nhiều người phải vì tập cuối W mà ngồi nhà trông ngóng không đi chơi Trung thu đó. Cho nên là W fighting !!! BK thần thánh fighting !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:47:01 | Xem tất
Sẽ là một tập nhiều máu tôi chờ tập ngày mai hơn á những cảnh hậu trường, NG
Chúc mừng W vì đã đi đến tập cuối cùng, kịch bản mới lạ và hấp dẫn. Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 20:30:36 | Xem tất
HE HE HE đi mà, please
Nó mà SE hay OE là từ sau t bỏ đu phim Hàn luôn
Klq nhưng mà t hóng cái tập đặc biệt lắm chị em ạ, mong có mấy cái BTS cảnh hôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 20:48:56 | Xem tất
Thấy thiên hạ cmt bảo Kang Chul chết rồi. TT______TT Chắc đồn sai thôi. BK không nhẫn tâm vậy đâu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:06:57 | Xem tất
Hóng tập cuối quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:33:36 | Xem tất
vừa hóng xong livestream tập cuối! cảm giác thật là... muốn chớt :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:47:47 | Xem tất
mong ngóng tập cuối đây! Thanks ban trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 23:05:10 | Xem tất
nhẹ nhõm vì vừa hóng live tập cuối đã có cái kết hạnh phúc
giờ thì hóng con rết và sub ngày mai thôi
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 23:44:13 | Xem tất
Ủa dậy là hết phim rồi đó hở? Ủa dì kì dợ? Mới có 4 tháng thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo