Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 35911|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

(W) Đoàn làm phim hứa hẹn hai tập 7 và 8 sẽ cực kì tuyệt vời // Kịch bản tập 11 đã hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-7-2016 08:57:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Nguồn tin từ đoàn làm phim "W" đang nâng cao sự phấn khích của khán giả xem phim.

Tập phim thứ ba được khen ngợi bao gồm cả yếu tố hành động và gây cấn nhưng một đại diện từ đoàn làm phim "W" cho biết họ còn có thứ tốt hơn "Tập phim thứ 3 rất hay, nhưng kịch bản tập 7 và 8 là tuyệt vời nhất" và "Mọi người nên đón xem".

Một nguồn tin khác cho biết "Sẽ có một câu chuyện cực kì thú vị sẽ bắt đầu trong tập 8."

"W" có độ dài dự kiến 16 tập phim và kịch bản đã hoàn thành đến tập 11. Khi quay phim không theo trình tự các tập, rất khó nói tiến độ quay phim đã đến đâu, nhưng báo cáo cho biết "W" đã bắt đầu quay tập thứ 11. Vì bộ phim được quay theo hình thức một nửa tiền sản xuất (quay trước 50%) nên đoàn làm phim không quá vội vã với thời gian còn lại.

Một nguồn tin khác nói rằng "Kịch bản tập thứ 12 đang được viết. Tôi bị sốc mỗi khi đọc kich bản. (Kịch bản) bộ phim rất mạnh mẽ và thú vị."

"W" được phát sóng mỗi thứ tư và thứ năm hàng tuần. Tập thứ 5 và 6 sẽ lên sóng vào 3-4/8.

Cre: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 09:28:57 | Xem tất
Phim ngày càng cuốn hút thiệt mà. Coi tập nào cũng há hốc mồm, chẳng biết được rốt cuộc phim sẽ đi tới đâu! Mong chờ quá đi mất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 09:29:15 | Xem tất
Tập nào của phim cũng hay cả. Nhà đài thả thính làm con dân rối qua. Bao giờ cho tới t4 tuần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 09:30:16 | Xem tất
hay quá, trong tất cả phim đang chiếu mình kết mỗi phim này. Hay từ nội dung đến dàn diễn viên, kết chị Han lắm ý, nụ cười toả nắng luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 09:39:59 | Xem tất
Mình nghĩ kịch bản phải hoàn tất thì mới bắt đầu quay chứ nhỉ. Ra là vừa viết kịch bản từng tập, vừa quay luôn.

Coi mấy cảnh sau hậu trường mới thấy 2 chị em nhà này tình như cái bình luôn :v Mình chưa coi Nine nên ko biết, chỉ nghe biên kịch này rất có tài năng.

Quả là 2 thế giới.. Tình tiết biến chuyển khôn lường, không lần trước được luôn Biên kịch-nim daebak ~.~  

Bình luận

Óa, BK của Nine sao, nhờ bạn mình mới biết đó. Coi Nine đi bạn, cũng hay và hại não lắm =))))))  Đăng lúc 1-8-2016 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 09:44:31 | Xem tất
huhu tiết lộ thế này đúng là làm mình càng thêm hóng mà
phim siêu hay mỗi tập lại là 1 diễn biến khác mà ko thể đoán đc luôn )
hi vọng là trong tập tới rating sẽ tiếp tục tăng cao
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 10:49:21 | Xem tất
Từ tập 1 đến tập 4 tập nào cũng hay
Tập 7 với tập 8 sẽ ra sao đây
Hóng qá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 10:51:49 | Xem tất
Mình thật sự bị thu hút bởi phim này

Mong phim giữ mạch ổn định, biên kịch cứ từ từ đđừng căng thẳng quá mà bệnh

Coi là quên thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 11:32:52 | Xem tất
Chỉ có thể nói là CRAZY!!!! Hoàn toàn bị cuốn vào các tình tiết không thực đến không thể tưởng tượng được. Biên kịch thật crazy!!!
Cơ mà tui THÍCH LẮM!! Lee Jong Suk thì đúng chóc là thiên thần trong truyện tranh. Hy vọng BK sẽ có những kiến giải thật logic cho câu chuyện crazy như này!
Cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2016 11:38:05 | Xem tất
Đúng là kịch bản không đoán trước được.

Lúc trước cũng nghĩ là Kang Chul sẽ theo YJ ra ngoài thế giới của cô ấy cơ, nhưng nghĩ cũng vô lý vì kẻ thù của KC nằm trong thế giới của cậu ấy, cậu ấy ra ngoài làm gì? Giờ thì ra thật rồi, nhưng mục đích chạy ra thì chịu không đoán được.

Còn những nhân vật trong thế giới manhwa thì mình nghĩ chắc họ không dừng lại mãi mãi đâu nhỉ?

Mình không suy nghĩ là ông bố là kẻ sát nhân, có thể từ vụ KC bị đâm trên tầng thượng thì đúng nhưng lúc mà kẻ đó bắn gia đình KC thì ông bố không hề có ý định giết KC, ông ấy chỉ thêm kịch tính cho câu truyện nhưng mẹ con YJ bỏ đi ông ấy mới kết thúc bộ truyện. Có khi ông ấy cũng chả biết kẻ đó là ai, mục đích ban đầu mình tạo ra hắn là gì. Nghi ngờ cái lão nghị viện trong manhwa ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách