Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AT_PSYCHO-J
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"W" đã đánh bại "Uncontrollably Fond", leo lên dẫn đầu top rating

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-7-2016 09:21:23 | Chỉ xem của tác giả
dạo gần đây bắt đầu mất niềm tin vào khẩu vị xem phim của người Hàn
mấy phim rết cao cứ tưởng hay nhưng xem thì thấy chẳng có gì hấp dẫn
làm cứ lo W hay vậy mà rết không lên nổi
cũng may là lên rồi
phim bao hay, Hyo Joo xinh quá trời, mong là lên được hơn 20%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-7-2016 09:26:06 | Chỉ xem của tác giả
W hay cực luôn, hay theo từng tập ấy, nội dung hấp dẫn ko nói, phải nói ở đây là phản ứng giữa anh Vịt và chỉ Hắn rất tuyệt vời, xem mà cứ sợ hết.  Cứ lúc nào có hai người ấy xuất hiện là tui ko thể rời mắt được, đẹp dữ thần, diễn xuất tốt nữa.
Bây giờ tui chỉ mong rating tăng dần đều... Nhất định phải được 15% sớm mới được! Ước gì, ước gì,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-7-2016 09:40:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kekeke, chia buồn với Khủng Long nhá, bảng xếp hạng từ nay là của Dzịt )  Dàn diễn viên trai xinh gái đẹp, kịch bản đặc sắc, độ cool ngầu khỏi bàn, kiss sence ngọt đến sâu răng,... không hot mới gọi là lạ ~^*^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-7-2016 09:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay rating sẽ lên tiếp và vượt mức 15%
Nội dung thật mới mẻ và hấp dẫn cùng với sự cuốn hút của cặp đôi Hyo Joo-Jong Suk sẽ tạo nên một cơn bão W  nhiều màu sắc và cung bậc cảm xúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-7-2016 09:45:02 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua ngồi đoán 11,2 đã là mong lắm lắm rồi. Đúng là bộ phim hay nhất hè này mà.
Đoạn Chul nháy mắt cứ gọi là qoắn quéo hết cả là sao ., ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-7-2016 09:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Yeah Rating 2 con số

Cứ hóng news sáng giờ cơ. Hôm qua đu live ep 3 thỏa thích luôn

Hy vọng sẽ sớm cán mốc 20%. Không gì là không thể. ss Han mới ep 3 chưa gì đã Saranghae rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-7-2016 09:59:47 | Chỉ xem của tác giả
Sáng mất điện mà vẫn phải tìm mọi cách để xem con rate, không uổng công mong ngóng mà
W tăng đột biến luôn, quá tuyệt vời, cốt truyện thật giả lẫn lộn, vừa bí ẩn, kịch tính nhưng cũng không kém phần hài hước
Mong phim sẽ tiếp tục bay cao nhé, thanks bạn update.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-7-2016 10:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Tình tiết phim gay cấn quá mà, bấn loạn hết cả lên
Đợt này lại yêu nhất ngày thứ 4 & 5 rồi.
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-7-2016 10:47:00 | Chỉ xem của tác giả
W thấy mọi người đều khen hay
nội dung mới lạ hấp dẫn
mình xem clip giới thiệu cũng thích
film down về rồi nhưng chưa có thời gian xem
cơ mà với một fan qua đường như mình còn thấy cái title của thớt quá ư là khiêu khích
dù nó có là sự thật, nhưng trong này là forum chung bạn cũng nên dùng từ nó thiện chí hơn chút
lạ một cái là chưa thấy fan nào của UF lên tiếng
rating tụt thua W trong cuộc đua nên fan cũng yểu luôn rồi sao
mình cứ film hay là hóng vì film nào cũng có người mình thích

Bình luận

không ^^ chì người qua đường thích đọc tin và xem cut ,,thuộc phái ôn hòa :)))))  Đăng lúc 28-7-2016 09:24 PM
thì mình ko quan tâm đâu. cứ rating film của bạn cao đi, tức là nhiều người xem ý, thì bạn thích nói gì chẳng được, giống như mem nhà W ấy :3  Đăng lúc 28-7-2016 05:07 PM
là nó xịt cả. còn bạn muốn dùng từ lịch sự hơn thì là flop chăng? :))))))))) ở đây là mình nói đến vẫn đề rating nhé, chứ còn bạn mà mang những cái khác ra cãi...   Đăng lúc 28-7-2016 05:07 PM
=))))))) cuối cùng cũng thấy một bạn fan cuồng của UF vào phát biểu, biết là nói bom xịt nó hơi chối tý, nhưng ngoài fan cuồng của UF ra ai tỉnh táo đều thấy  Đăng lúc 28-7-2016 05:06 PM
nhớ cũng học qua hết rồi ''NÓI GIẢM NÓI TRÁNH '' cũng đâu có mất gì đâu nè .  Đăng lúc 28-7-2016 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-7-2016 10:51:28 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn news bạn, chờ sáng giờ luôn
ai chê sis Han đóng đơ chứ mình thấy chị ấy đóng quá tự nhiên luôn, k hề lố 1 tí nào. Còn vài Kang Chul có vẻ k hông khó với bạn Suk, mà lại rất hợp với ngoại hình bạn ấy nữa chứ.
Bác sỹ biến thái đã thử hết các kiểu rồi, bây giờ chắc chỉ có bed scene nữa thôi, 2 cô cậu tới luôn đi ))
mong phim kịch tính nhưng hài hước chứ đừng bi kịch nha, hông hợp đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách