Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6723|Trả lời: 71
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"W" đã đánh bại "Uncontrollably Fond", leo lên dẫn đầu top rating

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama mới "W" của MBC với sự tham gia của Lee Jong SukHan Hyo Joo đã trở thành thống trị!

Tập 1 của "W" ghi nhận rating khá là 8,6%, chẳng lâu sau đó tập 2 tăng lên 9,5%, còn tập phim gần đây thu hút rất nhiều người xem làm rating nhảy lên 12,9%.

Mặt khác, "Uncontrollably Fond" với sự tham gia của Kim Won Bin và Suzy có rating tập thứ 7 giảm còn 8,6%. Trong khi đó drama "Wanted" giảm 0,5%, còn 6%.

"W" với cốt truyện gay cấn và thu hút đã đánh cắp trái tim nhiều khán giả, riêng bạn, bạn chọn drama nào?

Nguồn: Tại đây
Dịch: AT_PSYCHO-J
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-7-2016 08:42:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Woo hoo~ rating no.1 rồi, yeah! Tập hôm qua hay quá trời luôn mà. Nẫu ruột vs đoạn trong nhà tắm a chuẩn bị hẳn 2 màu để c lựa chọn hồng dịu dàng và đen gợi cảm hàng thì cũng show rồi, hôn thì cũng hôn rồi, lại còn tỏ tình nữa vẫn ko quay về đc, c tôi bị hố biểu cảm của bà Han tập này, yêu ơi là yêu luôn ko bỏ sót 1 đoạn nào hết á mà, a nỡ lòng nào lấy súng bắn đến bùm 1 phát vào c đẹp của e cơ chứ? thót cả tim @@ nhưng mà bất ngờ chưa? c đẹp ko bị sao hết. (Vậy là kangcheol đã biết đc điều đặc biệt của yeon joo rồi) Bù lại, phần cuối của phim làm mị thấy ngọt đến phát điên luôn "cô bao nhiêu tuổi?", "30", "cô đã kết hôn chưa?", "chưa", "vậy thì tốt quá" ôi mẹ ơi! Quắn quéo quá đi~~~ ngọt xuyên tim luôn ko thể chịu đc @@ aaa~~ t có thể hiểu đây là lời tỏ tình đc ko??? woo hoo~

Bình luận

cuối cùng cameo bất đắc dĩ thì thành nữ chính =)) nẫu ruột =))  Đăng lúc 28-7-2016 06:23 PM
Chế còn thiếu: ...tát tai rồi, lại còn giống yêu quá hóa hận, cùng sống chung... (trích lời vệ sĩ đẹp trai) :v :v :v  Đăng lúc 28-7-2016 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-7-2016 08:43:13 | Chỉ xem của tác giả
W dẫn đầu chỉ là việc sớm muộn thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-7-2016 08:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên nghĩ W cũng có nghĩa là Win. Sáng mở mắt ra là lên hóng rate liền.
Biết ngay là sẽ tăng mà, cứ theo đà này mà lên nữa đi hihi. Xem tập hôm qua mà cười đau ruột luôn. Cuồng đôi này quá đi mất, đẹp đôi thôi rồi.
Mà thường mấy phim ban đầu vui cười zậy là về sau dễ khóc lắm nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-7-2016 09:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Rất tiếc cho bạn Bin nhưng về đường dài, một kịch bản hay mới là thứ giữ được chân người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-7-2016 09:06:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình biết sẽ thế này mà.
Hôm qua đu live mà giật quá trời không thể xem nổi, đành phải chờ xem bản raw nghe không hiểu lắm mà đã thấy quá là hấp dẫn rồi
Nam nữ chính cứ gọi là đẹp lung linh luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-7-2016 09:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua live đã biết sẽ thế mà
W quá hấp dẫn và độc đáo, khó đoán trước. Trong một tập hết bồng bế rồi phanh áo, chĩa súng, hôn, bắn và cả saranghaeyo
Thích biểu cảm của Han ca, nhìn cưng cưng hài hài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-7-2016 09:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả k có nhiều bất ngờ, W cốt truyện mới mẻ, diễn biến nhanh, hấp dẫn, diễn viên diễn xuất tốt chiến thắng là điều hiển nhiên. Mình cũng thích cách tăng rết của W ban đầu dưới 10% nhưng sẽ thu hút và tăng dần rết. Hy vọng phim càng ngày càng hấp dẫn rết lên được 20%

Bình luận

giống hồi đôi tai ngoại cảm có suk đóng, ban đầu rết chỉ 6% vậy mà cuối cùng đã đạt được rating gần 30%  Đăng lúc 31-7-2016 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-7-2016 09:13:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng W nhé, tăng mạnh hơn 3% luôn. Nhịp phim nhanh và co giãn tốt lúc gay cấn lúc hài hước, nội dung hấp dẫn thú vị, diễn xuất ăn ý và tự nhiên, kỹ xảo cg và hiệu ứng âm thanh hình ảnh chuyên nghiệp, quay phim đẹp và chuyển cảnh mượt, đồ họa sống động - tất cả đã làm nên một bộ phim hay. Rating về sau ko biết tăng giảm thế nào nhưng với 3 tập phim vừa qua W làm mình thật mãn nhãn và sướng mê, một bộ phim giàu hàm lượng chuyên nghiệp. Thank bạn dịch tin, có thể cập nhật rating Wanted là bao nhiêu ko, nghe nói là 6% thì phải. Hy vọng với sự cạnh tranh quyết liệt này các phim đều nỗ lực làm tốt hơn nữa để đem lại những điều thú vị ý nghĩa nhất cho khán giả. Có người nói với mình UF quay xong rồi thì chẳng còn cơ may gì để thay đổi. Thật ra vẫn còn chứ, vd như phim có thể edit sao cho mạch phim ấn tượng hơn, có thể chèn hiệu ứng âm thanh xúc động hơn nữa - vai trò của đạo diễn dựng phim có thể phát huy tối đa với những cú cắt nối mượt mà và ấn tượng, hiệu ứng thú vị. Với Wanted, như vậy đã là một thành công rồi, chúc phim giữ vững và kết thúc đẹp. W tăng mạnh quá cũng hơi ngại, mình thích tăng từ từ hơn, tăng mạnh là áp lực đè lên đầu đoàn phim phải làm tốt hơn nữa để tự vượt chính mình, mà W đã quá hay rồi, còn có thể hay hơn nữa sao, biên kịch à vất vả rồi, nhưng xin hãy duy trì sự tuyệt vời này đến phút cuối cùng nhé.

Xem W mà thán phục ý chí mạnh mẽ đòi quyền sinh tồn của nhân vật Kang Chul trước các thế lực luôn muốn dìm anh ta vào đường chết. Ý chí có thể vượt qua cả định mệnh, bao nhiêu người trong chúng ta đủ nỗ lực cho một tương lai mà ta tin rằng mình xứng đáng có được hơn? Một cô bác sĩ mong muốn anh ấy được sống hạnh phúc và nỗ lực cứu anh khỏi bàn tay tử thần, một ông tác giả mong muốn lấy lại quyền kiểm soát đối với nhân vật trong truyện của mình, một thế lực ma quỷ nào đó đang tồn tại vô hình dẫn dắt câu chuyện đi về hướng khó đoán và đầy bất ngờ. Ai đúng ai sai, dường như khó trả lời, nhưng chắc chắn những người có ý chí mạnh mẽ và tốt đẹp sẽ nhận được phần thưởng nhiều hơn người ngồi yên cam chịu ko hề nỗ lực làm gì để thay đổi vậy.

Mượn một câu danh ngôn để thay lời kết, "It always seems impossible until it's done." - mọi thứ luôn có vẻ bất khả thi cho đến khi chúng ta làm cho nó trở nên khả thi và hoàn thành vậy.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
Pap + 4 Comment hay :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-7-2016 09:16:35 | Chỉ xem của tác giả
2 người yêu của tui đc trả công xứng đáng rồi <3 Biên kịch nim quá đỉnh <3 2 nv chính đáng yêu phết ^^ Cả dàn cast tuyệt vời <3 JongJoo 5ting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách