Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6407|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“W” có thể bị hoãn chiếu vì vướng khung giờ của Olympic Rio

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đài MBC vừa thông báo trên trang chủ chính thức của drama “W” rằng tập 7 và 8 phát sóng tuần tới có thể sẽ bị ảnh hưởng bởi thế vận hội Olympic Rio.

Cả hai tập phim, dự kiến lên sóng vào ngày 10 và 11/8, có khả năng vẫn phát bình thường lúc 10 giờ tối, hoặc đang buồn hơn là sẽ bị hoãn chiếu tạm thời.

Ngay khi thông tin được đăng tải, phần lớn khán giả đã bày tỏ sự bức xúc trên trang chủ, cho rằng điều đó sẽ ảnh hưởng không ít đến rating và mạch phim hiện tại.

Bộ phim “W” đang phát sóng vào tối thứ Tư và thứ Năm hàng tuần trên đài MBC.

Nguồn: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2016 11:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Ui phim đang hoãn chiếu sao chịu nổi được hả trời thích nữ chính từ hồi love 911 rùi.ahihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-8-2016 12:08:33 | Chỉ xem của tác giả
cầu mong phim không bị hoãn, nhà đài hãy thương con dân với, mong chờ từng ngày mà hoãn chiếu nữa thì sống sao nổi đây...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-8-2016 12:26:26 | Chỉ xem của tác giả
An tueeeeee sao đang đau não thế này mà lại hoãn được Ô lim píc thì có gì hay ho đâu huhuu
Đừng nha đừng nha, lại làm 1000 chữ kí kêu không được hoãn chiếu đi hjxhjx
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-8-2016 12:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ôi mong là không phải đi mà
Phim đang độ gay cấn, chưa kể được nhà đái nhá hàng là t7 và 8 sẽ rất rất hay.
Mình vốn dĩ xem phim đã không màng đến rating rồi. Mong là phim sẽ vẫn chiếu, mòn mỏi chờ đợi 1 tuần rồi, không lẽ bắt mọt phim như mình chờ hết olympic ư hu.hu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-8-2016 12:45:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật ra là hoãn hay không cũng có lợi hại khác nhau. Ep 7, 8 đang cao trào mà vướng Olympic thì rating khả năng lớn sẽ giảm. Vậy thì tội đoàn làm phim ghê lắm T^T. Nhueng hoãn thì sợ một lượng người xem không thèm đợi phim nữa, bỏ luôn. Cái này hên xui, nhưng vẫn nên hoãn. Dù tui cũng muốn xem phim lắm trời ơi *khóc ngàn dòng sông*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-8-2016 12:47:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chờ thông báo kế tiếp. Nếu hoãn chắc ngồi luyện lại I hear your voice quá chời ơi. Hôm bữa xem trích đoạn tập 15 LJS cameo Potato star ngồi cười lộn ruột, chời ơi Vịt nó đóng với ai cũng có chemistry phê tợn, ông nội quốc dân cũng ko thoát khỏi số phận há há

Bình luận

thanks <3  Đăng lúc 15-8-2016 11:15 AM
Potato Star 2013 của tvN bạn ạ, LJS cameo tầm 20phút. Link http://m.youtube.com/watch?v=ahN5qM_Vfes  Đăng lúc 9-8-2016 08:50 AM
Phim gì vậy bạn? share link cho mình với :)  Đăng lúc 8-8-2016 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-8-2016 12:58:28 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 6-8-2016 12:47 PM
Chờ thông báo kế tiếp. Nếu hoãn chắc ngồi luyện lại I hear your voice quá chời ơi. Hô ...

mình đang luyện lại IIHYV đây hihi cùng chung lý tưởng ròi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-8-2016 13:47:53 | Chỉ xem của tác giả
đạo diễn nói tập 7,8 là tập kịch tính nhất thì mấy cha lại đi hoãn thì con dân biết sống sao
chờ 1 tuần đã khổ lắm rồi giờ còn hoãn nữa
phim hay mà ra ngay cái thời điểm không đẹp gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-8-2016 14:16:25 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết rating cũng quan trọng và nó sẽ bị ảnh hưởng vì mùa Olympic này nhưng mình vẫn mong W sẽ vẫn phát sóng đúng như kế hoạch, một tuần trôi qua sẽ nhớ phim lắm. Hi vọng là sẽ vẫn như bình thường, Doctors và UF mình đọc tin thấy vẫn chiếu nên hi vọng MBC sẽ không vì thế mà hoãn phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách