Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qvklnn2000
Thu gọn cột thông tin

(W) 8 bài học sau 'W'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2016 12:37:35 | Xem tất
W mang nhiều ý nghĩa về tình cảm gia đình, tình bạn, tình yêu, sự nỗ lực, cố gắng.
Khi một bộ phim mà mình đã dành tình cảm dõi theo suốt mấy tháng kết thúc, luôn nghĩ rằng mình có thể viết nhiều lắm về bộ phim, về nhân vật, về cái kết... nhưng rồi lại chẳng viết được gì cả, haizzz...
Về 8 ý nghĩa trong bài viết, đọc mấy ý nghĩa đầu vẫn đang rất phiêu theo, đùng cái đến cái số 5 cười không ngậm miệng lại được. khi xem tập này, mình đã nghĩ trong lòng YJ chọn số 4, tay giơ số 4, nhưng "vì lý do nào đó" mà lại nói số 3. vì theo kinh nghiệm xem phim và show Hàn, khi giơ số 3, phần lớn họ sẽ cụp ngón út và áp út, giơ số 4 thì cụp ngón cái, nên ngay từ đầu YJ đã chọn số 4, chỉ chữa cháy về số 3 mà thôi :v :v :v
mà chủ thớt ơi, cuối cùng là KC đến thế giới thực với YJ đó chứ, 2 người đến bên nhau chứ đâu phải YJ không được ở cùng cả bố và KC đâu. KC mong chờ về "cái kết" của 2 người sau 50 năm nữa, còn nói do vội nên dùng tạm name card để đưa cho mẹ vợ, chứng tỏ đã có dự định sống cuộc đời mới ở TG thực với YJ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 15:47:31 | Xem tất
Nói thật là đến bây giờ mình vẫn chưa dám xem 3 tập cuối, dừng lại chờ có tập cuối xem luôn mà có tập cuối rồi vẫn chưa dám xem >< Chắc đợi bao giờ tâm trí đỡ bị xoắn mới xem được, mà cơ bản chẳng dám xem cũng bởi cứ sợ xem phải cảnh đau lòng rồi chịu không nổi
Đúng là W để lại rất nhiều ấn tượng, nói là bài học cũng không sai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách