Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4775|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Yadech tại 3Zaap Show - 26/02/2014 và 05/03/2014 - phần 2 đã lên sàn, fullshow completed nha cả nhà ^O^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Quá ngọt, ngọt đến độ sâu răng dù chỉ mới có phần đầu tiên
Subteam đang chạy hết tốc lực cho dự án này, cả nhà ủng hộ nhé

Tung hàng teaser cho tuần sau trước nha, nhớ đón xem cùng subteam vào lúc 11h15 tối thứ 4 cả nhà nhé

Vietsub full show phần 1 đến rồi đây , enjoy nha cả nhà

LINK DOWNLOAD

Phần 2 chính thức về làng, vậy là có đủ show cho nhà ta ôm nhớ về 2 trẻ rồi nhé   

@nayaya , @yukiolove , @casanovar , @callayuki , @nicholas27tse , @shorthairhappy , @sidney12 , @ryo_san , @pumpkins , @selena_smile , @NYfever , @Ken_na , @Frankie , @chonchon , @hailt , @yuuuchan , @minhquan , @miu_299 , @meocutduoi , @phuonghoa_bui , @failovejeed , @rukato_peo , @petheo3000 ,

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
casanovar + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-3-2014 20:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch đầu tiên ủng hộ tinh thần Subteam
Đúng như nàng Thu nói mật ngọt cũng không bằng hai đứa này
Hai đứa nó rất là tự nhiên kể chuyện không giả tạo chút nào
Bị mấy pà chị MC bắt thóp nhiều nên đôi lúc cứng họng chỉ biết cười thôi...hahahaha

Bình luận

hehe, uhm nàng :P tấm này nhìn 2 đứa đẹp quá ^^  Đăng lúc 15-3-2014 02:39 PM
Nàng Thu đổi avatar rồi ah, chung ý tưởng ...hehehe... ta ấn tượng với đôi mắt của hai đưa NaYa trong tấm này nhất luôn...  Đăng lúc 14-3-2014 11:39 PM
cảm ơn nàng, có full sub rồi nàng nhé ^_^  Đăng lúc 3-3-2014 09:07 AM

Rate

autumn21 + 5 tem tèm tém tem ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-3-2014 21:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thanks mod nhiều
Bữa giờ em hóng show này mãi
Mới xem teaser thôi mà em đã thấy mình ở trên mây rồi, không biết xem hết show thì sao đây
Dù gì thì cũng cảm ơn nhà đã làm sub ^^

Bình luận

đã có sub rồi nha e ^_^  Đăng lúc 3-3-2014 09:07 AM

Rate

autumn21 + 5 Ghế gỗ ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2014 00:16:37 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là em không có thích xem tester, nhưng xem rồi mà cứ hí hí cười
coi full chắc đã phải biết
chờ thui :p

Bình luận

thanks subteam nhà mình nhiều nhé :x  Đăng lúc 4-3-2014 09:09 AM
còn biết nói sao nữa ss. chết đứ đừ luôn =)))))))))))  Đăng lúc 4-3-2014 09:08 AM
xem xong phát biểu cảm nghĩ đi e ;)  Đăng lúc 4-3-2014 12:04 AM
subteam đang làm phải la làng vì độ ngọt của nó :))) enjoy e nhé ;)  Đăng lúc 3-3-2014 09:07 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Tầng nha ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-3-2014 10:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sau bao ngày chờ đợi thì ngày này cũng đã đến rồi.
Thanks subteam nhiều nhiều.
Cảm ơn vì đã vất vả sub nhé. Bữa giờ xem đi xem lại mấy lần không hiểu lắm nhưng cũng đến chết với sự ngọt ngào của hai đứa nó. Nay thì không biết thế nào nữa, chắc phải đặt phòng ở bệnh viện để truyền máu quá.
Đoạn 12:02 kìa, Na xấu hổ cạ cạ vào tay Ya kìa. OMG

Bình luận

ôi có nhiều đoạn 2 đứa dễ thương lắm, tự nhiên quá trời luôn >.< giọng bé Ya ngọt lịm >.<  Đăng lúc 3-3-2014 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2014 16:33:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mèn ơi, thành quả lao động miệt mài của team Nguyện làm cú đêm để đu cùng hai em

Haiz~~ Xem xong 3zaap mới biết ku Na nó ở dơ như cú vậy Vậy mà bé Ya chịu nổi thiệt là bái phục em ấy quá đi. Tội nhất là lúc Ya kể lại những phút giây "đáng nhớ" bị Na chọc ghẹo, nhìn em nó kể mà thấy xót người Ss Kalamare nói quá đúng, thằng Na "nghịch như quỷ vậy, xấu xa hết biết"

Khi nói về những cảnh quay cưỡng bức trong GRGR, ss Chompoo hỏi một câu rất ư là độc: "Bạn có chuẩn bị "tim" cho những cảnh quay đó không?" (công nhận chị MC này ít nói hơn ss Mare, mà nói câu nào độc câu đó nha ). Thằng Na nó mà trả lời "Có" là dân tình 3 người + đám fan ào zô "nựng" Na liền (trừ Ya thôi)...

Giọng bé Ya lúc kể chuyện rất ư là ngọt, phải nói là vừa coi vừa bủn rủn tay chân, may mà hông phải nằm trên giường, chứ nếu có cũng dám cầm gối cắn banh chành rồi Đến khúc cuối là bé Ya được dịp trả thù Pe, cái mặt con bé lúc đó, chỉ có cảm giác "sảng khoái gì đâu" thôi Không ngờ Na nó dã man tàn bạo như vậy, chọc cho đến khi nào con pé chịu thua mới thôi =.=

Bình luận

đọc bài e viết ss cười muốn bể bụng =)))mấy câu ss Kalamare chọc nghe hay,xấu xa hết biết, rồi khúc khai thác fan nữa,nói chung là chuẩn hết :B  Đăng lúc 4-3-2014 12:06 AM

Rate

autumn21 + 5 Rate cho công làm cú :B

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2014 22:27:26 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua vừa xem teaser, đang ngóng ko biết khi nào có full mặc dù đã xem engsub rồi
ai dè vừa vào đã có, xem onl liền, xem xong down về để "nấu cho nhừ" lun ))

thiệt sự là thích 2 đứa đi show này nhất lun, mí chị MC kiểu gì cũng "lái" qua được cái chủ đề chính muôn thuở, keke
té ra ấn tượng ban dầu của nhau 2 đứa nhớ kỹ ghê, cái nì gọi là koo jin trời sinh đó
càng nghe Ya kể vụ chọc ghẹo của Na càng thấy Na độ quan tâm của Na nó, Ya là của mình Na thui, Na có quyền chọc phá kiểu gì cũng đc nhưng hổng cho ai đến gần ôm Ya trước mặt Na đâu =)
Ya nó bị chọc hoài vậy cơ mà khi nói đến Na thì nhớ nhất vẫn là sự chăm sóc, phải nhờ MC nhắc nó mới thấy "ờ nhể Na chọc phá nó hoài"
ôi cái đoạn "yêu cô ấy thật hả" cũng 1 câu trả lời, hùi GRGR đã nói rùi, h vẫn y vậy, khẳng định dữ dội nhá
xem teaser đã ngóng phần 2 lắm rồi, lại thêm phần 1 này nữa, lăn ra chết trong đống mật của 2 đứa quá

p/s: ôi Ya cuteeeeeeeeeeee ko chịu đc, cái gì cũng biểu hiện ra như vậy, con nít 1 cách tự nhiên vầy hại tim mềnh quá

Bình luận

công nhận là hồi đầu k hiểu cứ thấy mn cười ầm ầm cũng hơi..ức chế,tới khi hiểu rồi có quá trời đoạn hay^^ vô ủng hộ nhà thường bạn nha ^^  Đăng lúc 4-3-2014 12:08 AM

Rate

autumn21 + 5 Bài viết hữu ích ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2014 22:18:32 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sao?
Cái show này là mời những cặp đôi chính thức công khai tới để nói chuyện hay là cũng như mấy show khác, ship 2 đứa thôi.
Tụi nó công khai iu nhau rồi hả, mình coi mà cứ nơm nớp lo lại bị mừng hụt.

Bình luận

hihi, 2 đứa k công khai đâu bạn ơi ^_^ còn cách trả lời theo lời chị Kalamare là khi yêu ngta hay mất tự chủ bộc lộ ra đó :B  Đăng lúc 8-3-2014 09:47 PM
Hic, làm mừng hụt. Mà sao cách tụi nó trả lời mập mờ, đau tim vậy trời.  Đăng lúc 8-3-2014 03:40 PM
quên nữa bạn edit lại 3 dòng dùm mình nha ^^  Đăng lúc 8-3-2014 12:16 AM
hihi, k phải bạn, show này vẫn là show như mọi lần thôi, nhưng mà mời những cặp nghi vấn ^^ 2 đứa chẳng bao giờ công khai đâu :P  Đăng lúc 7-3-2014 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 13-3-2014 10:21:38 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 về làng rồi đây

Ngọt chảy nước luôn nhà nhỉ

Bình luận

Thích câu của sis Chompo nhất: Ai cũng đều biết cả rồi, đâu ai dám đến làm quen nữa??? Hahaha...No1 Yadech shipper, vụ cái khăn cũng làm pé Ya ngượng cứng họng...   Đăng lúc 14-3-2014 11:45 PM
Thanks sub team dù đã coi raw và engsub trước đó rồi, mỗi lần coi là mỗi lần cười mỏi quai hàm.  Đăng lúc 14-3-2014 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-3-2014 11:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ad và subteam mak mak.
Mình vừa xem xong phần 2 nè ad ơi. Bữa giờ xem raw mấy lần đã thấy fin rồi. Giờ xem xong bản sub thì phải nhập viện luôn. Vừa phải chuyền máu vừa phải chỉnh hình lại miệng vì cười nhiều quá luôn nè
Sao anh em nhà mình lại ngọt ngào đến thế chứ. Ai mà nói hai người không yêu nhau mới là lạ đó. Không có gì là bí mật, mọi chuyện đã quá rõ ràng rồi.
Em thì nói anh là người đàn ông có một không hai. Anh thì nói nếu mình là người đàn ông đó thì rất may mắn.
Yêu các chị MC quá cơ.
Cuối show mỗi người đã để lại cho nhau một ký hiệu mà ai cũng biết là gì rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách