Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Not Alone/ 我一个人 - Zhang Li Yin ~ Starring EXO's Tao & F(x)'s Victoria

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2014 13:51:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

đã kịp replay bài này mấy chục lần
Ling Ling chăm quá, mới ra mà đã sub rồi
nhạc hay, lời đẹp
Tiểu Đào ngầu, diễn tốt, Vic thì vẫn xinh lung linh như ngày nào
được cả bạn diễn viên đóng vai bố cũng xinh zai ứ chịu được
tình hình là Vic đóng với ai cũng bị ship hết ), còn k bị ném đá, cơ bản ng đâu dễ thương quá cơ
tạm thời để TaoBaek 1 bên, bạn thích TaoVic đã ), lúc nào hết cuồng bài này thì tính sau

Bình luận

Đào oánh nhau đệp zai ngất ngây :))  Đăng lúc 24-9-2014 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 14:01:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

nội dung MV được, dù mình thấy part 1 hay hơn :"> lời nhạc hay, mỗi tội giai điệu không có gì quá đặc biệt cả ^^"
Vic thì thấy mặc bộ áo kẻ caro xinh nhất, còn Tao thì đóng giàu cảm xúc phết ạ, nhưng mà thích cặp đôi bố mẹ Song Jae Rim với Vic đóng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 15:41:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

mình tưởng có phần 1 thôi chứ hoá ra có phần 2 nữa
hy vọng là 2 bạn trẻ cuối cùng sẽ đến đc vs nhau và chàng trai sẽ k còn đau buồn mỗi khi nhớ lại kí ức về trận động đất
thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 16:51:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ôi chờ đợi mãi cũng được xem cái phần 2 rồi
Giọng chị này nghe hay quá, dạt dào cảm xúc với nghe nội tâm ghê, lời của Sub cũng rất hay nữa ^^
Thích nhất câu vì tình yêu một đời tôi chẳng quản ngại đời chờ nhớ thương.
Xin cám ơn Subteam nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 18:29:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ầu de mình biết thế nào cũng sub bài này
Nội dung MV thì cũng hay, nhớ về quá khứ của mẹ mình rồi theo đuổi người ấy y như cách ba mình làm vs mẹ mình ngày xưa
Tuy nhiên vẫn thích Agape hơn bài này
Hôm trước Showcase bên Trung Liyin live Not Alone lần đầu tiên rồi nên cũng mong tới SM Town ở Nhật vs BK tháng sau sẽ live 2 bài là Agape vs Not Alone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 19:47:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ôi By myself phiên bản Trung đây mà, hồi mới xem teaser thấy quen lắm mà nhớ mãi mới ra từng nghe ở đâu đó )) SM phải có những bài nghe mát tai thế này chứ, giọng ngọt mà nhạc cũng chất, không hổ danh OST )))

Trong MV nhìn Tao có vẻ gầy nhỉ T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 20:54:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Hồi mới debut Jonghyun của SHINee cũng được song ca với Zhang Li Yin rồi nhưng mà mình cũng không tìm bài hát để nghe, đây là bài hát đầu tiên của Zhang Li Yin mà mình nghe, thật sự không nghe là một sự lãng phí lớn. Giọng Zhang Li Yin quá hay và truyền cảm, diễn xuất của Tao với Victoria cũng khá tốt nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 22:28:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn subteam!! ^^
MV cảm động quá! Cuối cùng cũng có một kết thúc có hậu cho 2 nhân vật Lúc xem phần một mình tiếc quá trời vì cứ nghĩ sao kết thúc lửng lơ như vậy
Mà biểu cảm của Tao thích ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 22:59:35 Từ di động | Xem tất
Cảm ơn subteam vì đã làm tiếp phần 2 của câu chuyện này
Câu chuyện nhẹ nhàng, sâu lắng và vô cùng ý nghĩa đối với mình :3
Tao và Vic đã viết tiếp câu chuyện của bố mẹ họ, Vic là hình ảnh của mẹ, nên Tao đã cố gắng học hành để tiếp bước cha, quang minh đi về phía Vic.
Mình đặc biệt thích các hình ảnh lồng vào như vậy ý
Giọng hát của chị Zhang thì không thể chê được rồi, hợp vô cùng luôn ấy
Mình xem sub ở nơi khác nhưng k hiểu sao đọc sub của team thấy hay lạ ấy, ngôn ngữ được chau chuốt và mang nhiều tầng nghĩa.
Mong chờ những sp tiếp theo ạ :v

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2014 09:07:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

cám ơn subteam thật nhiều, mình mong đợi MV này sốt cả ruột, mong từ lúc mới đọc news, rất hy vọng tuần này sẽ xem được, đúng là chờ đợi thật xứng đáng. Bài này nghe Tiffany hát đã thấy rất hay rồi. Giọng ca của Zhang Li Yin thật phù hợp với bài này, nghe mà cảm xúc dâng trào, thêm vào tình tiết cảm động nữa, thật là quá tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách