Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5663|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara by Điềm Tâm Cung] Một chút ngọt ngào / 有點甜 - Uông Tô Song ft By2 ~ Happy Valentine Everyone ♥

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Nếu như chúng ta lúc nào cũng yêu thương chính bản thân mình
Thì ngày nào trong suốt 365 ngày của năm, đều là... Valentine "

Một chút ngọt ngào

Video Maker: bjmbjmxjnh
Translator: Táo~
Timer: littleghost2509
Typesetter: Fan_Mizuhoshi
Encoder: Fan_Mizuhoshi
Designer: SteelRose

Chút ngọt ngào dành tặng những cô gái của tôi
Không có người yêu đâu có phải là mình không hạnh phúc, có đúng không?

"Hạnh phúc chẳng bỏ rơi ai cả...
Chỉ là...
... Có những hạnh phúc đến muộn mà thôi"

"... Dù chẳng có anh ở bên, em cũng sẽ không bao giờ đơn độc cả...
...Bởi vì em biết anh đang tồn tại ở một nơi nào đó…
Tin em đi...
...Đâu đó trên thế gian này chắc chắn vẫn đang có người chờ đợi để được tìm thấy anh và được anh tìm thấy"

Là anh đã cho em thấy sa mạc dù khô cằn mấy cũng có thể nở hoa
Là em đã khiến anh nghĩ rằng vì em mà mỗi ngày anh sẽ viết một bản tình ca
Với những dòng điệp khúc lãng mạn nhất
Em cũng sẽ nhẹ nhàng phụ họa
Ánh mắt kiên định nói lên sự chọn lựa của đôi ta

Là anh đã khiến cho thế giới của em kể từ phút giây này đều hóa thành màu hồng
Là em đã làm cho cuộc sống của anh toàn tâm toàn ý chỉ muốn có em ở bên
Khi yêu nhau là phải chân thành chạm khắc
Anh sẽ là Michelangelo
Dùng trái tim chân thành khắc họa hạnh phúc của đôi ta

C-zone Subteam
Translator: katzy
Timer: .Me.
Typesetter & Encoder: .Me.
Designer: .Me.

Link Download
http://www.mediafire.com/download/4iohqkkl4i9k0tw

《《Chính anh, người cho em thấy sa mạc khô cằn cũng có thể nở hoa
《《Chính em, người khiến anh mỗi ngày đều muốn viết tình ca cho em
《《Chính anh, người biến thế giới của em thành màu hồng
《《Chính em, người đã khiến cuộc sống của anh từ giờ phút này luôn cần có em

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +60 Thu lại Lý do
pemeo1221 + 5 hú hồn :)) tự dưng thấy nó ở ngo.
Joe.Lee + 5 Cảm ơn bạn
bmwx1ilu + 5 Quá hay :))
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
^BánhRán^ + 5 Đúng là qua đêm ngọt ngào vẫn ch.
.Mít. + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nam.Anh + 5 mưa quá nên ngồi nhà mần sub chớ .
ntrvietanh + 5 Ủng hộ 1 cái!
Táo~ + 5 ủng hộ Bim bim
ruangolani + 5 ........................................
.CàRốt. + 5 Ủng hộ 1 cái!
littleghost2509 + 5 =))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2015 20:30:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

Ôi tự make vid luôn kìa, ngọt ngào quá chừng
Lời nhạc dễ thương hết biết, cái này không phải là "ngọt một chút" nữa mà siêu siêu ngọt ý chứ
Valentine 1 mình như niềm vui đến nhiều hơn là có gấu nữa , quà tặng vật chất, tinh thần đủ cả, còn tự đi mua bánh kẹo tặng mình nữa chứ , ai bảo có gấu mới vui, mình thấy 1 mình cũng vui phết ý chứ
Chúc cả nhà Cờ Mờ valentine vui vẻ nhé , chúc Subteam chính thức được "nghỉ ngơi" ăn tết đúng nghĩa
Cái banner hơi bị lạc điệu rồi biết vậy bảo B yêu quăn cho cái ảnh ngọt ngào hiu hiu

P/s: Hôm nay không có lảm nhảm sao

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Táo~ + 5 valentine vui vẻ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-2-2015 20:32:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

Chị Bim ạ, kêu cho em nghỉ tết mà vẫn còn cố "hành hạ" em nốt được, lại còn kêu dịch gấp cho xong kịp ngày
Lần này là "nghỉ tết" thật rồi đó hả
Dịch bài này thấy lời đáng yêu quá nên em cũng tranh thủ download về mang đi tặng bạn ấy luôn   quà được chị tặng mà cũng đồng thời thành quà em mang đi tặng, một công đôi việc hí hí
Bài này đúng đáng yêu, lúc dịch đã thấy đáng yêu rồi giờ xem vid chị làm còn đáng yêu hơn
Chúc mọi người valentine vui vẻ nha

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 cô Táo thưn iu :x
.Mít. + 5 happy V-days
Nam.Anh + 5 chị Táo valentine vui vẻ nha
ntrvietanh + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-2-2015 21:37:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

Chăm qáu đi trời ơi~ giật tem lẹ k mất~ ít ra cũng đc page 1 chứ k thì tiếc quạ~ ta nói thị bêm giỏi gê~ bảo sao cháu Rán chả tự hào =]]]]]] mới hoàn thành xong ép pì cam, đang quay cuồng trong mớ mứt đủ màu mà cũng ra sản phẩm mới liên tục~

Mà 1 chút ngọt ngào mới kinh =]]]]]]] ngọt ngào cả tá~ bị chết chỳm trong hũ đường của thệ bêm rầu =]]]]]]] móe thệ tều sẽ chôm cái câu này về may cuồn *chôm âm thầm*

Là anh đã khiến cho thế giới của em kể từ phút giây này đều hóa thành màu hồng

Ta nói súp chêm vất vả rầu *đấm lưng*~ thưởng hậu quạ *quẹt nc mét*~ hay là 1 phút lỡ lầm sét thưởng sai mà quên set lại là phải out rầu =]]]]]]]]]]]]

Thị tều đang nghĩ có nên tranh thủ lập thêm vài chục cái cờ nhon vào đây cướp bóc k nhề

Bình luận

chậc =)))))) mền cũng thấy cháu Rán giải thích dưới rầu *ngó lơ thị bêm* =))))  Đăng lúc 14-2-2015 10:00 PM
142 cho nó đúng ngày =))))))))))) gia đình có điều kiện mà, ngại gì vết bẩn =))))))))))))))  Đăng lúc 14-2-2015 09:44 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
pemeo1221 + 5 cô Tều đổi cái ava máu me quá =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-2-2015 21:43:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

Báo cáo Rán của mẹ iu có mặt để tránh thất thu và hao hụt ngân khố~ nhờ cô tều báo con mới biết đó ạ~ Rán thương cô tều lắm vì cô tều chăm nuôi con đầy đủ lặm~ cô tều có mứt cũng cho con ăn~ xong cô tều dẫn đi ăn vặt tùm lum mọi chỗ nữa =]]]]]]]]] mà Valen xêu mẹ lại ở nhà chơi với ông ngoại thế này~ còn hiểu ý nghĩa mẹ set thưởng trên nhé~ k phải set đại đâu mà có mục đích cả~ 142= 14/2~ mẹ thấy Rán của mẹ thông minh chưa =]]]]]]]

Mà mấy cái trang trí của mẹ đẹp quá~ thật đầu tư và chuyên nghiệp~ quả k hổ danh (mẹ) bêm bánh bều~ á lộn (mẹ) bêm nhèo mào~ nói chung là đáng iu y như mẹ vại *nịnh nọt để được nhèo tiền mừng tuổi*

Cả subteam cũng thật vật vả rầu~ thương các cô chú quá vì mẹ Rán năng suất quá nên bé Rán sẽ đấm lưng, bóp xoa cho mọi người hí hí =]]]]]]]]

Mà sao mẹ lại muyến ngọt ngào phương nào~ hôm nay Valen nhé~ con k muyến có thêm em vào ngày này đâu =]]]]]]

Bình luận

con theo phái bảo thủ nên mẹ yên tâm =))))) với con k có hứng với nam nhân đâu =))) mẹ nhìn lại mình xem năm bao nhiu tuổi mẹ sinh đứa đầu hạ *tra xét* =)))  Đăng lúc 14-2-2015 10:13 PM
Sao con nói cứ như thể có kinh nghiệm lắm vợi =))) con mà léng phéng với thằng nào là liệu hồn với mẹ =))))) mẹ k muyến có cháu sớm thế đâu =))))  Đăng lúc 14-2-2015 10:12 PM
ở nhà mới dễ làm liều =)))) lại còn mưa lạnh k biết làm j cho lãng mạn~ con ở xa nên k canh đc =))) nhỡ đâu =))))  Đăng lúc 14-2-2015 10:04 PM
đội ơn cô Tều đã gọi con dzô đây =))) cuồn con ngọt quá nên mẹ cũng đag muyến khoe =)) valentine năm nay HN mưa to, mẹ ở nhà nên sẽ hông có thêm em nào đâu  Đăng lúc 14-2-2015 10:01 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 ù uôi~ nhờ cô mều đào mộ =)))))).
Nam.Anh + 5 dạo này hay lượn thế :v
ntrvietanh + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-2-2015 21:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Valentine  đi đâu cũng thấy tình iêu ngọt ngào
F.A càng xem càng nẫu
lập đàn cầu mưa thì nóa mưa được nửa ngày đến đêm lại hết mưa
chậm chưn lại chẳng được thưởng
nẫu hết  cả lòng
Happy Valentine cả nhà
chúc cả nhà ai có gấu thì hạnh phúc yêu đời, ai F.A thì sớm có gấu thoát kiếp lonely

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 rate an ủi bạn nha ^^ chúc bạn valen.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-2-2015 21:51:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

Không biết có may mắn đạt đc phần thưởng cuối cùng của cô bêm k, cháu hôm nay mới ra mắt cô nên mong lắm 1 món quà =]]]]]] nhưng cháu nghĩ là cháu được rầu~ thật cảm ơn cô *hồn nhiên đút túi*~

Cơ mà @chị Rán~ chị nói thế em buyền~ hôm nay là sinh thần 1 ngày của em mà~ em vào kiếm chút ngọt ngào nuôi lớn tâm hồn mà chị nỡ nào nói thế =]]]]]]] kết tinh tình yêu thì có gì là sai =]]]]]]] có thêm e vui mà~ e đang năn nỉ mẹ sinh thêm đây mà mẹ đang do dự =]]]]]

Nói chứ cháu tuy còn nhỏ nhưng cảm nhận nghệ thuật tốt lắm ý~ giỏi y như mẹ cháu nên cô cứ yên tâm~ cháu là cháu rất duyệt các sản phẩm súp chêm nhà cô nàm =]]]]]]] mặc ai chê ngả chê nghiêng,lòng cháu vẫn vững như kiềng 3 chân~ và cháu muyến những người đó biết là làm sub k dễ chút nào ~ đừng ngồi đó to kèn phán phán~

Cô vất vả rầu ạ :3

Bình luận

hẳn là lộc trời bạn =))))))  Đăng lúc 15-2-2015 10:48 AM
vừa mới nói xong đã thấy lên 1 tuổi rồi kìa =))) gớm =))))  Đăng lúc 14-2-2015 11:15 PM
cám ơn cô =)))) nhưng con k muyến làm thánh gióng đâu =))) lớn từ từ cho nó đúng tuổi~ lớn nhanh quá ngta dị nghị =))) lại nghĩ con ăn dầm nằm dề nhà cô =)))  Đăng lúc 14-2-2015 10:26 PM
Thôi đi lượn 1 vòng C music mà lảm nhảm cho mau lớn=)) khéo qua đêm nay là lên được 2 tuổi rồi đó =)) lớn nhanh quá mà =))) à qua thread HC cũng có thần dược đọ   Đăng lúc 14-2-2015 10:14 PM
chắc tại mẹ cháu k làm mứt dừa cho cháu ăn nên chỉ đc nhiu đây thôi =)))))  Đăng lúc 14-2-2015 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-2-2015 21:56:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +142

hấp dãn qá sức cho phép đó Bim nói chứ bài này ra ngay valentine thế này là ngon r, mà do cũng tạit ngâm hơi lâu nên phải ra tối chứ bản thân t lại thích bài này đc ra lúc sáng thôi
thích giai điệu, lời dịch thì chưa xem kỹ nhưng vì cái giai điệu bắt tai qá mức cho phép nên mang đi năn nỉ Bim, k ngờ Bim cũng chung suy nghĩ ra đúng bài này, vãi thật là đụng hàng

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-2-2015 21:59:38 | Chỉ xem của tác giả
cảm động tung hoa luôn
valungtung cần gì gấu
đợt trước có nghe bài này khi xem fanmade về Đại Mạc Dao, đợt đó cũng không biết bài này là gì, hỏi ra mới biết, giờ mới nghe lại thấy quen quen
lời hát thì ngọt ngào như socola
tks subteam và chúc m.n có 14/2 không cần gấu

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-2-2015 23:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui dễ bị lây lắm, nhất là mấy cái tềnh iu màu hường và ngọt như mía lùi này, bạn Bjm cớ gì bắt tui chết lên chết xuống toàn những bài hường phấn như này
Lúc TS còn nghĩ coi chừng bị chê sến bung lụa quá độ, cơ mà cái tật nó ko chừa được, MV cưng thế này là bản năng sến nó trỗi dậy mãnh liệt lắm các thím ạ
Chúc st 14/2 vui vẻ, sớm thoát kiếp FA mà... gia nhập hội Già neo đơn với êm

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Nam.Anh + 5 bạn TS đẹp quá
ntrvietanh + 5 Cảm ơn bạn, vất vả quá r

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách