Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by T-Zone] Hai Jai Kao Gor Yung Ror, Hai Jai Auk Gor Yung Jum - NooNa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2012 11:59:53 | Xem tất
St ơi có thể check lại link down đc không?
hình như link bị die....
mik bấm vào nhưng nó báo file đã bị del
{:301:}

Bình luận

đã sửa, bạn down lại đi nhé!  Đăng lúc 28-4-2012 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2012 13:06:29 | Xem tất
mềnh bị tò mò định chỉ ngồi lẳng lặng xem xong rồi chui ra, ai dè cái kết MV khó hiểu quá, nên đành cỏm để xem lý giải cho cái kết vợi
lâu lâu mới qua box music thái, đã từng xem only you rồi nên cũng muốn xem phần tiếp theo này nó như thế nào, cứ tưởng phần này là cuộc sống của 2 anh chị sau này chứ

P.S: òa òa, đã đọc xong, thanks st rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2012 23:14:22 | Xem tất
bài này Noona hát cũng hay nhưng only U nghe vẫn thấy hay hơn bài này,
rất thích couple Mark Noona mong hai bạn này sẽ đóng trung một lakorn nào đo trong tương lai {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2012 08:35:03 | Xem tất
Ôi, phần tiếp theo của MV only you ah, xem Only you lâu rồi chừ mới biết có phần tiếp theo này;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2012 02:11:12 | Xem tất
nge bài only u, thiệt là hay kể cà clip,
chờ hoài ko thấy cái kết,
h lết wa đây thấy cái ending,
hay vô cùng, thks subteam..{moa..moa..moa}

Bình luận

uhm, mình cũng nghi vậy, vẫn hóng sub vì có thể hát theo...^^..thks mod  Đăng lúc 22-9-2012 09:30 AM
ừ, vì bản quyền bị chặn đấy, mình sẽ reup  Đăng lúc 22-9-2012 02:46 AM
mod oi, coi lại link i, bị del cả 2 oy, utube voi medifire  Đăng lúc 22-9-2012 02:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2012 02:07:40 | Xem tất
Cám ơn ST đã làm sub và giải thích cho MV này. Thích cốt truyện và cách diễn của 2 nhân vật chính nhưng không hiểu nội dung cho lắm. Đi search mãi mà vẫn không hiểu được cái kết nên đành xem giải thích của mọi người vậy {:313:}

Bình luận

đây là phần 2 rồi, phần 1 bạn xem clip only you, là sp vietsub đầu tiên của T-music nhé.  Đăng lúc 5-10-2012 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2012 02:50:52 | Xem tất
thích MV này nhất trong tất cả những clip nhạc Thái đã từng coi. Mặt chàng Mark nhìn đểu đểu yêu yêu thích cực {:414:} em thì muốn hiểu cái kết là HE, nhưng vẫn tò mò nên cmt vậy {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2012 23:32:36 | Xem tất
à phần tiếp theo của MV đình đám "Only you", ca khúc "Inhaling, I'm still waiting, exhaling I still remember" với ý nghĩa: "Hít thật sâu, em vẫn đợi chờ anh. Nín thở lại, em vẫn thấy nhớ anh" của Noona mới được ra mắt vào 11/3 vừa rồi. MV lần này tiếp nối câu chuyện tình yêu thơ mộng của Noona và Mark vẫn còn dang dở ở "Only you". Ca khúc tràn đầy nỗi nhớ thương của cô gái với người yêu đang ở một nơi rất xa. Tình yêu càng cách trở thì lại càng nồng cháy, cho dù không ít người quan tâm tới Noona, nhưng nhìn đâu cô cũng thấy hình bóng người thương của mình. Đáng tiếc, trái tim yếu đuối kia không chỉ bị nỗi nhớ dày vò, mà còn phải chịu đựng một nỗi đau hơn nữa, liệu câu chuyện tình yêu ấy có còn ngọt ngào như sô cô la?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2012 18:40:40 | Xem tất
cuối cùng vẫn là happy ending ...............................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 20:41:44 | Xem tất
hjhj mới nghe xong only you hồi sáng, pây h lại thấy MV này
hix iu chị Noona mất oy
thanks st nhìu^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách