Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nh0k_k0j
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Victoria's Secret Fashion Show 2013 - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-9-2014 18:04:30 | Xem tất
Sau bao ngày đợi chờ, hóng hớt, em nó đã được downnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 18:07:16 | Xem tất
Hàng hot
Thanks subteam nhiều. Thật ra trong máy mình vẫn còn giữ một bản sub khác do web khác làm nhưng vẫn đợi hàng của Diều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 19:49:19 | Xem tất
thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank vv
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 20:00:05 | Xem tất
hóng bản của E-zone nào chất lượng hình ảnh + sub không phải bàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 20:40:10 | Xem tất
Thích show này lắm nè...giờ mới được sub trên kites...
hân hoan..háo hức..hơm từ nào có thể diễn tả
thích ngắm cảnh đẹp, quần áo đẹp, và đặc biệt là phụ nữ đợp
cám ơn ST thật nhiều...down về xem thui nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 20:49:41 | Xem tất
Ồ có dịp coi show này sub của web khác mà nhìn k thuận mắt lắm
Bây h có dịp down show r, hi vọng khi nào có show 2014 subteam cũng làm
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 20:59:33 | Xem tất
Sau bao ngày mong ngóng hàng hot đã zià :3
Thích Victoria fashion show lắm lun í
toàn người đẹp :') sân khấu hoành tráng
thankz sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 21:00:56 Từ di động | Xem tất
mình k hiểu lắm vụ trả lời để xem :v chưa xem thì lấy gì mà trả lời nhưng muốn xem thì cũng phải trả lời để xem nên vẫn trả lời để xem dù không biết trả lời gì để xem :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 21:01:37 | Xem tất
Em thích show này lắm ạ.  Năm ngoái được xem sub của Kites rồi không ngờ năm nay subteam lại tung hàng tiếp

Nhìn thấy có thread là nhảy vào ngay. Em down về xem ngay đây

Cảm ơn subteam nhà mình nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2014 09:52:57 | Xem tất
Mình xem từ năm ngoái rồi mà thấy subteam làm vẫn cố down về để xem :v

Mình có vài suy nghĩ như thế này:

1. Nói ko ngoa chứ đây là show tệ nhất trong lịch sử các show của VS. Người mở show - Candice không còn gì nhạt nhoà hơn :v mang tiếng là đc mặt Fbra 10tr đô mà walk thiếu sức sống, gượng và khô hết sức. Nếu muốn biết đỉnh cao mở màn là thế nào xin hãy tham khảo VSFS 2005. Ôi Gi Gi của tui <3 <3

2. Các segment năm 2013 thiếu sáng tạo ko tả nổi. Đồng ý là việc qua thời gian, các ý tưởng sẽ lặp lại nhưng cũng không thể đến mức gần như copy segment Winter Wonderland of Glacial Goddess như vậy được chứ lolol Nhân tiện nói về segment này, mình thấy bất công vô cùng khi để Behati mở màn. Đùa chứ Linds là người đc mặc outfit sử dụng công nghệ 3D, đánh dấu hợp tác giữa VS và Swarovski cơ mà OwO OwO bất công bất công

3. VSFS 2013 chán với mình một phần vì sự PR quá lố của VS. Thấy Bê được cầu hôn nên họ sẵn sàng PR thêm để kéo thêm sự chú ý. Quá đáng

4. Segment xấu, tệ nhất phải là Pink Network rồi. Không hiểu Monica và Sophie nghĩ gì luôn :v :v được cái có mấy chị như Jac <3 <3 cứu vãn thì cũng đỡ hơn chứ vẫn xấu tệ luôn.

5. Segment đẹp nhất là Parisian Night. Đùa chứ cũng năm 2011, Candice mở màn chán ngắt thì đến lúc Adri mở segment rầm rộ hơn biết bao nhiêu. Năm 2013 cũng lại như vậy, Adri phải gọi là quá quá xuất sắc. Từ ánh mắt, bước catwalk rồi đến thần thái phải gọi là.

6. Các Angel để lại ấn tượng với mình nhất: Linds, Adri, Ale, và Doutzen. Còn Behati, Candice và Lily là những người mình thờ ơ và ko quan tâm nhất.

7. Performer: Nói thật TS quá lố trong vai trò một nghệ sĩ. Cô ấy dường như coi VSFS thành show diễn của chính mình mà quên mất rằng đây là VSFS và nó là về người mẫu chứ ko phải như bao sân khấu mà cô ấy đã từng tham gia. Điều tương tự cũng xảy ra vào năm 2012, Rihanna gần như là người kết show chứ chẳng phải Toni và mình chẳng thích điều đó chút nào. Còn FOB thì phải nói là quá tuyệt, họ đã gần đạt đc đến mức của JT hay Bruno rồi.

8. Thế là hết, bây giờ ai cũng đoán già đoán non năm nay ai đc mặc Fbra, mình cho Doutzy một vote. Chỉ mong VS đừng chỉ thấy cái lợi trước mắt mà cho Bò Bê mặc Fbra thì xác định sàn VSFS 2014 sáng cmnn London luôn :v :v. Xin hết !!

Bình luận

Về TS, mặc dù mình cũng thích TS nhưng công nhận là đang muốn xem dàn cast mà máy quay cứ lia chô TS làm bực hết cả mình, có nhiều người ko quan sát kỹ hết đc. Chán!!   Đăng lúc 20-12-2014 12:41 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 :X
nh0k_k0j + 2 Hẳn bạn phải là fan cứng của VS..

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách