Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Mrs. Potato Head - Melanie Martinez | Cô không xinh đẹp thì không ai yêu cô đâu!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-12-2016 07:48:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

mình thích bài này lắm, từ lời bài hát cho đến giai điệu
nghe vừa quái quái vừa có gì đó  rất thật
cảm ơn subteam đã dịch và chia sẻ cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2016 08:10:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +20

MV khá là ý nghĩa, nội dung bài hát cũng cá tính nữa. thật ra mình nghĩ cái quyến rũ nhất của phụ nữ không hoàn tòan nắm ở nhan sắc, nhưng không phủ nhận một cô gái nếu có vẻ ngoài ưa nhìn hơn thè sẽ dễ chiếm được cảm tình của đàn ông trước "đàn ông yêu bằng mắt" mà. nhưng đẹp mà chảnh, kiêu, xấu tính thì ko sớm thì muộn ai cũng de ra thôi à. Dù sao cũng thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2016 00:50:35 | Xem tất
Nhạc hay, lời bài hát và MV quá ý nghĩa Với cá tính và tài năng của Malenie Martine luôn làm những điều đặc biệt nhưng không bao giờ làm fan thất vọng :3 Khi xem MV mình đã thấy được hiện thực cuộc sống rất trọng hình thức, đặc biệt là "đàn ông họ yêu bằng mắt". Họ luôn đánh giá người phụ nữ bằng hình thức bên ngoài, luôn so sánh nhan sắc giữa những người phụ nữ với nhau Mình đã khóc khi thấy câu sub " Cô không xinh đẹp thì không ai yêu cô đâu! ". Theo mình thì mỗi người con gái đều có sức hút riệng, khi con gái tự tin nhất chính là khi họ đẹp nhất, quyến rũ nhất và thu hút người khác nhất theo cách của riêng họ mà không bị phụ thuộc vào bất cứ thứ gì <3 Thanks Subteam vì bài hát rất là ý nghĩa này nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2016 07:54:11 | Xem tất
nhạc hay ghe
chưa nghe bài nè bao giờ,
iu subteam lém lém, hay quá ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách