Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by AoE ST] Bring me to life - Evanescence ft. Paul McCoy

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-6-2012 22:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Sori e nhá! tại sáng nay ss thi, nên tối hôm qua ss chưa edit được :)

Giờ mới vào ủng hộ e đây! Thks e đã mời ss nhé!!! ^^
*hình như vào nhà Ngố cũng lâu, nhưng ss cũng chưa có dịp nào nc với e thì phải, hỳ hỳ, chỉ biết gọi e là MIn nhỏ để phân biệt với ssMin lớn :))*

Cái lyrics ý nghĩa quá e ợ, đọc cái intro đã thấy thích rùi :)

ss cũng đang mún làm CTV, xin làm 1 chân trans bên E-muzik, mà thấy hình như hết tuyển CTV rồi thì phải? :((

Cơ mờ e giỏi thật đấy, làm sub 1 cái vid có nhiu khâu mà e làm hết tất tần tật lun kia. Ss cũng rất rất mún tập làm, mà ko biết phải bắt đầu ở khâu nào là zễ nhất =)))))))))

Bình luận

ơ, được sướng thế lun cơ à, hề hề, giờ thì ss chưa có bài nào nhưng tks e trước đã ^^ pữa sau ss tập làm cái khâu nào, e chỉ vẻ thêm giúp ss với nhé!! :))  Đăng lúc 1-7-2012 06:02 PM
ss trans bài nào hay mà muốn làm thì gửi em, e sẽ giúp ss ^^  Đăng lúc 1-7-2012 04:47 PM
Thanks ss ủng hộ, chắc ss vào nhà ngố đợt e đi vắng, dạo này e cũng không ghé nhà mấy nên ko nói chuyện với mọi người được ^^, học làm cũng dễ thôi ss  Đăng lúc 1-7-2012 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-7-2012 22:34:32 | Chỉ xem của tác giả
Oa, không ngờ Subteam lại dịch bài này ;))
Đây là bài mình thích nhất của Evanescense đó
Nghe thấy da diết, buồn buồn
Người ta bảo đúng là khi cận kề cái chết thì mới biết mình khao khát được sống thế nào. Cái MV này đúng là kiểu đó (Mặc dù đó chỉ là giấc mơ)
Cảnh quay của MV này thật ấn tượng, nhất là cảnh rơi từ trên xuống ;)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-7-2012 09:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Hế nhô e lâu ngày hí, dạo này đi lang thang ở đâu, ko ghé qua nhà thế e

ss xem MV, thấy cô này leo leo trên nhà cao tầng, ko hiểu sao lại nhớ đến chú King Kong

Tks ST nhiều nhé

Bình luận

=)) em lôi kéo thị múp đây chớ, tội lỗi quá, ko những mắt sáng mà mồm còn há hốc nữa ss ợ =))))  Đăng lúc 2-7-2012 01:08 PM
đang kết mấy em EXO cùng cô Múp chứ giề, đúng là thấy zai đẹp mắt cứ sáng lên =)))))))  Đăng lúc 2-7-2012 09:33 AM
=)) e đang vật vờ với zai chẻ ss ợ, mèng ơi, cái MV của người ta như thế mà ss lại nghĩ đến king kong, đúng là suy nghĩ chỉ nhà ngố mới có =))))))))))  Đăng lúc 2-7-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-1-2014 15:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Link download die rồi nhé subteam, phiền các bạn reup link download mới.
Trong vòng 1 tuần không có hồi đáp (nếu không reup được ngay thì cứ báo lại để mình gia hạn deadline)
hoặc không reup thì thread sẽ bị xóa không báo trước.

Cảm ơn subteam ~ Mod E-Muzik.

Bình luận

cám ơn bạn nhé :X  Đăng lúc 26-1-2014 10:31 PM
đã reup b nhé ^^  Đăng lúc 26-1-2014 10:24 PM
Thanks b nhắc nhở, mình sẽ reup rồi báo lại cho b ngay ^^  Đăng lúc 26-1-2014 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-12-2016 08:09:46 | Chỉ xem của tác giả
cái bài này nghe nhiều rầu

cơ mà nghe lại vẫn thấy hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách