Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] BTS Rising Sun series - Talui Kong Tai và SSBT

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2014 10:43:33 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] Cảnh hành động của Yaya trong Rising Sun - BTS SSBT 03/06/2014 (bonus vietsub teaser Rising Sun phần 1)

Subteam vừa hoàn thành xong BTS mới của Rising Sun - SSBT giới thiệu về cảnh hành động của bé Ya đây cả nhà ơi , mình hơi bị thích mấy chị MC khi "cố tình", à k, vô tình chớ, kêu Yaya là "người con gái của Nadech" đó nha. Tình hình là Yadecher đâu có mỗi mình fan cả nhà nhỉ . Nào, mời mn cùng xem nhé

Bonus thêm teaser phần 1 của Rising Sun đã được nhà ta làm sub đây, mới phần đầu đã thế này, ôi khi nào mới có phần của 2 đứa nhà mình đây

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-6-2014 20:51:35 | Chỉ xem của tác giả
chờ mòn mỏi mới thấy teaser phần 1, đợi tới phần 2 pé nhà mình không biết đến khi nào
có piết chính xác chừng nào phim chiếu không st, hóng quá, phải chờ hết phần 1 mới đến phần 2 pé
thấy quá trình quá là mòn mỏi

Bình luận

3/7 bắt đầu chiếu phần 1 bạn nha ^_^ chắc phải giữa hoặc cuối tháng mới tới phần 2 đứa nhà mình :D  Đăng lúc 9-6-2014 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2014 23:10:34 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] BTS Rising Sun TLKT 06/06/2014 - Yaya phục vụ cafe (bonus thêm clip BTS của Woman to Woman 03/06/2014)

Thêm 1 BTS nữa của Talui Kong Tai được subteam hoàn thành rồi đây cả nhà ơi ^_^. Thời tiết lạnh nên Yaya mang cafe và nước nóng cho mọi người. Bên cạnh đó, clip còn ghi nhận khả năng chọc phá của 2 đứa nhà mình, chỉ nghiêm túc khi quay phim còn người ta quay thì làm đủ trò à

Bonus thêm 1 BTS nữa của Woman to Woman, mang chúng ta đến với phim trường Nhật dựng ở Thái Lan và nghe 2 trẻ nói về đàn Koto nhé ^_^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-6-2014 08:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói về sự làm trò nghịch ngợm thì trẻ nhà mình là vô đối rồi. Nhưng khi quan tâm mọi người thì cũng quan tâm rất nhiều. Em phục vụ cà phê, còn anh thì quay phim em gái.
Càng ngày càng yêu 2 đứa thế không biết. Giá mà hai đứa qua Việt Nam nhỉ.

Rate

autumn21 + 5 Tem nhé e ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 12-6-2014 23:11:53 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] BTS Rising Sun - Talui Kong Tai 10/06/2014 - Nadech chọc phá Yaya (bonus clip Na giới thiệu về Ryu) ^O^

Tình hình hết sức tình hình, Yadecher chúng ta thì mòn mỏi trông ngóng phim xem nhưng có bạn lại "âm mưu" kéo dài thời gian quay để có thêm thời gian bên em gái . Ai mà gian quá vậy? BTS Talui Kong Tai mới nhất sẽ giải đáp cho chúng ta ngay , thì ra là ngoài việc chăm sóc em kĩ lưỡng, bạn cũng gian lắm đó bạn Na à

Bonus: Na giới thiệu về Ryu đây nhà mình nhé

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-6-2014 13:24:18 | Chỉ xem của tác giả
trời, dạo này nhà mình mạng nhện chăng có vẻ hết chỗ luôn nhỉ
chắc tại fb hoạt động tích cực quá nên mng ít vào nhà chăng
dù sao thì cũng thanks ss Thu
chờ đón phim thôi
nhưng tháng 7 vẫn lâu quá
mà ko biết đợt ấy subteam nhà mình có bận nhiều ko, nếu bận chắc còn phải chờ dài nữa ấy

Bình luận

chắc phải giữa hoặc cuối tháng 8 lận, series chiếu trong 3 tháng lận mà :P phần 2 chắc chắn có sub, phần 1 thì sợ nhân lực k đủ :P  Đăng lúc 16-6-2014 07:46 PM
phủ sóng nhiều mặt trận quá nên có vẻ mn ít vô Kites, e cũng mấy mùa rồi mới vô còn gì :P có ss và mấy bé subteam vô k à :P t7 chắc mới phần 1 thôi e, phần Yadech nhà m   Đăng lúc 16-6-2014 07:45 PM

Rate

autumn21 + 5 Tem nào ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-6-2014 13:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Đùa, em Ya nhà mình đáng yêu kinh khủng ấy
Sao mà lúc nào nó cũng như trẻ con thế được chứ, lại còn cái giọng chết người kia
Thảo nào lắm người yêu em lắm cơ :-*

Bình luận

ầy, nhiều ng yêu e quá có ng phải giữ mệt mỏi lắm :))))  Đăng lúc 16-6-2014 07:45 PM

Rate

autumn21 + 5 Ghế gỗ :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 25-6-2014 22:57:17 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] BTS Rising Sun - Talui Kong Tai 24/06/2014 - Yadech chọc phá nhau (bonus thêm clip Na nói về concert sắp tới)

Còn tầm nửa tháng thì phần 1 Rising Sun sẽ lên sóng rồi, tuy hơi buồn một tẹo là bị dời lại 6 ngày nhưng Yadechers chúng ta chờ đợi đã hơn 1 năm rồi có thêm một tí cũng k sao đúng k nè. Trong thời gian đó, mời cả nhà cùng xem BTS mới của Talui Kong Tai ngày hôm qua nhé, nhìn cảnh thì lên phim rõ là tình cảm đắm đuối và oánh nhau loạn xạ nhưng quá trình quay thì giỡn không à, thiệt là chịu 2 đứa luôn .

Bonus: Na nói về concert sắp tới của P'Ae

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
casanovar + 5 :x
nxuyen91 + 5 Đôi trẻ chọc nhau vui quá =]]

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-6-2014 01:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cặp đôi này quá trời quá đất.
Người đâu mà dễ thương xênh đệp và có duyên dữ thần ak.
Mong phim ra mau chóng đi cho tuôi đc thỏa lòng mong ngóng.
Cảm ơn bạn đã làm sub ak

Bình luận

@BimBB: bọn mình sẽ cân nhắc bạn nhé :D  Đăng lúc 29-6-2014 12:57 AM
Mong team lầm cả 2 phần ạ chứ xem lưng chừng dở lắm ạ  Đăng lúc 27-6-2014 04:13 PM
@BimBB: đúng rồi bạn ^^ phần 2 chắc chắn là làm cả bộ, nhưng phần 1 thì bọn mình đang cân nhắc :D  Đăng lúc 27-6-2014 04:06 PM
ekip chắc làm sub cho phim đúng ko ak  Đăng lúc 27-6-2014 01:46 AM
Chào mừng bạn đến với nhà Yadech^^,phần 1 của phim sẽ lên sóng vào ngày 16/7 tới và 2 phần dự kiến trong 3 tháng đó bạn :D à, cái này nguyên ekip làm,k phải 1m đâu:P   Đăng lúc 26-6-2014 09:59 PM

Rate

autumn21 + 5 Tem nha ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-6-2014 08:58:44 | Chỉ xem của tác giả
Tuy ngoài miệng vẫn nói là chờ đợi thêm nữa cũng không sao cơ mà vẫn buồn ss Thu à. Hóng mãi hóng mãi mà bị dời đến 2 lần luôn. Mỗi lần xem BST của Talui Kong Tai là mỗi lần lại mong phim chiếu nhanh nhanh không à. Nhưng vì tình yêu lớn dành cho 2 trẻ nhà mình nên sẽ tiếp tục chờ đợi và chờ đợi...

Bình luận

Nhà Yadech từ lâu đã hát câu...đợi chờ là hạnh phúc :v  Đăng lúc 26-6-2014 10:00 PM

Rate

autumn21 + 5 Ghế gỗ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách