Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] BTS Rising Sun series - Talui Kong Tai và SSBT

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-1-2014 16:31:53 | Xem tất
Em mắc cười nhất cái khúc con mèo á. Thằng Na thì cứ đuổi mà nó không chịu đi, trong khi con bé Ya chạy lại nựng nựng thì nó chạy mút chỉ cà na Gớm, mèo cũng biết lựa anh đẹp trai dữ...
Đoạn thả diều đúng là bó toàn thân với Na rồi Anh làm gương cho em coi, mà em hok chịu nhìn, I want to do this tội thằng bé... Na xem lại mình làm sao để Ya nghe lời đi nha Na

Bình luận

tội thằng bé :))) 2ae như chó với mèo ý, anh thì lóc cóc đi đuổi, e thì đi dụ mèo, rõ ràng dụ có tác dụng hơn =)))  Đăng lúc 30-1-2014 08:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 tèm tém tem nè ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2014 21:54:36 | Xem tất
ôi biết cặp này trễ quá, dễ thương không chịu nổi
thích giọng ngọt của Ya, cái đoạn gọi mèo đến cute thế, bạn Na đuổi mèo hay đến chơi vs nó vậy cái dáng chạy như con nít
" I want to do this"...thích nghe Ya nói tiếng anh lắm lun

Bình luận

2 đứa là mãi mà k chán luôn ^^  Đăng lúc 1-2-2014 10:08 PM
hihi, đúng rồi, Na mắc cỡ là tai đỏ còn bé Ya thì mặt nóng lên hết :))) cái đó bị bắt thóp nên đi show riêng cũng bị mn bắt thóp chọc hoài à ;) ngồi xem clip của   Đăng lúc 1-2-2014 10:08 PM
xem show 3ZAAP của Ya,thích nhất câu của chị MC, "Na nó thích em ấy nên cái gì cũng chú ý hết",làm Ya nóng hết cả mặt,rising sun ra lò,đi show thì NY bị đỏ mặt dài dài   Đăng lúc 1-2-2014 03:33 PM
uhm, cái show ratree samosom tua lại không biết bao lần, ngắn mà đoạn nào cũng cute hít trơn, show Stay thì đoạn nchuyen nhìn cử chỉ vẻ mặt NY là thấy hết, tiếc k HD   Đăng lúc 1-2-2014 03:30 PM
hihi, đúng rồi bạn, show 2 đứa vui lắm ^^ có mấy show như Stay overnight with Sup'star, Ratree Samosorn, lễ trao giải Kerd Award...toàn moment ngọt k à ^^  Đăng lúc 1-2-2014 11:50 AM

Rate

autumn21 + 5 Ghế gỗ ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2014 23:35:31 | Xem tất
e có một ước ao, e có một khát khao, mặt đẹp như Ya, giọng ngọt như Ya, mà sao khó quá ta
Na xót sợ e đau, dạy khôn e nó té cho bài bản mà bướng k chịu, thích té cái tướng cho dập mặt chơi vậy đó
e gái đừng diet nữa, ốm quá v1 ngày càng bé rồi. mặc cái áo trắng dự star chat nhìn lép xẹpppppppppppp.

Bình luận

ặc :))) ước ao của e thật là đơn giản và nhỏ bé :"> mà công nhận bé Ya ốm quá :( hy vọng con bé ăn nhiều lên 1 chút, siêu mẫu đâu cần gầy quá đâu :S   Đăng lúc 1-2-2014 11:51 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 rate tầng nè ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2014 02:11:32 | Xem tất
Nhìn cái tướng chạy của ku Na lúc đuổi mèo thiệt là chịu không nổi luôn ,
nhưng mà hình như Na nó hơi tròn thì phải, thấy hơi bị mất phọt rồi á.
PS: nhưng mấy tấm nó mặc đồ tây thì không thấy tròn lắm, còn mặc áo len thì ôi thôi tròn ủm.

Bình luận

bé Ya ăn nhiều lên 1 tí còn ku Na diet 1 tí thôi ><  Đăng lúc 4-2-2014 09:33 PM
hihi, ai kêu bé Ya nói thích người đô như ba của bé ấy, còn ku Na thì thích siêu mẫu nên thành ra giờ 2 đứa như điểm 10 chất lượng ấy :S mình cũng chỉ hy vọng   Đăng lúc 4-2-2014 09:33 PM
Ku Na nó phải diet thôi, chứ em Ya của nó ngày càng gầy còn nó thì ngày càng tròn, sao mà được, chắc giành ăn của con pé.  Đăng lúc 4-2-2014 01:02 AM
:))) qua đây check bạn sửa 3 dòng thấy đoạn tròn ủm buồn cười quá :P công nhận là Na nó hơi bị tròn, xem mấy tấm phim mới cũng tròn quay :O  Đăng lúc 2-2-2014 09:39 PM
hihi, Na nó ăn nhiều quá trời luôn đó bạn ^^ à mà bạn edit lại 3 dòng dùm mình nha, ngắn quá bị tính là spam đó :D  Đăng lúc 1-2-2014 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2014 12:26:19 | Xem tất
cái thằng Na này lúc nào nó cũng khìn khìn thế
nói là quay đc 70% mà chả biết lúc nào mới xong nữa
hóng hóng
lâu quá là lâu (((

Bình luận

tối đa là năm nay chúng ta đc xem rồi, chờ mấy năm òi mà e, cố thêm chút nữa nào ;)  Đăng lúc 5-2-2014 11:30 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 cái này an ủi cho tầng :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2014 12:35:07 | Xem tất
nó đuổi mèo mà nó làm như nó nói chuyện với mèo í
còn bé Ya túm lại không được thì bày trò hét
hết chịu nổi vs 2 đứa hâm này
Na còn bảo e nó cách ngã mà nó ko thèm đoái hoài chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-3-2014 23:45:49 | Xem tất
TAlLUI KONG TAI - 03.03.2014

Hai đứa mải tám nói xấu bác đạo diễn mà k tắt headphone, sau đó bị bác và đoàn phim hùa nhau chọc lại Khổ thân bé Ya, bị chọc tới khóc luôn còn anh đạo diễn thì cười khoái trá mới sợ chứ Cùng xem clip để biết chuyện gì xảy ra nhà nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-4-2014 17:52:51 | Xem tất
TAlLUI KONG TAI - 20.03.2014

Lại 1 clip Talui thiệt là vui nhộn và hài hước nữa đây cả nhà ơi Hai đứa nhà mình càng lúc càng giống nhau, ở gần nhau riết cái gì cũng lây nhiễm cho nhau hết rồi, k biết làm nóng hay diễn hài nữa Mà không khí làm phim chắc lúc nào cũng vui vẻ vì nguyên team quậy quá trời mà . Thôi không quảng cáo nữa để cho mn tự khám phá nè, cùng nhau xem nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-4-2014 18:15:22 | Xem tất

[Eng-Vietsub] BTS Rising Sun - SSBT (22.03.2014)

Một BTS không thể bỏ qua nữa của Rising Sun với 2 khoảnh khắc ngọt ngào: Yaya quan tâm khi Nadech bị dị ứng phấn hoa và em gái lườm anh trai khi đòi quà sinh nhật . Bên cạnh đó, còn một số thông tin khác bên lề bộ phim nóng đang rất được mọi người trông đợi này cũng như lần đầu subteam thử nghiệm sub ở cả 2 version Anh và Việt. Cùng xem, góp ý và ủng hộ subteam cả nhà nha   

Rate

casanovar + 5 bao giờ mới có đây :(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2014 09:41:05 | Xem tất
e bóc tem trước
nó cúi xuống hỏi thăm anh nó dị ứng mà cứ như chúng nó đang làm gì á
đen tối kinh
còn lườm đâu gì mà lườm yêu gớm
tháng 6 quay xong vậy đến tháng mấy mới có phim thế ss nhỉ