Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] BTS Rising Sun series - Talui Kong Tai và SSBT

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2013 14:54:30 | Xem tất
nhà bây giờ lăng làm sub cho fan quá.

mọi người bận thế mà vẫn chịu khó làm

thanks các nàng.

mình đang ngồi xem vietsub

ủng hộ mọi ng. mọi ng cố lên nhé cho cả nhà cùng ngồi hóng yadech

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 11:21:51 | Xem tất
bóc tem đã nào không bóc tem là không được đâu nhé cả nhà, hình như mình là người bóc sau cùng thì phải.
clip này mình có thấy trên mạng bây giờ có sub rồi đã thế, cái clip coi mắc cười quá đi
coi yaya vừa run vừa rên kìa bà con ơi, run gì mà cái mặt đáng yêu thế nhỉ.
lạnh lắm hay sao mà chân của yaya bong da lên luôn kìa, nhưng nhìn mặt vui ghê vậy
người ta lạnh gần chết còn nadech cưởi áo khoe ngực kìa cả nhà , hahaha
trai đơn gái chiếc có ý đồ gì đây hả, đêm hôm thế này mà còn cưởi áo, yaya ơi mặc áo nhiều vào, coi chừng nguy hiểm đang tới gần kìa . Cái tướng đứng cười nhìn mặt nadech gian dễ sợ luôn.{:180:}
thanks chủ thớt đã up lên nhá, coi mấy cái clip này rất là hay và vui nữa. mình rất thích. tk nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2013 11:41:28 | Xem tất
Xem clip lâu rồi mà chưa comment. Giờ xem lại thì thấy kỹ cái phút thứ 2:35 thằng bé Na nó làm cái trò "đàn uklele trên cây kiếm gỗ" hả trời
Nhìn cái mặt con bé Ya lúc đó như cảm thán "Ôi trời ơi, anh ấy lại nữa rồi!" vậy đó.
Hai đứa này sao phải cute như thế chứ {:447:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 bây giờ vẫn còn rate tầng ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2013 18:59:07 | Xem tất
2 anh em nhà này làm người xem cứ phải đỏ mặt, tim đập thình thịch là thế nào?
Mình thấy khóai T-biz ở chỗ fan ship couple nào là nhà đài sẽ mời họ đóng cặp hoài. Bên Hàn chán ghê, biết fan thích cặp nào là công ty quản lý sẽ từ chối lời mời đóng cặp liền, sợ xảy ra tin đồn bất lợi cho gà của họ.
Mà 2 người này thân đến mức độ liếm lỗ tai và backhug khi không quay luôn, làm fan sướng ngất ngây con gà tây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2013 13:09:16 | Xem tất
2 đứa này lớn rồi mà còn như con nít, quậy hãi hùng luôn

Đứa thì nói nhiều, đứa thì cứ loi nhoi loi nhoi, hai đứa hợp lại náo loạn cả cái phim trường

Ku Na chơi bạo lực ế, cầm nguyên cây gậy đánh vào người bạn Ya LOL~

Phim có vẻ hay, xem mà càng ngóng hơn nữa TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 23:41:48 | Xem tất
nhìn mặt Na gian quá, đang chuẩn bị làm cái gì ấy nhỉ
... khó hiểu, khó hiểu...
phim thì không có mà cứ nhấp nháy mấy cái clip kiểu này chắc chết không kịp đầu thai lun quá >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-1-2014 21:59:01 | Xem tất

[Vietsub] Yadech trong BTS Rising Sun - Talui Kong Tai series - đã có clip mới ngày 29.04.2014 ~ bé Ya rất dễ thương ^O^

Rising Sun đã quay được 70%, ngày phim lên sóng sắp không còn xa nữa rồi mọi người ơi
Cùng xem những cảnh hậu trường vui nhộn được tiết lộ gần đây nhất trên sóng của show truyền hình quen thuộc Talui Kong Tai mới ngày hôm qua  24.01.2014 nhé, không biết Na nó quay phim thế nào chứ thấy toàn ngủ với phá hông à

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 09:59:24 | Xem tất
coi hậu trường mới thấy Na hài hước và gần gũi với mọi người
cơ mà mới quay được 70%, còn chờ phim chiếu bên đó rồi chờ st nhà mình làm sub sao thấy quá trình đặt gạch ngồi hóng gian nan quá
haizz nhớ 2 em nó không biết bao giờ mới đc gặp lại đây

Bình luận

hihi, hóng cả năm rồi mà, sắp đến rồi sắp đến rồi, cùng chờ nha ;)  Đăng lúc 27-1-2014 08:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 rate cho bé con tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 11:13:12 | Xem tất
Không biết chừng nào phim mới ra lò đây, nghe nói khoảng tháng 5, nhưng mà đợi sub cũng lâu lắm
Thằng Na đi đâu cũng nghịch ngợm, 2 đứa Yadech nhà ta mà hợp vào 1 chỗ là ôi thôi...
Mới đầu công nhận nhìn vào tưởng BTS cảnh sweet hay rape gì đó của 2 đứa, ai zè Na làm cả choáng ngợp quá, hình ảnh manly cụa em đâu rồi

Bình luận

ờ thì ss cũng bị lừa :))) thấy thế là cắm đầu vô làm sub :"> thiệt là tâm hồn mình cũng trong sáng quá :3  Đăng lúc 27-1-2014 08:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ghế gỗ nè :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-1-2014 13:50:19 | Xem tất

[Vietsub] Yadech trong BTS của Rising Sun - Talui Kong Tai 27.01.2014

Lại một clip mới của Rising Sun trình làng trên show Talui Kong Tai càng làm độ nóng của phim tăng lên từng ngày. Lần này, mời mn cùng xem cách Yadech dụ dỗ và xua đuổi mèo như thế nào nhé Ngoài ra còn cảnh tập thả diều và tập "té" nữa, muốn biết cụ thể ra sao thì mời mn cùng xem clip nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách