Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1220|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Bản tin YStar về Song Joong Ki với trang phục Hanbok ngày 05/09/2014

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2014 11:10:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Translator: Gavn2310 & Tiny
Timer: Wassupmylover
Typesetter: Gavn2310
Encoder & Uploader: Katy1210
Designer:  Koki

Link Online

Link Download

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kimleebi + 5 Cảm ơn bạn
sarahlee_95 + 5 ^^
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2014 15:43:53 | Xem tất
Nói thật cái vụ Hanbok này tốt nhất là đừng nên bình chọn nữa, vì có ai qa mặt được lão nhà mình đâu he he

cơ mà đi quân ngũ rồi cũng k để người ta yên, suốt ngày gọi tên với tuổi thế này sao được. Có le ở trong quân đội hắt xì miết thui ))

đang đếm từng tháng trôi qua đây anh ạ, cứ đến ngày cầm lương là biết ngày anh gần về he he

cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2014 21:13:13 | Xem tất
mặc dù hơi muộn nhưng vào đây rồi vẫn muốn chúc mừng anh Ki sinh nhật vui vẻ
Mình có theo dõi vụ áo Hanbok này trên báo, hồi đó Ki đứng thứ 2 sau Kim Soo Hyun, cứ nghĩ anh đi se ko được lọt vào bình chọn nữa, nhưng thấy tin anh xuất hiện đều đặn thế này tự nhiên vui lây.

cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2014 11:59:44 | Xem tất
Thấy tin này lâu rồi mà hôm nay mới có thời gian đọc. Joong Ki nhà mình mặc Hanbok thì đẹp khỏi chê rồi. Mình không bao giờ quên được hình ảnh Go Young Ha trong Sungkyungkwan Scandal và vua Se Jong đầy xúc động trong Tree with deep roots. Hy vọng sẽ tiếp tục được thấy anh mặc Hanbok trên màn ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2014 13:38:32 | Xem tất
A nhà mình mặc  Hanbok quá đẹp luôn, nhìn thư sinh kinh khủng. Mình chết đứ đừ vai Nữ Lâm của anh, chỉ cần cười một cái thì có cảm giác ánh nắng mặt trời chuyển hết vào nụ cười đó rồi ý. Sang năm a mới xuất ngũ.hic, nhớ quá đi, ước gì sau khi xuất ngũ a quay trở lại Running man để được thấy anh hàng tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách