Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] [6MenST] 150224 Naver Starcast - Shinhwa | SD + HD completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-8-2015 21:31:50 | Chỉ xem của tác giả
mình mong đợi show này của các anh lâu lắm rồi
Cám ơn subteam đã làm vietsub lại đúng dịp sinh nhật Junjin oppa nữa chứ
Giờ thì ngồi chờ down nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-8-2015 21:33:21 | Chỉ xem của tác giả
mình mong đợi show này của các anh lâu lắm rồi
Cám ơn subteam đã làm vietsub lại đúng dịp sinh nhật Junjin oppa nữa chứ
Giờ thì ngồi chờ down nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-8-2015 21:41:17 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn nhóm đã làm sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-8-2015 22:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Đợt comeback này sao mình không biết có cái starcast này nhể. Đọc lướt spoil trên facebook hóng qué à.
Đúng thế các anh không được kết hôn lúc quảng bá đâu nhe, mặc dù tuổi cao nhưng mấy anh vẫn chưa có già, nên độc thân càng lâu càng tốt ))
Cảm ơn st nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-8-2015 22:17:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
oa~~ tks các ad trước ạ
bữa e mới coi bản hàn à ) h ms dc coi bản việt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-8-2015 23:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Yêu thương quá nhiều subteam !!! Đa tạ subteam lắm lắm lắm Mấy lão đi show nào là show đấy hài bá cháy luôn >.< Mấy ông có ngồi nói chuyện với nhau không thôi cũng cười rụng hàm
Đúng là gừng càng già càng cay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-8-2015 00:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Em không biết phải comment gì, em chỉ muốn lấy link xem vì em vô cùng yêu quý Shinhwa và vô cùng muốn xem. Thôi thì em nói lảm nhảm,kể ra quá trình em biết và thích Shinwa nha, hy vọng nó đủ 3 dòng để em có cái link xem show Never Stratcast-Shinhwa. Hồi trước em hay lượn lờ trên mấy trang mạng, google,.. Kiếm show của 2PM và 1 số idol khác coi, trong 1 lần tình cờ thấy được chương trình ShinBang thì em thấy tò mò ko biết đây là chương trình gì và của nhóm nào thế là em bấm xem thử tập đầu, xem xong em mê như điếu đổ vì độ dâm dở của 6 chú. Sau đó em mới lọ mọ lên nhờ bác google tìm hiểu dùm về Shinhwa, tìm hiểu thì lòi ra thêm nhiều show và nhiều câu chuyện đáng yêu, thú vị về Shinhwa và thế là tù đó em ko dứt được Shihwa, em lục tìm kiếm các show, dù cũ xưa hay chỉ có engsub gì cũng lục coi tuốt, tued 1 con ngu tiếng Anh hạng bét mà vì mấy chú có ngu tiếng Anh em cũng ráng đi hỏi bác google dịch và xem cho = đc thì mói thôi. Ngày tryowsc em cỏn trẻ trâu, suy nghĩ chưa thấu đáo, em cứ suy nghĩ trong đầu thế này: nếu thích mấy nhóm bây giờ thì phong cách án mặc, âm nhạc hay tính cách, phong cánc trình diễn của họ mình sẽ dễ tiếp thu vào hơn còn mấy nhóm hồi xưa xưa thì nhạc rồi phòn cáhc ăn mặc, trình diễn của họ cũng sẽ xưa lắc xưa lơ mình khó lòng mà thích nổi. Thế mà tù khi biết và thích Shinhwa em mới nghiệm ra đc 1 điều rằng: tình yêu lànko có giới hạn tuổi tác, cũ-mới, Em nhận ra rằng em yêu họ vì tính cách của họ và phong cáhc xưa cũ của ngày xưa cũng ko trở thành vấnc đề trở ngại giữa tình yêu em dành cho họ. Em yêu con người họ và rồi đán cũng yêu luôn cả cái phong cách ngày xưa của họ, em cũng thấy rằng nhạc của họ tuy cũng khá lâu rồi nhưng vẫn rất hay, mấy bài hát hiện tại cũng theo kịp xu hướng, mghe rất bắt tai, rất hay. Nói túm lại là em yêu Shinwa vô bờ bến. Em có hơi sến súa mong mấy anh chị đừng ói tội em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-8-2015 08:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Subteam nhiều. Ở đâu có Shinhwa, ở đó có tiếng cười . Còn em thì mê cười lắm nên cứ lùng sục, tìm tòi đủ kiểu để mò ra show có các anh & cóvietsub là em nhào vô .
Cám ơn Subteam nhiù nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-8-2015 10:19:31 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah yeah. lâu lắm rồi mới có show mới của mấy chú. nhớ mấy chú quá trời quá đất rồi.cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-8-2015 11:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nhiều.
Lúc xem stream đã thấy thích lắm rùi.
Đọc review của ad lại càng ko kìm lòng được.
iu dydy nhiều, lâu lâu mới comeback nên fan cưng ơi là cưng luôn. mà công nhận cái gì liên quan đến andy cũng thấy dễ xương hết ý. <3 <3 <3 Mong là xong tour, xong concert các anh lại quay lại shinbang giúp em, huhu missssss shinbang lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách