Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present 2012] Love shock-Chie Tanaka,Hoàng Tiểu Lôi, Hoàng Hựu Nam...

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-2-2012 08:40:32 | Chỉ xem của tác giả
hố hố mới trailer mà ham hố quá ui
Valentine gần tới ui mà có film hay thì ham hố tột cùng
film này dành cho valentine à ss
hay quá dey mất
dien vien cũng cute nữa

Bình luận

:D chụt em iu phát :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-2-2012 09:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Fim hài nhẹ nhàng về ngày tận thế, nghe là đã thấy hài rồi^^

Ủng hộ Chích iu của ta nè, lót dép ngồi chờ ra fim thì coi

Lễ tình nhận coi fim nhẹ nhàng là đúng gu nhất

Lại là "hàng khủng" của nhà Say thì ko ủng hộ là ko được mà

Bình luận

trái tim nhiều ngăn :D hôn má hơm có sao mờ :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:42 PM
Ha ha phải kêu Jen vào hun ta cảm ơn mí được :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:35 PM
cup bồ gì mà quần ghi " Mèo love Bông chứ hok phải love jen :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:27 PM
hí hí sao có cái áo giống em Jen hột me vợi nài :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-2-2012 10:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Haaaaaaaaaa, thanks bạn Chich nhé, coi trailer đã thấy hài hước rồi.

Đặt gạch ở đây để hóng phim rùi edit sau nhé.

Hôm qua vừa bảo bạn mình năm nay lại đời buồn 2012 roài, giờ có phim tối ngồi xem hị hị :X :X{:290:}

Bình luận

:D, ngày hôm nay chính là một món quà nàng ơi, đừng buồn D  Đăng lúc 4-2-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-2-2012 13:55:34 | Chỉ xem của tác giả
mụ chích invite ta vô đây mần chi, Valentine với ta có ý nghĩa gì đâu chứ, tính nhem nhem cho ta thèm phỏng {:283:}
còn vụ kiếm xèng kia là thế nào???
nếu mai là ngày tận thế thì sao nhỉ??? để xem nào, ta cần thêm time suy nghĩ, sẽ edit sau nhá mụ
EDIT đê:
Nếu mai là ngày tận thế thì hôm nay ta sẽ sống thật với mình thêm 1 ngày cuối cùng nữa. Đời ta sống tới now chưa bjo làm gì để phải nói câu hối hận, cơ mà có wa nhìu thứ ta chưa bít và muốn học để bít, có wa nhìu thứ ta mong có mà chưa thể có được, có wa nhìu thứ ta thèm nhưng vẫn xa xăm, có nhìu người thân mà ta chưa từng biết mặt, có nhìu bạn bè mà lâu rùi ta ko muốn or ko thể liên lạc nữa, ... tất cả đó là wa nhìu để ta có thể hoàn thành chỉ trong 1 ngày, vì ko thể làm tất cả nên ta sẽ chỉ cố gắng làm nhìu nhất có thể những thứ đó thui, cố gắng lúc chót mà. Thời gian qua ta too có thêm nhìu bạn mới, những con người này có là thế nào too ko quan trọng nữa rùi, bởi tốt xấu gì họ too là bạn của ta cả, thêm 1 người bạn là bớt đi 1 người ta ko quen biết, thêm yêu thương và bớt thù địch đi nhìu, ta là 1 người hạnh phúc như thế đó, ta còn mong gì hơn hạnh phúc đó nữa nào??? Có chăng là ta chỉ tiếc, tiếc vì 1 người mà ta chưa từng đc gặp, too chưa bít cụ thể là ai, cơ mà đó là người ta luôn tìm kiếm xưa nay, mụ Chích biết là ai mà, phải ko??? Ta luôn cố gắng sống thật với con người mình, xưa nay vẫn luôn và sau này cũng thế, có yêu có gét gì thì mọi người hãy cứ yêu, cứ gét ta đi, nhưng hãy cho ta biết điều đó, để ta có thể cố gắng làm nốt những gì còn có thể làm cho mọi người, để bên cạnh ta luôn chỉ có yêu thương và hạnh phúc, cho đến lúc sự sống rời xa ta, và nếu may mắn còn có thể, ta sẽ luôn sống cùng mọi người trong yêu thương.

Bình luận

ô, thiệt hôn đó??? chích đáng iu quá đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, *dê dê* *kiss kiss* nhá  Đăng lúc 10-2-2012 04:02 PM
mụ ơi 50 $ thứ 4 sẽ dành cho mụ nhá :))  Đăng lúc 10-2-2012 03:48 PM
sẽ có quà riêng cho mụ dịp valentine, comming soon trên E music :D  Đăng lúc 4-2-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-2-2012 15:02:28 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới biết để bon chen vô thớt phim nè, hề hề
phim này coi bộ bùn cười lém đơi {:297:}

cái câu hỏi thú vị quá ss ơi
cơ mà e thì luôn nghĩ hôm nay, tương lai là những ngày tươi sáng
chưa bao giờ nghĩ đến ngày tận thế hết á {:291:}

Bình luận

lạc quan là tốt,hãy yêu như ngày mai là ngày tận thế là chủ đề của bộ phim, nó tôn vinh ty trước thảm họa em ạ :D  Đăng lúc 4-2-2012 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-2-2012 15:15:21 | Chỉ xem của tác giả
ầy, cả đợt tết mù phim rùi...
giữ chỗ đã..
lên trg ta sẽ xem cả trailer, rùi đợi phim nàng lun :X

Bình luận

:X  Đăng lúc 5-2-2012 10:25 PM
ầy,để ta thử :D  Đăng lúc 4-2-2012 03:20 PM
đoc trang 1 đê, 50$ đang chờ mụ nài., De phát  Đăng lúc 4-2-2012 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-2-2012 15:35:39 | Chỉ xem của tác giả
nghe theo lời Chích, ta sẽ thử suy nghĩ xem nào..
ukm, nếu mai là ngày tận thế, thì hôm nay ta sẽ k lên Hà Nội nữa:D
Tối nay sẽ làm 1 đứa con ngoan, nấu ăn cho cả nhà, và dù bố có muốn đi đâu uống rượu nhất định sẽ đi kéo bố về, tối nay sẽ chỉ là bữa cơm 4 người thôi, bữa cơm cuối cùng rồi, phải đầy đủ cả gia đình mình chứ (ưm, đang suy ngh ĩ xem có cần rửa bát nữa hay k:)))
Sau đó, cả nhà sẽ ngồi cùng nhau,nói chuyện- 1 việc hiếm khi có..Sẽ nhớ về ngày xưa, ngày gia đình mình còn nghèo nhưng bố rất hay bế con gái đi chơi, rồi lôi ảnh cũ ra xem nữa.Sau đó, xem phim hài..Cho dù tận thế nhưng cả nhà ở bên nhau thế này luôn luôn là hạnh phúc.
  Sau đó, sẽ đạp xe ra nhà con bạn, 2 đứa lại rủ rỉ tâm sự đến cả tiếng..Chẳng có chuyện j mà sao vẫn nói đc lâu thế nhỉ..
  Cuối cùng, thì ngủ thôi. Ak quên, còn sẽ gọi điện cho bn ấy, ng mà mình đến h vẫn k rõ là ny hay là bạn tri kỉ:))...sẽ chẳng có chuyện tỏ tình hay đại loại thế đâu, mà vẫn chỉ là mấy chuyện vẩn vơ như mỗi lần gọi điện..Chỉ cần vậy thôi, là sẽ cười suốt buổi và đi ngủ.
Mặc ngày mai có là ngày tận thế, được hưởng những yêu thương ngay bên ta đã là niềm hạnh phúc nhất, tận thế rồi, có lẽ sẽ chết, thì thôi, ta cứ luôn hạnh phúc như thế thì chết cũng có sao đâu...
Wellcome 2012!!!

Bình luận

:D  Đăng lúc 5-2-2012 10:02 PM
ôi chao, vu vơ mà vào nhận thưởng vậy sao o_0  Đăng lúc 4-2-2012 11:16 PM
50$ đầu tiên đã có chủ :D chúc mừng nàng  Đăng lúc 4-2-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-2-2012 17:17:07 | Chỉ xem của tác giả
e đặt 1 chỗ nha..
hố hố...
thêm 1 phim nữa về chủ đề này, cơ mà phim hài =))
chờ đợi xem sao, khà khà

Bình luận

Hí hí  Đăng lúc 4-2-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-2-2012 18:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây mình đang cực thích nghe bài" The world đi not end". Đó thực sự là 1 bài hát hay và ý nghĩa. Một thông điệp đã được gửi qua bài hát này là" Đừng đợi đến khi thế giới bị diệt vong, mới nghĩ đến chuyện trân trọng tất cả". Vậy nên nếu mai là ngày tận thế thì ngày hôm nay chúng ta vẫn phải tiếp tục sống, sống thật ý nghĩa. Một cuộc sống mà không phải sống để tồn tại. Vì vậy, mình sẽ ở bên gia đình thân yêu, nơi có những ng thân yêu của mình. Ăn 1 bữa cơm và có lẽ mình sẽ khóc thì thương mẹ nhiều quá. bao lâu nay mẹ đã vất vả về mình và gia đình này nhiều quá rồi. Có lẽ con người ta luôn vô tâm với mọi thứ xung quanh mình, và đợi đến khi không có thứ đó nữa mới biết trân trọng. Mình cũng như bao người khác đến tận bây giờ mới biết trân trọng, yêu thương. Liệu bản thân mình có quá ích kỉ không nhỉ bao lâu nay sống không lo nghĩ gi` cả vì có gia đình che chở cho mình.
Việc tiếp theo là đi đến nhà họ hàng, trò chuyện và gặp mặt bạn bè nhất là nhóm độc thân mà luôn tự hào là "Hội độc thân vui vẻ". Lúc này có lẽ sẽ cười vì cho đến tận bây giờ vẫn chưa có mảnh tình vắt vai. Cả nhóm sẽ ăn 1 bữa ra trò, hát hò mệt nghỉ. Vì bây giờ làm gi` còn gi` để mất nữa. Cuộc vui không bị gián đoạn bởi những lí do như là mai thi hay bố mẹ gọi nữa.
Việc tiếp theo là đi ngủ. Bây giờ không còn phải chạy đua với thời gian nữa. Ngủ trong niềm hạnh phúc vì bên cạnh ta có những người mà ta yêu mến. Và bâu giờ có 1 điều ước thì ta sẽ không ước có thêm nhiều điều ước khác nữa mà sẽ ước thời gian dừng lại ngay khoảnh khắc này. Khoảnh khắc mà con người ta biết trân trọng mọi thứ.
   Nếu ai nói ngày tận thế ắt hẳn sẽ đến thì tôi sẽ không phản bác lại nhưng tôi mong đừng đợi đến ngày đó thì mới biết trân trọng mọi thứ xung quanh mình. Hãy sống hết mình với thực tại để không phải hối hận.

Bình luận

xin chúc mừng chủ nhân của 50$ thứ 2 :D  Đăng lúc 5-2-2012 10:01 PM
nhớ nhóe :D  Đăng lúc 4-2-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-2-2012 15:25:22 | Chỉ xem của tác giả
^^
Gio em mới vô ủng hộ ss được!
Phim đọc cái nội dung cơ mà e vẫn chưa hiểu ra làm sao! Không biết là phim kết sẽ thế nào!
Tuy nói về nội dung ngày tận thế nhưng mà lại thuộc thể loại hài!
^^
Về bài cảm nhận chắc phải hẹn ss khi khác!

Bình luận

:D ss sẽ đợi :D  Đăng lúc 5-2-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách