Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-8-2015 22:25:25 | Xem tất
Thật sự thì xem phim xong cứ bị hụt hẫng...một trong những phim rất hay...rất thích đề tài tình yêu học đường kiểu này...cảm ơn subteam...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 01:07:14 | Xem tất
Chưa khi nào xem được bộ phim tâm trạng như thế này.
Cảnh quay hay, diễn viên dễ thương, nội dung phim tuyệt vời !
... Cái nội dung sao nó trùng lặp vậy. Đã có lúc tôi có một cô bạn ngồi bàn sau như vậy sao lúc đó tôi không đủ cảm nhận tình cảm của mình và giờ khi đã trưởng thành lúc nói ra thì đã là quá muộn !
Xem xong tập phim này lần đầu tiên hối hận vì quá khứ đã qua
Dù gì cũng cảm ơn subteam nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 16:03:53 | Xem tất
Phim hay lắm!
Nhẹ nhàng...
Chậm rãi...
mình thích tình cảm tiến triển như vậy... Nhưng thật lòng xem kết thúc phim hơi bị hụt hẫng tại mình cứ mong cặp nhân vật chính đc đến vs nhau! dù sao cái kết phim cũng rất bất ngờ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 14:40:10 | Xem tất
Không biết mình đã xem phim này bao nhiêu lần. Lần nào cũng dạt dào cảm xúc, suy tư.
Những kỷ niệm không bao giờ quên của tuổi học trò. Cảm ơn những cảm xúc chân thật mà phim mang lại, cảm ơn những gương mặt đáng yêu đã góp phần cho tuổi thanh xuân của mình thêm rực rỡ.
Thật sự thật sự mong hai nhân vật chính đến được với nhau, kết phim làm mình khóc và buồn chết được. Nhưng làm sao, thực tế mà...
HIhi. Quan trọng là chúng ta đã có tuổi thanh xuân đẹp nhường ấy.
Tuổi thanh xuân như một cơn mưa rào, cho dù bị cảm lạnh, vẫn muốn được tắm mưa một lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 20:40:15 | Xem tất
Mình đọc xong truyện rồi mới xem phim nhưng vẫn không thể nào không khóc vì cái end được.
End làm mình thấy tiếc cho Giai Nghi và Cảnh Đằng quá
Tuy không phải HE nhưng nó để lại ấn tượng mạnh mẽ hơn cả HE quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 14:36:21 | Xem tất
nữ chính sao mà trong sáng và hình tượng quá!đúng là mói tình n ăm ấy mà all chúng ta từng theo đuổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2015 00:14:16 | Xem tất
Mình được biết bộ phim này từ vài năm trước, chính xác là năm học lớp 12. Dạo gần đây khi muốn tìm lại chút kỉ niệm thì mình mới bắt đầu xem nó.

Tình yêu của Kha Cảnh Đằng thật sự rất mãnh liệt. Thẩm Giai Nghi cũng phải thừa nhận rằng: chưa tìm được ai thích mình nhiều như Kha Cảnh Đằng.
Điều tàn khốc nhất nhất của tuổi thanh xuân đó chính là con gái bao giờ cũng trưởng thành trước con trai.
Giá như Cảnh Đằng hiểu được điều đó, chấp nhận xin lỗi trước thì có lẽ kết phim đã khác, đã như mình mong muốn.

"Cậu đúng là đồ ngốc!"

"Ngốc mới theo đuổi cậu lâu như vậy đấy!"

Tuy không đến được với nhau nhưng kỉ niệm đẹp thì chẳng bao giờ có thể quên được. Nhất là về những kỉ niệm đẹp của thời thanh xuân ấy.

Diễn viên của phim lựa cũng rất khéo. Không quá long lanh, bối cảnh cũng rất thân quen.

Thanh xuân của người ta là như thế. Còn mình đang ở trong cái thời thanh xuân ý đây, không biết sẽ diễn ra những gì nhỉ?

" Tuổi thanh xuân như cơn mưa rào.
Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2015 22:17:38 | Xem tất
bộ phim hay nhất đời sinh viên luôn. mình coi phim mà thấy xúc động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2015 21:14:08 | Xem tất
Phim hay. Khuyên những ai còn đang đi học thì phải xem trước khi ra trường nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 17:34:35 | Xem tất
Phim về đề tài học đường hay và để lại ấn tượng nhất trong số các phim mình từng xem. Phim làm mình phải suy nghĩ rất nhiều. Đến tận giờ vẫn chưa có phim nào làm mình cảm thấy tiếc nuối nhiều như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách