Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thelonelyman
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Gift 2012]Sumer Love Love | Lĩnh Hàm, Phương Lực Thân, Ngao Khuyển, T

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-5-2012 10:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rất vui, đặc biệt là có rất nhiều hot girl nổi tiếng của Hồng Kong và TQ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-5-2012 21:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Phương Lực Thân!!!

Phải down về ngay mới được

Mà mọi người cho mình hỏi, ost phim này là bài "Chỉ yêu một người" của Phương Lực Thân phải hok a?

Mình từng xem MV này của anh í, thấy có chị DV chính đóng nữa a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-5-2012 18:20:31 | Chỉ xem của tác giả
sao mình ko thấy topic báo link die nhỉ....ai check giùm mình với.....MF với mấy link kia ko down đc.....ai up reup với huhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-6-2012 21:04:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rất vui, đặc biệt là có rất nhiều hot girl nổi tiếng của Hồng Kong và TQ{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-9-2012 13:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong mình bị cuồng chị Tiểu Dư luôn, xinh thiệt luôn á!
Phim này coi cũng vui, hợp để giải trí trong mùa Valentine (Nhất là với những đứa cô đơn ngàn năm như mình).
Thanks ST nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-10-2012 23:46:52 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-2-2013 16:43:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài dã man. mấy ông kia ngố quá. Công nhận phim này Trương Hinh Dư xinh nhất, nổi nhất luôn. ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-1-2014 19:55:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ngộ nha, người nói tiếng Quảng Đông người nói tiếng phổ thông, vậy mà hiểu nhau mới ghê chớ, Trương Hinh Dư xinh thôi rồi, còn anh Phương Lực Thân cute quá trời, nói chung phim để giải trí thì tạm ổn, Chung Hân Đồng phim này không mấy nổi bật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-3-2017 19:08:59 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình rất thích những phim về mùa hè, vì mùa hè là mùa đẹp nhất đối với mình. Phim nhẹ nhàng nhưng sâu sắc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách