Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thelonelyman
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Gift 2012] Họa Bích/ The Mural/ Tôn Lệ, Đặng Siêu, Trịnh Sảng... [Vie

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-2-2012 21:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam phát !
mai là ngày đẹp
xem cái trailer mà {:308:}
vc ĐS vs TL đẹp quá {:262:}
Happy Valentine's

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-2-2012 22:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Toàn trai xinh, gái đẹp thế này cơ mà. Load về xem thui :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

minhon Tài khoản bị xóa
13#
Đăng lúc 14-2-2012 08:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem từ trước tết, kết dàn diễn viên xinh, nhất là bạn Thược Dược, nhưng ko hiểu cái kết lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-2-2012 10:22:02 | Chỉ xem của tác giả
đi tới đâu cũng thấy người người hớn hở, nhà nhà tươi vui ko thui
ta 1 mình ta lại down film về xem, còn biết làm gì khác trong cái ngày dường như chưa bao giờ dành cho mình này đâu {:310:}
tks các bạn ST vất vả, Valentine hạnh phúc nha mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-2-2012 22:10:00 | Chỉ xem của tác giả
kết khó hiểu quá, vậy lão công tử yêu cả 2 ah?????? phim toàn gái xinh, xem sướng cả mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-2-2012 08:59:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thiệt tình là lúc trước hóng lắm ý
Đợt đó có 2 phim ra cùng ngày là Truyền thuyết Bạch xà và Họa bích, thì mình thích Họa bích hơn
Mà trước đó xem rồi, giờ cũng chả nhớ cụ thể sao nữa, đại khái nhớ là phim này xem xong cảm giác tình yêu trong Họa bích mang chất cổ điển quá, nhẹ nhàng, có yếu tố ràng buộc.
Mà rốt cuộc lại chỉ là một giấc mộng hư ảo, để lại nhiều dư vị ngọt đắng khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-2-2012 14:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem lâu rồi, ấn tượng vì giàn diễn viên khá quen thuộc và khá là xinh đẹp

Nhưng bên cạnh đó thì có cái gì đó nó hơi nhàm nhàm, cốt truyện nó cứ như quen thế nào ấy, xem được 1 đoạn dường như biết kết thúc thế nào luôn

Vẫn đáng để thử đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

phucam Tài khoản bị xóa
18#
Đăng lúc 15-2-2012 18:14:49 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay rất rât rât hay!!!!!!!!!!!!!!!! mình thích thể loại này rồi!!!!!!!!! mong và tụi tàu làm lại cái phim trong tập liêu trai này!!!! rất cảm động muốn khóc ở khúc cuối luôn zay ak!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-2-2012 11:30:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã xem, nội dung cũng hay. Hợp với những người thích phim tâm lý tình cảm. Cám ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-2-2012 11:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim mà chẳng thấy nội dung nó muốn truyền tải cái gì. Nói thực là không hay cho lắm. Ấn tượng mỗi cái là dàn diễn viên nữ cô nào cũng xinh, tiên nữ có khác. Với lại cách các cô ấy đi đứng nom buồn cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách