Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2817|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[V Report Plus] Joo Won ăn gì vào bữa trưa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên đã có buổi phát sóng trực tiếp bữa ăn trưa của mình giữa một buổi quay phim "Yong Pal" thông qua V app vào trưa nay - Chủ Nhật.

"Bây giờ là 1:05 pm, buổi quay "Yong Pal" vừa kết thúc và đây là giờ ăn trưa", Joo Won nói khi anh đang bước vào nhà ăn trong trang phục là một chiếc áo dành cho bệnh nhân, trang phục này anh mặc trong một cảnh quay của bộ phim.

Sau đó anh được một nhân viên dẫn tới bàn ăn của mình, đến nơi anh há hốc miệng ngạc nhiên vì những món ăn đang chờ đợi anh.

Một nhân viên nói trước máy quay: "Mẹ cậu đã làm cơm hộp cho cậu vì cậu đã làm việc rất chăm chỉ. Bà muốn cậu có một bữa ăn thật đầy đủ, ít nhất là một bữa trong ngày."

Joo Won đã ăn với một niềm hạnh phúc, anh đã nói chuyện với người hâm mộ thông qua V app, "Tôi không nghĩ các bạn sẽ thấy bất kỳ một suất cơm hộp (bento) nào như trước đây."

Anh dịch chuyển máy quay hướng về phía bàn ăn, trên bàn ăn gồm những món sang trọng: lườn nướng (Galbi), canh gà hầm sâm (samgyetang), sushi, bào ngư, cá chình, các loại bánh, trái cây và salad, kèm một thiệp viết tay.

"Mẹ tôi đã phải mất cả đêm để chuẩn bị bữa ăn này. Bà luôn đặt rất nhiều sự chăm sóc, yêu thương vào bữa ăn dành cho con trai mình." Joo Won nói.

"Mẹ à, con biết mẹ sẽ không xem được buổi phát sóng này... con sẽ gọi lại cho mẹ sau."

Nam diễn viên chia sẻ thức ăn của mình với mọi người trong đoàn làm phim, anh chúc các fans của mình có một bữa trưa thật ngon miệng và ngày nghỉ cuối tuần thật tuyệt vời.

Source: kpopherald Via Naver V App
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2015 21:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn dịch tin! Phim Yong Pal "hot" quá cơ ! Thích anh Joo Won lâu rồi, đến phim này càng thích anh hơn. Giữ gìn sk nhé anh, hóng phim của anh !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-8-2015 21:23:42 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nhìn ảnh trên face mình còn nghĩ chụp hồi anh bị ốm ở viện cơ
Ai dè là hắn đóng phim tí tởn anh trưa
Cơ mà bữa trưa phong phú thế không biết chẹp chẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2015 21:48:27 | Chỉ xem của tác giả

P/S: ăn như chưa bao giờ được ăn vậy hả Bờm?

Soompi Via V app

Bình luận

Cái nào bị chê tớ fải tìm để sửa liền á ^_^  Đăng lúc 25-8-2015 07:07 PM
à bạn đăng bằng dt hèn gì nhỏ thế hihi  Đăng lúc 25-8-2015 07:04 PM
Cái nào bị chê t lại fải đổi ^^  Đăng lúc 25-8-2015 07:02 PM
Lúc tớ trans news trên mạng kiếm những hình này hơi khó nên t lấy hình của trang nguồn luôn. T post bằng đt nên đôi lúc chọn hình k đc chuẩn :3  Đăng lúc 25-8-2015 07:01 PM
sao hình của chủ thớt lúc nào cũng có kích cỡ nhỏ hết nhỉ, à mà nếu ko phiền thớt có thể đưa news vào thớt phim luôn dc ko bn  Đăng lúc 24-8-2015 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-8-2015 22:00:35 | Chỉ xem của tác giả
ối bữa trưa VIP
mặc áo cứ tưởng anh ấy bị ốm trong bệnh viện
Cám ơn bạn dich tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-8-2015 23:09:22 | Chỉ xem của tác giả
phim yong pal đang rất gay cấn
joo won đúng là diển xuất quá tuyệt
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-8-2015 23:22:17 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời quá, hóa ra Joo Won ăn bữa trưa do chính mẹ anh chuẩn bị
bao nhiêu là đồ ăn ngon thế kia
cố lên anhhhh, anh đóng hay lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2015 09:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật may khi a vẫn có những bữa ăn đầy đủ để có sức khỏe hoàn thành tốt vai diễn
Mẹ a là một gnuowif tuyệt vời, thật đáng ghen tị, nhìn những món ăn kìa, chắc hẳn a ấy hạnh phúc lắm
cố lên anh nhé, phim rất hay và bon em luôn ủng hộ a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2015 10:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ anh thật là chu đáo khi đã dành cả ngày để làm một bữa cơm cho con trai mình.
Anh hãy ăn thật nhiều và giữ sức khỏe cho tốt để hoàn thành những cảnh phim hay,
Mong là không chỉ anh mà cả đoàn phim hãy nỗ lực hết sức để tạo ra một tác phẩm hay nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2015 10:28:59 | Chỉ xem của tác giả
yong pal đang hay nhất ở thời điểm này rồi
Joo Won chiếm nhiều cảnh nên cũng áp lực lắm, giữ gìn sức khỏe anh nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách