Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 376|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

'Uncontrollably Fond' cùa Suzy và Kim Woo Bin đạt hơn 4.1 tỉ lượt xem ở Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2017 21:07:23 | Xem tất |Chế độ đọc

Drama 'Uncontrollably Fond' của Suzy và Kim Woo Bin là một hit khổng lồ tại Trung Quốc!

Theo như Trụ sở Bắc Kinh của Korea Creative Content Agency, bộ phim đã được hơn 4.1 tỉ lượt xem trên trang Youku của Trung Quốc vào cuối 2016. Điều này hầu như nhiều bằng 'Descendants of the Sun', bộ phim đạt 4.44 tỉ lượt xem.

Đây quả là một thành tích đặc biệt ấn tượng vì căng thẳng chính trị hiện nay giữa Hàn Quốc và Trung Quốc về THAAD, và còn vì việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 21:25:32 | Xem tất
Cái hình đẹp quá , lãng mạn quá , nhìn hình thôi đã muốn xem lại phim mùa đông xứ Hàn rồi
Mà phim này kết thúc quá đau đớn cho Bin nhe, cặp đôi trẻ trung , xinh đẹp nên ko hot rating nhưng lại rất hút fan quốc tế nhất là Trung Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 21:29:42 | Xem tất
xin chúc mừng đoàn làm phim
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 21:47:12 | Xem tất
Thêm 1 phim là con ghẻ trong nước nhưng là con cưng quốc tế ( nhất là bên Trung)
Phim coi về cuối tốn nước mắt quá chừng
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 22:07:42 Từ di động | Xem tất
Xin chúc mừng đoàn làm phim, mặc dù không thành công ở quê nhà nhưng phim đã tạo sức hút lớn ở Trung Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2017 23:20:12 | Xem tất
Tất nhiên roiif
Mình coi phim tấu cũng được lắm
Đã nói là phim hợp với không khí mùa đông hơn mùa hè mà
Mà dân trung quốc thích thể loại ngược tơi tả nữa mới chịu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 00:13:42 | Xem tất
Chúc mừng đoàn phim với thành tích này. Tuy ở Hàn không mấy thành công nhưng lại gây tiếng vang ở nước khác.
Cơ mà bạn dịch hình như còn thiếu tin thì phải. Bạn xem bổ sung đi bạn ơi.
Cảm ơn bạn đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 03:05:44 | Xem tất
Chúc mừng phim của gái em! Chúc mừng đoàn làm phim! Cảnh quay đẹp nao lòng luôn, nhạc phim cũng hay nữa, chỉ có mỗi tội kịch bản cẩu huyết ( Đến giờ tui vẫn chưa dám coi 2 tập cuối TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 07:37:49 | Xem tất
Đúng là cho dù không đạt được rating cao tại Hàn nhưng fan quốc ết vẫn ủng hộ hết mình
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 11:28:51 | Xem tất
Phim không có gì đặc sắc, diễn xuất của diễn viên chính chưa tới, nội dung không mới mẻ. Nhưng UF có cái gì đó rất cuốn hút người xem. Là một trong số ít phim mình coi đến hết và lưu lại trong máy, bộ phim chính thức làm mình thích bạn Woobin và hết ghét bạn Suzy. hihi.
Chúc mừng đoàn làm phim..
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách