Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minyoung25
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2017] Chuyện Vợ Chồng Son / Newlywed Diary / The Lovebirds - Year 1: Ahn Jae Hyun, Goo Hye Sun | Vietsub E04 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2017 11:27:18 | Xem tất
Dễ thương chi lạ, mới có 3 tập mà thấy yêu lắm cái show này rồi, thấy cuộc sống vợ chồng không phải dễ dàng chi nhỉ. Mà mình có một thắc mắc sao 2 người này không làm việc hả ta, ý sao không thể hiện mấy cảnh đi đóng phim á, chứ sao chỉ có ăn với ăn thế nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2017 20:32:30 | Xem tất
Ôi giôfi cả nhà ạ e xem xong e bị ảo tưởng về ny và chồng tương lai của em. Em cảm thấy sai lầm khi xem r xem chỉ thấy toàn kẹo ngọt thôi = Cả hai đều may mắn khi gặp nhau và lấy nhau. Em buồn cười nhất quả đánh rắm của bà chị, thốn ko tả đc ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2017 21:24:52 | Xem tất
chương trình hay quá, hai người này đáng yêu đã man con ngang, thích mấy con chó, vietsub ve mấy con chó cưng, những cử chỉ hành động của  mấy con chó, của mấy con mèo, ... tóm lại là cưng lắm, cưng lắm luôn, cưng ko chỗ nói luôn. Thích nhất là Khoai Tây. Nhìn hai vợ chồng cũng cưng nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 13:29:18 | Xem tất
Vậy là chỉ còn 1 tập nữa thôi là ko được xem cặp đôi yêu thích nữa rồi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2017 21:45:39 | Xem tất
yêu 2 anh chị cực luôn í <3
cảm ơn subteam nhiều ^^
ủng hộ hết mình <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 16:09:49 | Xem tất
Mãi chưa có sub cho Ep 5 huhu ngóng quá...
Chỉ mong mỗi lần check là hiện lên đã có ep 5 sub thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 20:14:36 | Xem tất
hic thích vợ chồng nhà này dã man ấy dễ thương mà yêu nhau lắm luôn ấy, chồng đẹp trai vợ xinh gái hóng con hai người quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2017 17:11:06 | Xem tất
Coi show này gato cực kì, show truyền hình mà hình ảnh đẹp cứ như MV ca nhạc vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2017 02:20:15 | Xem tất
Show này đúng là làm ra để lũ ế gato mà, anh chị đẹp đôi kinh khủng.
Như kiểu Happy Ending của Blood ấy, hay là kiểu Blood sau khi anh đã thành người và có thể đường hoàng yêu chị ý <3 cute kinh khủng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2017 10:58:58 | Xem tất
Xem show này mà cứ vừa xem vừa thèm canh kim chi với cơm cuộn. Show tên vợ chồng son mà chỉ thấy ăn với uống, có nên đổi tên thành tên khác không mọi người ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách