Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-3-2016 09:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nhé <3

Mình rất thích phim Reply 1988 nên cũng yêu mến dàn diễn viên trong phim lắm, vì vậy từ lúc nghe bộ 4 anh em này tham gia ctrinh của Na PD mình rất trông chơ, và xem đến tập thứ 3 thì tính cách của anh em này đc thể hiện rõ nét hơn, mỗi người một vẻ, hông ngờ Jae Hong lại vô cùng dễ thương luôn.

Càng xem thì càng hóng về những bất ngờ trong tính cách của mỗi người và hóng cả tình cảm thân thiết của 4 chàng trai này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-3-2016 09:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng đã có ep mới sau bao ngày trông đợi, lượn ra lượn vào. lâu lắm rồi mới lại đi hóng 1 show thực tế từng ngày từng ngày 1 như thế này. Xem có thể thấy được tình cảm của 4 anh em với nhau, nhiều lúc cứ có cảm giác như đây chính là những người bạn trong con ngõ Ssang mun dong ấy chứ không phải là thực tế nữa rồi.hóng chờ từng ngày
Thanks subteam nhìu nhìu nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-3-2016 11:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem hết lại mong ngóng đến tập sau.
Thấy mấy em đi africa, cái mình cũng muốn đi đến đây.
Xem show này cảm nhận được nhiều thứ.
Có bạn nào để dành tiền rồi đi africa với mình không ? Thanks sub team nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-3-2016 23:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Bogum dễ thương kinh khủng ấy
xem Reply 88 xong là săn lùng ngay hết mấy show có ẻm
cuối cùng cũng đc thỏa nguyện ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-3-2016 11:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Bogum lễ phép quá điiiiiiii
lúc nào cũng cảm ơn và rồi lại xin lỗi, làm như câu xin lỗi là câu cửa miệng luôn rồi ấy
Junyeol cũng giỏi quá, nói chuyện bằng tiếng anh khá tốt, giống như một người bố vậy
cảm ơn subteam nhiều nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-3-2016 18:01:35 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong 2 tập và kết quả là nước mắt nước mũi tèm lem vì vừa khóc vừa cười -_- xem xong mới thấy Jun Yeol quả là người xứng làm chỗ dựa cho mấy anh em Bo Gum, Kyung Pyo với Jae Hong (và chị em phụ nữ)
Jae Hong làm mình có hơi bất ngờ vì nấu ăn có vẻ thuần thục ngon lành quá

Qua show này thấy mấy anh thân nhau quý nhau thật nên mình càng thích mấy anh hơn nữa

Cám ơn subteam đã sub show này nh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-3-2016 16:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Tôi xem xong cái show này, cảm động đến chết với mấy thằng, cười thì đứt cả ruột, ở đâu ra cái đội ngơ ngơ như gà đôi nói, không có chó Hwan thì không biết 3 đứa còn lại xoay xở như nào. Bo Geum thì siêu siêu đáng yêu, xem trong phim đứng ở thuyền Taek như đàn ông, mà ra ngoài thực tế thfi thấy Taek như cậu em zai hàng xóm, vừa ngoan vừa ngơ, yêu dã man )). Anh Bong thì khỏi phải nói, cái vụ rách quần ở Châu Phi rồi lăn lê bò toài khắp cả châu lục với cái quần đó, không thể nhịn nổi mà. Mà sao Bông cứ như bê nguyên Bông ngoài đời vào phim ý ), không thể tả nổi. Bạn Kyung Pyo thì khác hẳn trong phim, mình chắc sẽ nhớ mãi, những cái quần sịp của bạn )), sao lại có thể mặc underwear hồn nhiên thế chứ ), khán giả thì toàn fan nữ

và cuối cùng là Chó, chẳng biết phải nói gì, chỉ mong có chó Hwan là partner còn lại trong những chuyến đi của mình, vậy thôi )))

Bình luận

Công nhận, vụ Kyung Pyo mặc sịp đi qua đi lại như đúng rồi hơi bị ba chấm T__T  Đăng lúc 15-3-2016 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-3-2016 10:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Tập 3 vừa xem xong...thiệt là 3 chấm với độ ngơ của bạn Gum, bảo sao mà mấy anh hok lo cho được: vừa lái xe thì cảnh sát hốt, sáng sớm định chuộc lỗi thì lại đâm hỏng xe quả là e út ngơ
Mà bạn ý cũng bệnh đư dội lắm cơ, nhảy nhót, làm trò các kiểu, haha.
Bạn Hong tập này đã tiến bộ, sắm được cái quần mới lun
Công nhận mấy bạn này thân nhau thật đấy, chăm lo cho nhau hết mực luôn. Hóng tập tiếp quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-3-2016 12:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Mặc áo choàng tắm đi ăn sáng, ném quần chip ở bể bơi. Hẳn là bị chửi Hôm xem trailer tui cũng thấy ko ổn, nhưng ko ngờ bác Na lại anh dũng trình làng rồi lại còn highlight mấy đoạn ấy như vậy để rồi toàn ekip phải hứng gạch

Article: 'Youth Over Flowers' reps, "We apologize for the wrong actions and not editing them out" [official statement]

Source: OSEN via Nate

1. [+1,698, -102] What an embarrassment... no different from the other countries who act like this overseas...

2. [+1,623, -105] I do admit I was taken aback when I first watched them act like that. Imagine going to the pool and seeing a bunch of grown men swimming naked, ugh... not only is that embarrassing but it makes the pool feel gross too ㅠㅠ Regardless, just be more careful next time. Mistakes are made to learn from so I hope they've matured from this.

3. [+1,203, -67] Why did they do that...

4. [+253, -19] ㅋㅋㅋ I cringed when I saw them walk to breakfast in their shower gowns. I had a feeling an apology would be coming. Ryu Jun Yeol claims to have a lot of traveling experience but he doesn't know basic manners like this? This is why they call Korean tourists 'ugly Koreans' ㅡㅡ

5. [+227, -6] It's not a matter of editing the scenes out... it's just a lack of basic sense and manners.

-
Source: Naver

1. [+36,945, -666] It's true, the way they acted was wrong

2. [+29,946, -1,343] Swimming in the pool without underwear... what a way to embarrass your country

3. [+25,010, -827] Yup, they were in the wrong. I wonder what foreigners would think if they saw this?

4. [+17,621, -967] Eww.. gross

5. [+18,330, -1,260] Such lack of basic manners...

6. [+7,913, -209] So shocked when they went down for breakfast in shower gowns.. no manners ㅠㅠ

7. [+7,069, -236] Why are people defending them saying they're young? They're in their mid-twenties to thirties, no? The producers are at fault but they're also at the biggest fault for going around acting exactly like what 'ugly Korean tourists' do overseas...

8. [+6,974, -227] It's so funny how they thought that was appropriate at all. Who goes to breakfast in shower gowns? And waving your underwear in the air like that at the pool is something the police would arrest you for.

Cre: Netizenbuzz

Bình luận

Khổ vì đa phần là fan nữ, nhg những hành động đó đối với nam giới thì rất bình thường. Như thế nó mới thật chứ, ko nhẽ bắt tụi nó diễn tiếp.  Đăng lúc 25-3-2016 03:32 PM
Hôm qua cũng đọc đc vụ này trên soompi mà tức quá, ờ thì công nhận vụ nude ở bể bơi cũng bất lịch sự nhưng mà cách Knet nó nói nghe cứ như tội ác tày đình -_-   Đăng lúc 15-3-2016 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-3-2016 00:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Show này tuyệt đỉnh công phu luôn! 4 chàng mỗi người một tính nhưng lại cực match với nhau để thành 1 team phượt hoàn hảo. Ngồi xem mà cứ vui, cứ phởn, cứ cười mãi và rồi thèm khát cũng được như họ. Mong được ít nhất một lần trong đời đi phượt một cách đúng nghĩa cùng bạn bè, được trải nghiệm cả những sự cố, thất vọng đến cái cảm giác thoả mãn khi vượt qua khó khăn, được đi đến những vùng đất lạ như vậy để tự mình có cái nhìn và cảm nhận về một đất nước, một nền văn hoá mà không thông qua định hướng của xã hội, đi để thấy ở mọi ngõ ngách trên thế giới này người tốt luôn nhiều hơn nhiều xấu, đi để học cách nói cảm ơn với người thân, bạn bè và với cuộc đời, muốn dùng tuổi trẻ của mình đi để trải nghiệm và trưởng thành. Cảm ơn chương trình đã mang lại những giá trị tinh thần rất quý giá cho mình, và cho giới trẻ nói chung <3 <3 <3 và cuối cùng cảm ơn các bạn đã cất công ngồi sub chương trình, cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách