Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-3-2016 18:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Hóng sub full ep 2 mãi, cơ mà cũng không sốt ruột vì đằng nào cũng để cuối tuần mới xem được Hóng tại bên fanpage Gum cứ quăng clip cut lên làm sôi sục í
Hai ngày nữa chiếu ep 3, vừa muốn 1 tuần trôi qua thật nhanh lại vừa không vì sợ hết.
Cảm ơn ST và fanpage Bo Gum rất nhiều

Bình luận

pr phải có chiêu chớ ss  Đăng lúc 3-3-2016 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-3-2016 01:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Đã load về và đã xem ep 2... Ôi cái món gà+chanh+bơ+tỏi đem nướng của Bong tiên sinh quần rách làm bụng dạ tôi xốn xang quá thể )
Nhân tiện nói 4 anh em ấy... cái trò đùa với quần con của 4 người bỉ bựa quá rồi )) may mà các người xinh trai nên tôi mới cho qua đấy
Một lần nữa cảm ơn subteam nhiêù lắm <3

Cre: IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-3-2016 01:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Có tập 2 rồi yê yê cảm ơn các bạn subteam đã chăm chỉ làm sub cho tụi mình nhé. Yêu các bạn nhiều lắm. Sau hồi R88 không được gặp 5 anh em Ssangmundong nữa mình buồn lắm, giờ gặp đc 4 người ở đây cũng được an ủi phần nào hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-3-2016 14:28:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái quần của Jae Hong phải nói là phong cách mới lun, rách toạc từ trc ra sau, ai bảo a xoạc chân cho thẳng vào, haha, thật là tinh thần hy sinh vì nghệ thuật.
Mà công nhận toàn mấy thanh niên tăng động không ý, cứ được vui đùa cái là bày đủ trò như con nít dù cho gương mặt đã già
Những thanh niên đa cảm, khoái vui chơi và rất tăng động, chờ tập tiếp của mấy bạn ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-3-2016 15:46:28 | Chỉ xem của tác giả

Để dành cả tuần đến tối thứ Bảy mới lôi YOF ep2 ra xem  huhu muốn mỗi tập dài 2 tiếng hay hơn nữa cơ, xem 1 tiếng rưỡi mà sao thấy vèo cái đã hết...
Cái đoạn quay đường đi, đoạn ngắm hoàng hôn, ngắm bình minh, ôi cảnh sao mà hùng vĩ và đẹp đến ná thở như vầy Xem mà xúc động lắm. Có thể vì mình cũng thích đi du lịch nên càng thấy hào hứng và cảm động hơn trước cảnh đẹp thiên nhiên tuyệt vời như vậy. Và cái đoạn anh Yeol bảo muốn ngắm hoàng hôn 1 mình... thấy đồng cảm. Mình đôi khi cũng vậy, cảm giác như có thể tập trung mọi giác quan để hoà mình cùng phong cảnh.
Đến đoạn Gum và anh Yeol tâm sự thì... k kiềm được nước mắt. Chưa nói tới đồng cảnh ngộ, chỉ nhìn Gum khóc mà vẫn cố cười đã thấy nước mắt chảy dài theo rồi

Bình luận

giờ xem mỗi đoạn anh em tâm sự đó em vẫn khóc ngon lành luôn  Đăng lúc 10-3-2016 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-3-2016 20:55:15 | Chỉ xem của tác giả
xem mà chỉ muốn chui thẳng vào màn hình để đc bên họ, muốn cùng chia sẻ vs họ,muốn đc trái nghiệm như họ...
xem ms hiểu hơn về họ, yêu quá đi cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-3-2016 22:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích series YOF lắm nhưng có lẽ với những người trẻ của Reply 1988 thì YOF sẽ là phần mình mong ngóng chờ đợi nhất
Qua 2 tập thôi mà đã thấy chương trình hay ho, cảnh quay lạ và các bạn trẻ thì đáng yêu thôi rồi :">
Mà xem ảnh các bạn trở về thấy bạn nào cũng bị Châu Phi hoá hết cả buồn cười ktcn ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-3-2016 15:43:00 | Chỉ xem của tác giả
Các chế ơi có tập 3 Vietsub của show chưa ạh? Em hóng mãi mà chả thấy chỗ nào có. Bữa trước phải lên mạng search bản raw về coi. Thấy thằng Gum và JunYeol đánh quả lẻ đi chơi chung với nhau, ôm nhau rồi lau mồm chùi mép cho nhau lúc ăn :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-3-2016 20:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự cảm ơn Na PD cũng như đội ngũ subteam đã mang đến một chương trình tuyệt vời như thế này <3
Đã lâu rồi mình không theo dõi K-drama cũng như các K-Variety Show, nhưng kể từ lúc có trailer của show này mình mới ngồi cày cả bộ Reply 1988. Với mình, bộ tứ này ngoài đời và trong phim thật sự rất giống nhau: Bo Gum ngây ngô, Kyung Ho trưởng thành, Jun Yeol ấm áp và Jae Hong thì vẫn nấu ăn cho các em.
Tập 3 vừa rồi, chỉ toàn cảnh ăn và lỗi lái xe của bạn Gum nhưng hơn hết cả vẫn là sự quan tâm ấm áp của các anh dành cho Gum, chẳng ai trách Gum cả nhưng cậu ấy vẫn không ngừng xin lỗi (cậu còn trẻ, vẫn có thể mắc lỗi mà, không sao đâu ) ).
Có 2 cảnh mình thấy rất hài hước:
- Cảnh Jun Yeol hỏi Kyung Ho muốn làm gì, tất cả câu trả lời chỉ là ngủ: và đúng là anh chàng dành gần hết cả buổi chiều để ngủ
- Cảnh 4 anh chàng thi ném đá để quyết định xem ai là người đi lấy xe: Lúc Bo Gum ném đá đúng vạch mình thật sự rất bất ngờ, nhưng lần lượt Jae Hong và Kyung Ho đều ném trùng lên vạch vàng thì mình đã cười lăn lộn luôn, nhìn 3 người ôm nhau quay vòng vòng cùng bản mặt cười đến ngốc của Jun Yeol làm mình cười như điên vậy.
"Thanh xuân tươi đẹp", khi mà những con người trẻ tuổi đam mê du lịch, ham tìm hiểu cũng như không ngại thử thách cùng nhau trải qua những ngày tháng ở miền đất lạ, cùng nhau sẻ chia những cảm xúc khó phai trong cuộc hành trình không ai đoán được phía trước sẽ có những gì. Hy vọng sau chương trình này, họ vẫn sẽ giữ những tình cảm và nhiệt huyết này để tiếp tục gắn bó với nhau. Hy vọng 1 ngày nào đó lại thấy những bạn trẻ của Ssang Moon Dong hội ngộ trong cùng 1 bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-3-2016 20:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Thanh Xuân Tươi Đẹp - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách