Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-2-2016 17:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Chội ôi. Thank subteam lắm lắm luôn. Ko ngờ lại sub cả show này. Hay quá đi. Hết phim rồi mà vẫn đc xem 4 người du lịch cùng nhau thế này thật là thích. Công nhận quả bắt cóc thần thánh ghê, lúc thấy Kyung Pyo khóc mà giật mình, cứ tưởng người khóc sẽ là BoGum cơ. Kiểu đúng chương trình thực tế, quá hoang dã luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-2-2016 22:01:25 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều lắm ạ
Sau khi phim kết thúc thì thấy buồn và hụt hẫng kinh khủng
Nhưng sau khi biết tin mấy bạn trẻ này cùng nhau tham gia YOF thì mừng dã man
Thêm bạn trẻ Dong Ryung nữa là đủ bộ sậu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-2-2016 09:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub rồi, cám ơn subteam rất nhiều
May quá chứ như các mùa trước em chỉ mò raw, rồi xem các đoạn cut thôi, có sub thế này coi đỡ vất vả hơn
Anh Dơn lịt đờ có khác xông xáo, bình tĩnh và rất tỉnh táo. Anh Dơn tự do, tự tại, phóng khoáng, ôi càng ngày càng thấy yêu cái ông dở người này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-2-2016 11:22:56 | Chỉ xem của tác giả
Thích mấy anh quá Jun Yeol pro quá đúng là dân du lịch chuyên nghiệp đã quét hết Đông Nam Á rồi cơ đấy, Gummy quá thơ ngây và trong sáng thế giời này toàn kẻ xấu thôi anh chính là thức ăn đó. Sau thời gian vất vả tốn tiền và thời gian thì cũng đã có được 1 em Mun dong quá chất cho dân du lịch bụi. Hóng tập sau quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-2-2016 16:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhứt quyết sẽ không đu cái mớ 'Thanh xuân đệp hơn bông' này nữa đâu, thề luôn cười mệt quá, mới khởi đầu mà đã cười đến sắp lộn hết nội tạng ra ngoài ròi

Nhưng công nhận là cái khúc Na PD xuất hiện creepy hết sức, đến mình được biết trước kế hoạch ròi mà còn thấy rợn người nữa là 3 chàng chai chẻ Ai cũng biết chỉ tụi em không biết

Một đứa 'thích nằm xuống đất với chó ròi giả vờ làm chó', một đứa 'em vẫn là hợp với xứ lạnh hơn em chịu hông nổi nóng đâu, mồ hôi nhiều lắm' và một đứa 'nhìn vốn dĩ đã có tướng Phi châu', xin chào mừng tới một nơi có rất nhiều con hay ho hơn con chó, lại còn nóng chảy mỡ và được tìm về cội nguồn gốc gác

Thề chứ bị PD ròi bố mẹ, thậm chí là chính công ty chủ quản và quản lý bán đi như này đúng là sét đánh giữa trời quang, âu có tức tưởi một hồi cũng là điều dễ hiểu~ Mấy ngày trước còn vui vẻ tự quay cam giết mình thì mấy ngày sau phát hiện ra mình chính là bị hại À với lại hôm lên đường đi Thái cứ thấy Chó kè kè cam tự xử, cứ thắc mắc không biết quay gì, tò mò muốn xem nữa. Giờ biết rồi kể cũng tọi mà thoi cũng kệ

Tại sao mấy người đó không có lương tâm gì hết vại Tại sao cùng là con người với nhao mà lại đi ngã giá, "Chị bán mấy đứa này cho chú đó, 4000 bạt một đứa thoi'? Tại sao mối quan hệ nghệ sỹ quản lý khăng khít mà nỡ gửi một nửa đời mình cho đoàn buôn người? Và tại sao, cư nhăng waeeeeeeeee~ chúng toi chỉ lỡ mồm nói muốn đi nhưng rồi lại thật sự nhảy xuống cái vực sâu thăm thẳm này

*  *  *

Đời trăm ngàn cái dại, không cái dại nào giống cái dại nào

Một chàng trai đi từ Phukhet 32 độ về Hàn Quốc -13 độ ròi lại bị bắt cóc tới Namibia 37 độ trong vỏn vẹn có mấy chục tiếng đồng hồ mà vẫn chưa shock nhiệt chết, tôi đánh giá cao thể lực của emm~

Tuy Út không như dự đoán của các anh sẽ khóc một trận tưng bừng dọa toán người bắt cóc một trận chơi nhưng cái mặt hoang mang tột độ thì đúng là tiêu khiển không thể tả Kiểu vội vàng về Hàn còn đi MuBank, 8h tối được thả chuẩn bị về ăn cơm mẹ nấu, còn 1 đoạn nữa là đến cửa liền phát hiện ra có một chiếc xe kỳ lạ đang dí đến đít rồi, bảo sao không hoảng loạn. Một đứa mở mồm ra là kính ngữ, bảo nói trổng thì nó kêu kỳ cục mà cuối cùng quẳng hết lễ nghĩa phép tắc ra sau đầu

Pyo: Bo Gum à sau em có cái xe nào kỳ lạ bám theo hong?
Gum: Sao Ạ? DẠ có anh ơi, có Ạ.
Pyo: Có đúng hong? Tấp xe dô lề chuyển sang đó đi.
Gum: Chuyển ý Ạ? Tại sao Ạ? *bùng nổ láo toét* Uồi anh nói cái gì thế sợ vđ~ Xe đó là cái gì vậy trời? Cái quái gì thế này? Gì đây? Gì?
Pyo: Tụi anh sắp đi châu Phi quay YOF ròi em cũng đi cùng luôn.
Gum: Trời đất quỷ thần cha mạ ơi thật Ạ :'(

Đến mức loạn ngôn ròi hả

Đấy, nó hoảng thế nhưng kiểu tốt từ bản chất rồi chịu không nổi mà, cứ khiến cho người khác cảm thấy mình như mắc tội ý Cho tên bắt cóc lên xe mình còn xin lỗi vì xe bé, lôi đủ thứ ra mời, còn lo cho mông người ta nóng hay lạnh để chỉnh ghế sưởi... Coi cái cảnh nó toe toét chạy theo đoàn bắt cóc mà cũng muốn kêu trời thằng bé này có bị làm sao không sao lại tốt đến mức khờ khạo thế này???? Quả không hổ danh là Gum thiên sứ

Ừ, nhưng mờ nghe đến đi Namibia, du lịch bụi KHÔNG HÀNH LÝ phát là ôm đầu kêu gào thảm thiết luôn =)) Hoàn cảnh éo le đến mức một câu hỏi hết sức bình thường của nhân viên sân bay, "Cậu có hành lý ký gửi không?" cũng trở thành nỗi đao khó tả =))

Park-guide lên đường bình an còn mau được về ăn cơm mẹ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-2-2016 20:56:56 | Chỉ xem của tác giả
đã xem hết ep 1 và đang đợi link down
đúng là không phụ sự kỳ vọng, xem ep 1 mà cảm xúc dạ dào, vừa cười té ghế vì độ ngơ và troll quá ác của PD, các anh đúng là bị bán mà còn không biết
ep 1 xem khiến mình nhớ khá nhiều hồi ức, lần đầu tiên đi máy bay transit qua 2 trạm, bay hơn 1 ngày và vì ngơ ngơ nên cũng suýt nữa bị trễ máy bay và cả ký ức ngủ tại sân bay khó quên
để đi đến 1 nơi mà mình còn không có tí thông tin nào thì quả là không dễ, nên những tình huống như khó khăn như thuê xe hay lạc đường thì chỉ mới chỉ là món ăn khai vị thôi
xem xong ep 1 làm mình muốn xem luôn raw quá nhưng mà phải dằn lòng lại, chờ đợi cũng là hạnh phúc nhỉ ^^
cảm ơn subteam đã làm sub show này, nếu có thể mong subteam làm luôn những mùa trước, show này thú vị lắm  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-2-2016 09:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng hoang mang, nhưng mỗi người hoang mang 1 vẻ, kyung pyo còn khoác ngon lành chứ, anh nhạy cảm như manse vậy
Xem bo gum mới thấy hóa ra thiên thần có thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-2-2016 09:04:59 | Chỉ xem của tác giả
Mà các bạn cho mình hỏi, các mùa reply trước đều có "thanh xuân tươi đẹp" như này à?
Kites có team nào sub k vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-2-2016 18:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nhưng thấy dàn cast là mình đã cảm nhận được độ hot rồi.Trải nghiệm mới bao giờ cũng thú vị và bất ngờ.Chờ đón những tập tiếp theo từ subteam nhà mình )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-2-2016 08:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem phần giới thiệu mà chết cười với mấy người luôn
Mà nhìn cái ảnh PBG cảm thấy cái mũ được đội cho giống mũ của Luffy mũ rơm, xong nhìn lại k thấy giống ... xong lại cảm thấy cho PBG đội mũ rơm của Luffy nhìn đáng eo phải biết
Mới xem xong tập 1 Không biết mấy anh em gặp nhao có nhảy loi choi lên giống như YOF : Iceland không
Mong chờ tập mới quá xem cười không nhặt được mồm với mấy ổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách