Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2016 21:44:29 | Xem tất
Ui hôm nay đọc news mà thấy xốn xang hết sức, mò bừa vào Kites thì thấy ngay thớt đã nằm chình ình, em không biết nói gì hơn là ngàn lần vạn lần cám ơn các sub-team!

Chưa xem raw, chờ thành quả của các bác! Fightingggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 21:47:06 | Xem tất
đặt gạch hóng show này
sau khi xem reply 1988 thì kết luôn mấy chàng
thấy nhận xét của các bạn xem raw rồi có vẻ show này thành công lắm luôn thì phải
hóng hóng chờ ngày có sub, chứ không dám đu thêm raw show nào nữa , RM, IC, 2 Yoo's, với K pop star đu raw là nhiều với mình rồi

Bình luận

có nhưng mà 2 show đó mình chờ sub chứ k đu raw, dạo này mình toàn xem show chứ ít theo phim lại :))  Đăng lúc 21-2-2016 09:34 PM
ôi bạn cũng xem nhiều show phết nhờ, lại còn đu cả raw nữa :D thế bạn có xem 1n2d với superman k ;))  Đăng lúc 20-2-2016 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 09:42:24 | Xem tất
OMG!!!! Vô lấy link RM ai dè ngó xuống thấy banner 4 bạn chẻ chà bá phải nhào vô liền ngay và luôn
Lâu rồi mới có show gây hứng thú để đu live nè
Bữa coi trailer đã muốn bùng cháy, nay coi raw xong chỉ biết thốt lên DAEBAK
Coi raw đu live vậy chớ vẫn hòng hớt vietsub à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2016 20:17:04 | Xem tất
What, kites làm sub kìa chòi oi, em hạnh phúc quá, may nhờ cái sự nổi tiếng của rep 88 mà kites làm sub luôn. Nhớ năm nào mấy lão kia đi Lào, em kiếm sub điên đảo gần chết chỉ có sub 1 tập 2 tập còn lại lại vừa xem engsub, vừa mò link raw ta nói khổ cả trăm đường nên cứ mong sao YOF năm nay có nhà nào làm sub thôi. Hôm nay lượn lờ 4rum thấy thớt phải nói là mừng gần chết
Cơ mà có những 10 tập cơ á, hay là subteam chỉ để trước thế thôi ợ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2016 17:01:25 | Xem tất
Gào thét. Quá đã. Kites đã quyết định làm sub show này. Oh yeah.
Từ hồi hết phim đến giờ, xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần. Mần tới mần lui pro5 của các diễn viên. Nghe nói Na PD bắt đầu quay show này với dàn cast mà mừng húm. Định bụng dù ko có sub cũng phải mần raw.
Ngoài ước nguyện là nhà mình lại làm show này. Quả nhiên, không phải chỉ có mình mình bấn loạn các bạn ấy mà!! Hê hê hê...
Cười sung sướng và đặt gạch xây nhà, ủng hộ subteam đến cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 15:06:13 | Xem tất
Thanh Xuân Tươi Đẹp - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 15:19:32 | Xem tất
Vầng hóng mãi cuối cùng cũng có :3
Từ cả tháng trước lúc các ảnh (em) đi đã bị hóng cái chương trình ồi ))) cứ tưởng đi Thái vs cả đoàn về sao lại đen trụi thùi lụi thế được xem tin của Kites mới biết đi Châu Phi =
Chân thành cảm ơn subteam cùng những bạn giữ seed :3 lượt download cứ tằng tăng mấy Mb/s thế nầy mềnh thung thướng lắm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 15:21:14 | Xem tất
Duyên quá, vừa vào nhà đã thấy có sub.
Cảm ơn subteam nhiều lắm

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 16:07:41 | Xem tất
Hóng chương trình từ hồi có thông tin khách mời rồi

Cảm ơn subteam nhiều

Chương trình của Na PD có khác, lúc nào cũng hay thực tê và rất khác biệt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2016 16:20:06 | Xem tất
Chỉ lượn lờ vào thăm kites tí xíu mà nhìn thấy cái tít vietsub ep 1 là mừng phát ngất *OH MY GOD*
Em yêu subteam quá <3 <3 <3
Mặc dù đã xem raw rồi nhưng mà càng xem càng hóng sub, không biết mấy anh bị lừa đi như thế nào, không biết BG lơ ngơ nói gì khi bị bắt cóc.
Chưa xem tập 1 nhưng đã ngóng các tập khác rồi ) Mấy anh đúng là nhiệt huyết tuổi trẻ, hóng xem các anh sẽ enjoy như thế nào ở Namibia

P/s: thèm đi du lịch xa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách