Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 18-10-2016 11:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Trong cuộc đời mỗi con người chúng ta trước mỗi khoảnh khắc đều có thể trờ thành những kỉ niệm đẹp , khó quên và là hành trang trong cuộc sống sau này mà mỗi khi cúng ta nhìn lại và nhớ lại đều sẽ hạnh phúc với những nụ cười đầy thỏa mãn.
Mỗi hành trành sẽ có ý nghĩa đặc biệt của riêng Nó, và điều ta nên làm là nên trân trọng từng khoảnh khắc trong cuộc sống này. giống như thông diệp của R88. Và yêu thương, cởi mở hơn nữa với mỗi người xung quanh chúng ta vì bất kì ai cũng có thể trở nên trân quý khi ta thật sự cần Họ, dù đó chỉ là sự hiện diện ờ khoảnh khắc nào đó trong hành trình của Ta.
Cám ơn Staff và 4 mem đã chơi rất hết mình vì tuổi trẻ có thể làm nên những điều thật hoan dại và không chút đắn đo hay suy tinh gì cả. Mình thích tất cả mọi Thứ đã làm nên 1 chương trình hay trọn vẹn và nhiều ý nghĩa với mình như vậy.
Cám ơn Subbing Teams chân thành nhất nhé. Dã sub rất chi tiết và cụ thể, đặc biệt là tên tưng bài hát trong chặn đường đều đó khiến mình thật sự cảm kích, và cũng cần phải tạo 1  LIST riêng như vậy để khi cần 1 hành trình nào đó trong tương lại.
Cám ơn vì tất cả những kỉ niệm thật đẹp và quý báu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-11-2016 23:14:44 | Chỉ xem của tác giả
huhu yêu quá
nếu mà là bộ tứ 4 nam chính trong film nữa thì tuyệt hơn
cảm giác như kiểu tập đặc biệt của reply1988 ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 30-11-2016 15:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước vừa xem bộ này và bộ mấy anh ca sĩ nhạc kịch nữa. 2 phần có cái đáng yêu là maknae lái xe là y như rằng có chuyện. Mấy ông maknae đáng yêu, lịch sự mà hay cười dã man.
Kyung Pyo và Jae Hong như kiểu 2 ông anh hàng xóm ngố ngố,ngơ ngơ; 2 anh em Jun Yeol Bo Gum thì lại tình cảm. Mỗi lần nhìn thấy các bạn lại tự nhiên mỉm cười thôi. Cảm ơn đài tvn vì đã làm chương trình này, thời gian ở bên nhau tuy không dài nhưng cũng đủ để gắn bó và hiểu hơn về nhau. Cảm ơn subteam đã dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 16-12-2016 15:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Lang thang và tìm lại được bộ này. Chương trình làm mình nhớ đến Reply 1988 nhớ ngõ nhỏ với những con người ấy. Vì đang trong tuổi thanh xuân nên lại càng cảm thấy chân quý quãng đời này, chân quý hơn cuộc sống và những gì mình đang có. Cảm ơn chương trình, cảm ơn Tvn đã khiến tôi nhận ra giá trị cuộc sống.
Cảm ơn kites đã sub show

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-3-2021 23:16:39 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ tìm được chỗ tải chương trình này

cảm ơn sub team nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 29-3-2021 23:19:16 | Chỉ xem của tác giả
xem cut trên youtube những đoạn về lúc mới casting coi mà muốn khóc

Shin PD đỉnh thiệt mới cast được những người chưa nổi mà hợp vai như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 29-3-2021 23:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem mới thấy anh em nhà Jung Wan mặn mòi thiệt chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 29-3-2021 23:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cmt của mọi người thấy mình như tối cổ vậy, mấy năm rồi mới xem )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 29-3-2021 23:23:40 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team ngàn lần ko đủ quáaa <3333333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách