Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2015 22:43:33 | Xem tất
hana_kimi_91 gửi lúc 28-7-2015 10:12 PM
thật ra thì mùa này toàn người chơi đã có kinh nghiệm, dù lần đầu chơi có ngây th ...

Mình fan Kong nhưng đúng là mùa này ảnh vẫn đang ẩn mình, chưa có nổi bật lắm, nhưng mà nhìn ảnh là buồn cười rồi, ngày càng giải trí
Mà hình như chưa chắc chắn là mùa cuối đâu ấy, rating cũng kha khá nsx chắc cũng ko nỡ bỏ nhưng mà đúng là để nghĩ mấy game thôi cũng tốn nhiều thời gian, mà phải game hay thì mới hút. Cơ mà mình nhớ là có hợp tác với với công ty game để thiết kế nên cũng ko phải vấn đề. Còn vấn đề nữa là dàn cast, tìm được dàn cast để sánh với mấy mùa trước cũng có vẻ khó, nhưng ko phải ko thể, tổ chức casting như mùa trước rồi vào game chắc cũng sẽ có người nổi bật, thời thế tạo anh hùng mà, chứ thiệt tình cả 3 mùa lúc đầu hơn quá nửa chẳng biết là ai thế mà vẫn bị lọt hố :v  Hy vọng là sau mùa này sẽ được xem tiếp nhiều mùa sau nữa, chứ ko tiếc chết Rồi cứ vài mùa lại all-star như mùa này, mong mỏi nhỏ nhoi vậy thôi
Còn show tương tự như TG thì mình ko biết, hình như ko có ấy, chắc chỉ có phim liar game như bạn trên nói. Còn show dạng survival thì cũng có nhiều, mình có coi big brother, survivor trước rồi mới biết đến TG nhưng hiện tại vẫn thích nhất TG, chưa tìm đc show nào ưng hơn show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:24:13 | Xem tất
zoro411 gửi lúc 3-8-2015 10:20 PM
có ep 5 rồi kìa ^^ [-o< [-o< [-o<

Chỉ muốn nói là ep 5 này phục chú DongMin thật đấy,  ...

thế mới nói =.= tội nhất là anh YooHyun, từ lúc bị tống vào tù là cứ cúi gằm mặt xuống chả nói câu nào =.= Hai người làm hết mình để cứu nhóm thì đi vào tử chiến, còn người phản bội nhóm thì sống ngon lành quá. Lúc chị JM cứ lẽo đẽo sau chú DongMin đòi chú ấy cứu mà nhìn ghét ghê luôn đó >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 08:02:51 | Xem tất
Lão Kyung Hoon này k thể ưa được, tội nghiệp Sang Min quá, ứng cử viên chức vô dịch vậy mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 09:16:40 | Xem tất
xem xong cả 5 ep rồi, ngày nào cũng lò mò vào hóng ep 6 ^ ^
Vẫn thích sub của kites nhất nên ráng chờ
Mình chỉ xem ss1 vs ss4, thích chú Sang Min ai ngờ chú bị loại quá sớm, chú ấy có cái tài mà ko ai có thể có, đó là lúc nào cũng có sẵn chiến lược khác. m.n có thể ko thích vì chú lúc nào cũng chơi trội. Nhưng mình thích chú ở điểm đó, ai cũng theo chiến lược hòa bình liên minh rồi cuối cùng cũng phải loại 1 người thôi.
Nói đến sự phản bội, ai cũng biết chú SM hay phản bội nhưng mình thấy cái cách phản bội của chú có sức thuyết phục, chứ ko phải như KH. KH cũng phản bội rất nhiều nhưng cách của KH làm ng khác khó chịu, cảm thấy anh ấy hết sức ba phải. Mình ko ghét KH chỉ là cách chơi của KH mình ko thích. Nhưng phải công nhận anh ấy chơi DM quá hay luôn. Tiếc chú SM vì có thể chú ấy xem nhẹ anh KH quá.
Những ng còn lại mình thích chú JDM hơn cả HJH, thấy chú có cái tài lãnh đạo mà HJH thiếu. Ai cũng giỏi nhưng chú JDM vừa giỏi vừa có tài lãnh đạo cũng như cách nhìn thấu tâm can người khác. Cái đoạn chị KR thanh minh bảo ko phải nghịch tặc, thật sự mình đã tin chị ấy, ai ngờ chú JDM chọn đúng, phải nể chú ấy, rợn da gà cái đoạn chú ấy hỏi Jung Moon
Ngoài ra ủng hộ thêm bạn Hyun Min xinh tươi nữa, cute quá trời ^ ^
Mong top 3 sẽ là JDM, HJH , HM
nhưng mình biết là chắc sẽ có trắc trở thôi, đời ko như mơ mà
Tks subteam rất nhiều, nhờ xem bản dịch của subteam mà mình thấy mình nhanh hiểu các trò chơi hơn. Chứ có lần cứ đần đần, xem lại hoài ko hiểu trò chơi nó ntn, IQ thấp quá nên vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 17:28:31 | Xem tất
Xem xong ep 5 phải nói phục Jang Dong Min nhá, anh í ko những nắm được luật chơi với cách chơi nhanh mà còn thuyết phục được mọi người nữa, mặc dù lúc đầu hình như mọi người cũng ko để ý ý kiến anh í lắm. Và nhất là đoạn đoán được ai là nghịch tặc ngoạn mục thật, mặc dù cho nhiều người vẫn tin chị KR là Trung thần thì anh í cũng chắc chắn là Nghịch tặc được mới siêu, có điều sang phần này thấy Hyun Min cũng có phần né né anh í rồi thì phải. Mà càng vào trong mới thấy Kyung Hoon đáng gờm lắm nghe, tội Yoo Hyun thôi, trung thành mà lại bị loại, xem Jung Moon đoạn đó thực sự rà rất ghét.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 08:30:08 | Xem tất
HYUN MIN VÔ ĐỊCH
Mùa trước bạn nhỏ đã lỡ mất chức vô địch rồi. Bạn giỏi thế mà ((
Cố lên Hyun Min
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 14:09:24 | Xem tất
Xem xong ep6 lại nhảy vào đây comt ngay =)

Càng ngày mình càng không thích chị JungMoon ^^ Phần mở màn, một mình chị ấy nói cười hớn hở trong khi chị KyungRan tỏ rõ thái độ không muốn chung team. Thấy chị vô duyên hết sức. Phải công nhận là chị ấy rất rất thông minh, nhưng hình như lối chơi của "The Genius" không hợp với chị ấy. Từ ep 1 đến giờ chị ấy luôn ở trong tình thế nguy hiểm và bị động, các thành viên khác luôn phải tìm cách để cứu chị ấy. Ep6 này chị ấy đầu quân cho cả 2 team mỗi tội là chả team nào tin tưởng chị ấy tuyệt đối. Cái cách chị ấy xin xỏ ngọc lựu hết người này đến người kia thật không đỡ được mà >”< Chỉ mong ai đó lôi chị ấy vào trận tử chiến rồi loại chị ấy nhanh nhanh giùm.

Bạn KyungHoon càng ngày càng tuyệt, từ ep4 bạn thể hiện rõ là một người khác rồi, và rõ ràng bạn ấy chủ động cực kì luôn. Cách bạn ý để ý kĩ từng người quá là đáng gờm luôn ý. Trong trận tử chiến bạn ý mách nước cho anh JunSeok làm mình bất ngờ luôn =.= Bạn ấy đáng yêu quá sức tưởng tượng luôn 

Anh JunSeok tập này đáng yêu quá ~~~ có mấy đoạn nhảy tưng tưng ~~~.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 19:39:29 | Xem tất
Ôi tự dưng hnay vào lại thấy cái banner The Genius 4 mà mừng rơi nước mắt K ngờ là Kites cũng làm show này cơ
K phải vì show k hay đâu mà là vì ít bạn biết Kites làm sub mà theo xem sub nơi khác và cũng là do show của truyền hình cap nên có lẽ các bạn k để ý tới, xong rồi lại k có idol hay dv mà có nhiều fan Việt nên lại ít ng biết hơn.
Chứ thực ra thì nó hay vô đối ý T.T kiểu xem 1-2 tập thôi là muốn mò xem hết cả 4 ss của nó luôn
Mong là ST sẽ theo sub đến hết ss và cố gắng làm full cả 3 ss trc nữa ạ

PS: Ai chưa xem 3 ss trc thì hãy cố gắng xem hết luôn nha, sau đó mn sẽ thấy phần mở đầu của ss4 nó nhiều cái lquan và ẩn ý đến các ss trước ntn

#teamKong2Min  #S2HyunMin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 20:22:44 | Xem tất
có ep 06 rồi nhanh quá, vừa mới hôm nọ mới thấy có raw , thank nhóm sub rất nhiều!
Cá nhân mình thật sự không thích cách chơi của Jang Dong Min , hi vọng sớm có người loại được anh này để cục diện thay đổi đi, có thể là một trong mấy chị nữ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 23:03:35 | Xem tất
Kim Kyung Hoon chả dễ thương chút nào. Chưa ấn tượng gì tốt, mà xấu thì đầy,phản bội chị Ah Young của tuiiiiiiiiiiiiiiiii. Không biết sang ss4 anh thể hiện thế nào, chứ cá nhân tui không thích mấy trò lật lọng kiểu này lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách