Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-7-2015 11:07:36 | Chỉ xem của tác giả
chuthanhhuyen gửi lúc 26-7-2015 03:10 PM
Phải nói là ko nuốt nổi kiểu lật lọng Kyung Hoon cho dù xem đi xem lại bao nhiêu lần đ ...

Spoil thì để ẩn được không vậy, làm vậy ai kéo xuống coi cmt biết hết nội dung à ?

Bình luận

chỉ ko đc spoil các tập khác khi kites chưa vietsub,m chỉ là xem xong tập 3 lên đây viết thảo luận với mọi người thôi, bạn ko nên vào bình luận đọc trước làm gì   Đăng lúc 27-7-2015 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-7-2015 13:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều người ghét Kyunghoon nhưng chs mình lại không ghét bạn ý nhở.
Nói thật là mình lại không thích cách chơi của chú Sangmin ở mùa này. Từ ep 1 đã thế rồi, tới ep 3 thì lại càng quá đáng, chú đẩy cho Kyunghoon làm kẻ phản bội để cứu chú, tới lúc Kyunghoon lơ ngơ nói ra mất thì lại trách móc kiểu tại vì Kyunghoon vậy.
Dù cách chơi của Kong có hơi nguyên tắc quá, không bao giờ phản bội nên kết quả không vượt lên cao nhất được, nhưng ít nhất còn khiến người khác tin tưởng.

Bình luận

từa tựa như thế nhưng mức độ phản bội của Dong Min nhẹ hơn Sang Min rất nhiều thôi.  Đăng lúc 27-7-2015 09:43 PM
Thực ra Sang Min mình thấy 3 mùa vẫn 1 kiểu chơi mà. Lúc nào cũng nắm toàn cục rất nhanh và lấy điều đó để điều khiển các thành viên khác. Dong Min cũng kiểu   Đăng lúc 27-7-2015 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2015 17:06:29 | Chỉ xem của tác giả
đã có ep 4 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm
the Genius đúng là không hổ danh, xem death math nhiều lúc còn thích hơn cả main math
xem show thực tế mà thấy rõ tính cách của các thành viên luôn
Chú Sang Min và Dong Min thích nắm mọi thứ trong tay, nhiều lúc đâm ra hơi áp đặt
Kong thì theo phe chính nghĩa, ai ở cùng team với anh thì thế nào anh cũng cố tìm đường cho người đó khỏi đứng cuối nhưng mà đậu ơi anh dễ tin người quá, bị gạt mấy lần mà sao vẫn tin vậy ==
càng xem về sau càng thấy rõ sự thay đổi của các thành viên khác
đúng là xem the Genius thì chả bao giờ đoán được điều gì sẽ xảy ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-7-2015 23:21:13 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn còn đang giữ ep 2 ko dám xem thì vừa vào đã thấy có ep 3, 4. Thank subteam rất nhiều ạ. Ko bao nghĩ show sẽ đc nhà kites làm sub. Really appreciate that!!!
Xem 2 mùa rồi thì vẫn ấn tượng lối chơi của chú Sang Min, nắm bắt vấn đề rất nhanh, dù là ko ít lần phản bội mọi người nhưng vẫn luôn lôi kéo đc ngta đi theo mình, nghe theo mình dù rõ ràng là nhiều lúc rất áp đặt chứ, con người này thực sự làm mình vừa phục vừa sợ, đôi khi có ghét cơ mà xét cho cùng The Genius là thế "thua đẹp thắng bẩn" nên The genius đôi khi còn thực hơn cả đời thực vì xét cho cùng ai cũng vì quyền lợi của bản thân mình cả thôi.

Một ng nữa mình cũng rấất ấn tượng đó là Huyn Min đúng thật cậu này mới là Genius ấy, tính toán dự liệu các bước như kiểu quân sư của cả đội ấy cơ mà lại rất kute chứ mặt thì rõ ngây thơ

Còn ng mà mình luôn ủng hộ là Hong Jin Ho, cơ mà chỉ sợ bị vây như season 2 nên phải về sớm thôi =(

Dù gì vẫn cảm ơn subteam một lần nữa ạ. Love u all!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-7-2015 15:00:50 | Chỉ xem của tác giả
_MjL gửi lúc 27-7-2015 01:20 PM
Nhiều người ghét Kyunghoon nhưng chs mình lại không ghét bạn ý nhở.
Nói thật là mình ...

@ Kim taewoo:

Cách chơi thì vẫn thế nhưng mình thấy mùa 1 không tệ đến mức này
Tất nhiên phản bội gần như là highlight của Genious rồi, kể cả Hyunmin cũng thế. Hay như ở ep 4, mn theo cặp, Hyunmin bị hố.
Nhưng cách của chú Sangmin là bảo và bày cách cho Kyunghoon phản bội, còn mình thì lại giữ hình tượng, mình chỉ ko thích ở điểm ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-7-2015 20:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mình chưa xem season 1 với season 2 lẫn 3 nhưng vô tình down show này về xem thử chiều nay thì thấy hay quá. Hiện tại mình đang xem tới tập 3 thôi nhưng mình thấy ấn tượng nhất với Jang Dong Min, thấy chú này thông minh với nhạy bén kinh khủng. Oh Hyun Min, Hong Jin Ho cũng khiến mình ấn tượng không kém. Mình quyết định sẽ lót dép hóng sub show này đều đều từ kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-7-2015 22:12:20 | Chỉ xem của tác giả
thật ra thì mùa này toàn người chơi đã có kinh nghiệm, dù lần đầu chơi có ngây thơ thế nào thì chắc rằng mùa 4 này đã khác (ngay cả Huyn Min cũng bắt đầu dè chừng Dong Min mà)
cả 3 quán quân của 3 season trước mình nghĩ họ sẽ chịu áp lực lớn hơn, vd như hồi Jin Ho trở lại chơi tiếp trong mùa 2 ấy, lúc nào anh ấy cũng bị các thành viên khác nhắm để loại nên cũng không lạ gì khi trong mùa này chú Sang Min, Dong Min và Jin Ho bị nhắm
vì là The Genius nên chẳng dám phỏng đoán trước điều gì, chỉ tiếc là tại sao nhà sản xuất không làm tiếp chương trình này, mùa này là mùa cuối rồi, tiếc quá cơ
P/S: hình như cũng có chương trình tương tự như show the genius của nước ngoài, không biết có bạn nào biết tên chương trình đó không nhỉ?

Bình luận

k phải mùa cuối đâu, tổ sx chtr nói là nếu rate cao thì vẫn làm tiếp mà :3  Đăng lúc 10-8-2015 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-8-2015 03:54:10 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 28-7-2015 10:12 PM
thật ra thì mùa này toàn người chơi đã có kinh nghiệm, dù lần đầu chơi có ngây th ...

là liar game bạn nhé

Bình luận

liar game k phải là tên phim ah? show truyền hình cũng có liar game ư?  Đăng lúc 3-8-2015 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-8-2015 19:09:12 | Chỉ xem của tác giả
có ep 5 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm <3
công nhận xem vụ nhớ số pi mới thấy kinh thật, Jung Moon tập này làm mình thay đổi quan điểm luôn ấy, nhìn chị này chơi mấy ep đầu k ấn tượng lắm, vẫn k thích kiểu theo đuôi như chị này
nhưng mà tập 5 này thấy chị này cũng có ích đấy, woa nhớ được tận 100 số đuôi của số pi, khâm phục thật, IQ cao có khác, chỉ tiếc là vẫn chưa đủ kinh nghiệm để chống lại mấy ông anh kia, nếu ep này phe nghịch tặc thắng mới gọi là hay, việc biết trước các số ngay từ đầu làm cho trò chơi hơi nhàm thì phải (đấy là theo quan điểm của mình)

Bình luận

mình chỉ khâm phục chị ấy nhớ đc cả tận 100 số đuôi của số pi thôi, còn trong the Genius thì phản bội đã là chuyện thường tình, nếu xem mùa 2 thì còn thấy phản bội tr   Đăng lúc 4-8-2015 06:12 PM
mình thì chẳng thấy khâm phục j c này, nhớ được cả dãy số pi để đi bán đứng người cùng phe mình  Đăng lúc 4-8-2015 01:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-8-2015 22:20:12 | Chỉ xem của tác giả
có ep 5 rồi kìa ^^

Chỉ muốn nói là ep 5 này phục chú DongMin thật đấy, chú ấy làm chủ từ đầu đến cuối game luôn còn gì.

Về chị JungMoon, công nhận là vụ nhớ số pi của chị ấy vĩ đại thật đấy ))) nhớ đến tận đuôi 100. Cơ mà nếu chị ấy không vội nói ra việc mình nhớ được 100 đuôi số pi kia trước thì chị ấy hoàn toàn có thể dùng nó đển giúp cho phe nghịch tặc chiến thắng. Việc JungMoon phản bội làm mình hơi thất vọng a ((. Chị KyungRan cũng thấy vậy đó. Lúc game kết thúc, JungMoon đến bên cạnh chị ấy liên tục nói  "Em xin lỗi" mà chị ấy còn chẳng nhìn JungMoon lần nào =.=

Thêm nữa Mình có cái nhìn khác về KyungHoon rồi đó nha . Chỉ vừa vào bốc số thứ tự ra thôi, bạn có vẻ nhìn mặt này nọ cơ mà đoán phe nghịch tặc cũng chuẩn quá còn gì =) bạn không phải dạng vừa đâu

Bình luận

mình còn muốn cho cả cái dép vào mặt ý chứ đừng nói là c KyungRan, cứ đứng vào vị trí c ý xem có muốn nghe lời xin lỗi đấy k  Đăng lúc 4-8-2015 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách