Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-3-2015 23:47:27 | Xem tất
Cho mình hỏi subteam có định làm season 2 không??? Mình đang cuồng season 2 dã man mà không tìm được link down chất lượng, rồi ngóng cả bản điện ảnh của season 2 nữaTiếc là bản điện ảnh không có bẻ Feynman với bố Ngô Trấn Vũ. Mới đầu xem cặp bố con này thấy hơi ít biểu hiện nhưng càng ngày càng thấy có nét thu hút riêng. Mà bias cặp Feyman-Bối Nhi điên cuồng luôn!!!!Ban đầu mình xem chương trình vì có bố con Lục Nghị và không hi vọng nhiều vì nghĩ chương trình thực tế của Trung không hấp dẫn lắm với lại mua lại từ phiên bản Hàn nữa nhưng xem xong mình thích tất cả các bé, mỗi đứa đều có nét dễ thương riêng. Xem hết 8 chặng mà tiếc nuối vì không còn được xem bọn nhóc bên nhau nữa nhất là cặp Feynman-Bối Nhi. Nói tóm lại là mình mong subteam có thể làm season 2. Các bạn chắc chắn sẽ nhận được nhiều điều thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2015 02:06:47 | Xem tất
Cám ơn subteam đã làm sub chương trình này nhé :3 show này hay dã man, tính cách 5 bé cũng đều đáng yêu nữa. Ban đầu cứ nghĩ Thiên Thiên sẽ khó tính xong quấy nhưng hóa ra chỉ có tập đầu tiên thôi, Trương Lượng cũng dạy bé bằng nhiều phương pháp nữa :3 Cindy, Kimi, Thạch Đầu với Angela thì đáng yêu khỏi bàn ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2015 22:35:40 | Xem tất
Chả hiểu sao phần này hay hơn mọi phiên bản khác, từ phiên bản hàn đến việt nam mình chỉ thích có trung T_T Ai cũng dễ thương hết trơn cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2015 23:43:37 | Xem tất
sao mình k thấy đc link down nhỉ :/ muốn xem lại mà k thấy link

Bình luận

Bạn down ở đây nhé: http://kitesvn.com/thread/-tv-show-2013-bo-oi-minh-di-dau-the-lam-chi-dinh-dien-luong-vietsub-e12end-completed-421676-1-1.html  Đăng lúc 8-4-2015 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2015 08:49:58 | Xem tất
Cám ơn Kites đã làm show này nhé :3 Xem xong mới thấy Trương Lượng là mẫu người cha lý tưởng mọi thời đại luôn :'( nhìn cách Trương Lượng dạy và chăm sóc Thiên Thiên cảm động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2016 15:09:47 Từ di động | Xem tất
Đây là mùa duy nhất của chương trình mình coi hết 12 tập + tập chiếu rạp, cũng là mùa và phiên bản mình thích nhất luôn. * ý kiến cá nhân ợ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 21:17:26 | Xem tất
khôgn biết còn ai giữ seed bộ này không làm ơn giúp mình với, mình mở torrent cả ngày rồi ko tìm đc peer
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 19:22:19 | Xem tất
ad có thể làm tiếp mùa 3 không? mùa 3 cũng hay lắm.các bé ai cũng đáng yêu hết lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 22:40:18 | Xem tất
ôi thích bố con Lâm Chí Dĩnh quá đi dễ thương hết xẩy luôn ấy. Thích từ hồi bản Hàn cơ, bây giờ sang bản Trung các bé cùng bố cũng đáng yêu lắm không hề làm mình thất vọng đâu nhé cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách