Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-10-2013 20:34:21 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ show mới ra tới tập 3 nên mình nghĩ chắc theo sẽ sub kịp show nhanh thôi.
cá nhân xem rồi thì mình thấy các bé bên Trung hay làm nũng, có chút hỗn và ỷ lại bố nhiều hơn các bé Hàn, qua 3 tập thôi mà khóc, khóc, khóc thôi rồi... có lẽ 1 phần do các bé nhỏ hơn nhiều hoặc cũng do cách dạy con của các nhà nữa. nhưng các bé cũng đáng yêu, có những lúc rất tình cảm, mỗi bé đều có 1 cá tính riêng rất rõ nét
Bên Trung yếu hơn bên Hàn rất nhiều về khoản editing, nội dung bị biên tập không khéo, rất rất lộn xộn và khó theo dõi, cảm giác chương trình rất rời rạc hơn nữa thời lượng 1 tập hơi dài (khoảng tiếng rưỡi chưa quảng cáo), hi vọng qua các tập tiếp theo sẽ đỡ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-10-2013 20:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Sub team làm show này vui quá đi!!!!
Mấy hôm nay coi bản raw trên Youtube phải nói là cực thích mấy bé luôn ấy!!
Nghe nói bản hàn rất là hay nhưng chưa xem qua bản hàn bao h!! Chắc phải lục lại bản hàn xem lại mới đc!!!
Xem lúc đầu vì bố con Lâm Chí Dĩnh, nhưng sau khi xem 3 tập thì cả 5 cặp đều đáng yêu cả!!! Nhất là Cindy, lúc đầu khóc nức nở nhưg ko ở bên bố là thành người khác ngay!!!
Hóng tập 1 của subteam
P/s: Mình xem thì nhớ Thiên Thiên con của Trương Lượng là 5 tuổi thì phải

Bình luận

mình coi show nì cũng vì LCD, giờ thì 10đ cho cả 5 bé :)  Đăng lúc 27-10-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-10-2013 20:41:10 | Chỉ xem của tác giả
LCD quá trời đẹp trai, cơ mà mình thấy con trai chú í nhìn ko giống chú í nhỉ...mà nhiều người khen quá ???
Show này chiếu rồi mà ko biết rating bao nhiêu nhỉ? Có hot như show bên Hàn ko?
Mấy bé kia nhìn đáng yêu quá, hình như còn nhỏ tuổi hơn mấy bé show Hàn nữa.
Ủng hổ subteam nồng nhiệt để được xem sub :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-10-2013 21:00:58 | Chỉ xem của tác giả
thật là háo hức mong chờ:D Đặt gạch!!!! Gùa ái nỉ:xxx
Mặc dù cùng 1 format nhưng sự khác biệt từ văn hóa, lối sống, suy nghĩ và bản thân từng cá nhân khiến mình ti tưởng chắc chắc rằng hai phiên bản Hàn Quốc và Trung Quốc sẽ khác nhau hoàn tòa. Hơn nữa lứa tuổi tham gia của các bé nhỏ hơn rất nhiều, khiến mình tin là sẽ đáng yêu vvô vô cùng:xxx
Waiting for you! Please coming soon... I'm so excited and can not calm down. y à hú..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-10-2013 21:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Bay vô ủng hộ liền ^^
Có con nít là mìh thích lắm. Mấy bé đáng yêu lắm. Mỗi đứa mỗi cá tính như bản Korea vậy đó.
Kimi - vui vẻ, Angela - thân thiện và ngọt ngào, Thiên Thiên - đẹp trai, đáng yêu, nhiều lúc hơi nhõng nhẽo nhưng rất yêu bố, Cindy - ôi con bé nó nhõng nhẽo bên bố chứ ko có bố là nó khác ngay, Thạch đầu - bé ngoan, nghe lời bố, và double rich với màn "thả bom " của em ^^
Ung hộ subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-10-2013 21:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xem raw tập 1 phiên bản này.
Thấy các bé khóc hơi nhiều chắc còn nhỏ tuổi.
Mình nghe nhạc chủ đề thấy rât hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-10-2013 21:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nghe nói là trung quốc cũng có chương trình này
Mong là chương trình cũng hay và thu được nhiều người hâm mộ như của hàn quốc
Mình mong chờ sub của chương trình này quá đi
Vì mình là một fan hâm mộ của Lâm Chí Dĩnh
Nhìn mấy đứa trẻ con đáng yêu phết {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-10-2013 21:15:12 | Chỉ xem của tác giả
mong quá mong quá
hy vọng phiên bản Trung Quốc sẽ thành công như là phiên bản của Hàn Quốc
không biết mấy bé tham gia chương trình sẽ thể hiện như thế nào đây
ngóng quá!!!!!!!!{:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-10-2013 21:26:54 | Chỉ xem của tác giả
hình như đa số đều là những ông bố trẻ, chắc độ tuổi trung bình cũng thấp hơn của hàn {:440:} và phải công nhận dù gần 40 nhưng lâm chí dĩnh trông vẫn trẻ và năng động hơn các bố còn lại ấy {:422:} nhưng cặp cuối trông gầu thế nhỉ {:408:}

Bình luận

cặp cuối Trương Lượng là ông bố trẻ nhất mà, mình thấy a này tính cũng kiểu tửng tửng, thêm cả bé con Thiên Thiên hệt bố  Đăng lúc 27-10-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-10-2013 21:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Oh không ngờ ST củng làm show này ah. Trước h đọc news của show đúng có 1 lần

nên củng không biết rõ lắm show như thế nào chỉ biết là có bố con Lâm Chí Dĩnh thoy

Nghe mấy bạn khen nhiều mah củng muốn coi nên đành chờ sub của ST để xem thử vậy. Thanks ST nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách