Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Truevisions 2015] Kiss Me/ Nụ Hôn Định Mệnh | Mike Angelo, Aom Sushar - Vietsub Ep 20 End HD + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-7-2015 10:38:19 | Chỉ xem của tác giả
Thích cặp này nhắm nhun ý >< đợt trước Full House đã làm mình bấn loạn cả ngày chỉ nghĩ đến phim ý thôi. Giờ đến phim này chắc chỉ ngồi đó mà hóng thôi, chứ nhớ mong chả làm đc gì mất. Itazura na Kiss là một trong những bộ truyện shojo hiếm hoi mà mình thích mừ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-7-2015 11:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Chúa ơi~ chắc con chớt! coi trailer thôi mà tim đập thùng thùng rồi. oaaaa~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-7-2015 12:26:02 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này từ bản đầu tiên của Đài Loan đến nay... hóng phim này cực kỳ luôn ý... lót dép chờ subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-7-2015 14:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Đặt một viên gạch để hóng phim
Căn bản là mê 2 em diễn viên từ Full House rồi,
Cơ mà, thực sự là phim bị điểm trừ vì cái màu tóc của Ten Ten đấy nhé
Thiên tài, chăm học, mà đi nhuộm đầu bạch kim là sao?
Chẳng lẽ là vì học đến bạc cả tóc?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-7-2015 16:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này đọc truyện mấy lần rồi, đã xem cả bản Đài và bản Hàn, nhưng giờ vẫn hóng cả bản Thái bởi vì hai bạn nam chính và nữ chính.
Kết hai em này từ hồi xem Full House thái, nhìn cưng với đẹp đôi  không chịu được, nên h cũng bon chen vào đây đặt 1 cục gạch hóng phim với mọi người cho xôm tụ hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-7-2015 20:21:37 | Chỉ xem của tác giả
eyyyyy...phim này chưa bỏ bản nào, giờ lại có Thaiver nữa cơ đấy. Đến thời điểm này thì thích bản của Nhật nhất, đặc biệt là chị nữ chính, phải nói hợp vai như in.
Bản này nhìn sơ qua thì thấy vai cx khá hợp rồi, không biết các anh chị sẽ diễn sao đây. Chị Aom thì thích khỏi bàn, còn nam chính... có điều là mình cứ nghĩ là ảnh cũng khá là truyền thống hay ngoan hiền chứ nhỉ, sao lại có quả đầu này lol, nhưng nhìn cũng bắt mắt hihi. Ngoài ra cũng rất mong đợi mấy người bạn của nữ chính, phim Thái thì thường mấy đứa bạn thân kiểu này vui chết được ý.
Cảm ơn subteam đã có dự án này, đặt gạch hóng thôi.!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-7-2015 22:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Lại ngọt với nhau theo một kiểu khác giời ơi
Cái đôi này, có tin đóng phim với nhau -> làm dân tình quắn quéo
Tung teaser -> làm dân tình quăn quéo
Suốt ngày up insta cả nhau -> làm dân tình điên cuồng quăn quéo
Tạo hình của Mike đẹp trai qué trời ơiiiii
Còn Aom thì vẫn đáng iu như ngày nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-7-2015 08:10:20 | Chỉ xem của tác giả
Xem tạo hình rồi xem teaser thì có vẻ như Kotoko vẫn ngố ngố còn Irie thì có vẻ láu cá phếtttttttttttttttt
Tui nói trai đẹp gái xinh level max làm trái tim fan-gơ xao xuyến quá chòi oi
Mong chờ đến tháng 9 *ngày ngày lật lịch*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-8-2015 16:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chuyển thể từ bản Ngây Thơ của đài loan nè, rồi phim Playfull Kiss của Hàn nữa nè, đúng là truyện tranh được nhiều nước yêu thích có khác, nhiều nước chuyển thể thanh phim quá trời, mà cũng đúng thôi, nó hot ở mọi quốc gia mà, làm ở mỗi quốc gia lại có bản đặc sắc riêng và gắn với bản sắc ở đó riêng. Cặp đôi này lúc đóng full house mình cũng ship giữ lắm luôn, vỉ trong quá hợp đi mất, Aom thì thấp nhở, nấm lùn, Mike thì cao nữa. Minh rất chi là thích các cặp diễn viên kiểu này nha, kiểu nam chính ôm nữ chính có thể đặt đc cà đầu nam chính lên trên đầu nữ chính ấy. Thấy được bảo bọc và bảo vệ an toàn dã man đó.
Mỗi tội tạo hình của Mike ý cả nhà, vì Mike đóng kẻ học giỏi, toàn năng ko j ko làm đc, thế mà cho bạn đó để tóc trắng thì cứ như kiểu dân ăn chơi, chứ chẳng tri thức tẹo nào cả, haiz. Túm lại đành chờ đợi thôi, vì diễn xuất của em Aom tốt lắm, thách đấu với mọi thể loại vai luôn^^

Mà cả nhà có biết bao giờ thì em này đc chiếu không đấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-8-2015 19:21:32 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình hỏi đây có phải là film thơ ngây của phiên bản hàn và đài , nhật đã từng làm . Và bây giờ là tới phiên bản của thái phải ko các bạn.

Bình luận

thanks bạn nha  Đăng lúc 2-9-2015 08:28 PM
đúng rồi bạn  Đăng lúc 9-8-2015 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách