Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[True Visions 2014] Full House | Mike Pirath & Aom Sushar - Vietsub teas

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-1-2014 12:32:51 | Xem tất
Đang đợi từng giờ từng phút mà đc xem phim 2 đứa nó đóng đây, mặc dù phiên bản Hàn đã đc nhai đi nhai lại ko biết bao lần rồi, đã thế VN mình còn mua bản quyển làm lại rồi (khi xem cảm giác như thảm họa vậy, hix) nhưng vẫn ngóng phiên bản Thái này, vì đc cái 2 diễn viên mình đều thích, em Aom thì diễn xuất khỏi chê rồi, trẻ nhưng mà đa tài, đóng nhiều phim với nhiều tính cách khác nhau rồi, nhưng chưa thấy đóng vai ác bao giờ thôi.
Nói thật là mình vẫn ko đỡ đc với quả đầu tóc bù xù của Aom, trông nó giống các thím kinh khủng ấy, nhìn cứ như là em này đã có 1 mẹ già và 2 đứa con rồi ấy :v, nhưng nói thế thôi, vẫn phải xem phim 2 đứa nó đóng chứ, cầu mong cho 2 đứa ko làm ta thất vọng, kiểu j khi xem có sự so sánh với phiên bản Hàn là ko thể tránh khỏi rồi, nhưng ta sẽ cố gắng ko săm soi quá kĩ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 13:02:45 | Xem tất

CR: Mr.yodPhotographer FACEBOOK

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 21:06:49 | Xem tất
Sau khi xem xong phim Yes or No là bị thích cái bạn Aom này nha. Phim đó thì thích cặp Aom - Tina.
Giờ bít phiên bản Thái của Full house có bạn này đóng. Mà còn đóng cặp với Mike nữa chứ. Nhìn 2 người đẹp đôi quá.
Thui thì phim điện ảnh thì Aom - Tina còn lakorns thì Aom - Mike ^^
Hy vọng ST sẽ làm vietsub bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 21:18:07 | Xem tất
Full house xem từ đợt còn bé tí phiên bản Hàn Quốc đúng kiểu một luồng gió mới vào các thể loại phim lúc bấy giờ mình hay xem. Kịch bản thì nhẹ nhàng, có chút gì hài hước và đáng yêu kiểu lãng mạn. Cơ mà giờ chuyển sang bản Thái không biết sẽ có cảm nhận gì đây ạ. Dù sao vẫn rất là hóng phim và chờ đợi Full house của Thái Lan version ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 21:24:23 | Xem tất
Full house phiên bản Thái à? Có vẻ thú vị nhỉ?
Mình thích bản gốc là của Hàn nên không rõ bản Thái có gì đặc biệt hay không nữa?
Nói chung là vẫn cứ ngồi lót dép hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 15:16:01 | Xem tất
phim này quay đẹp ghê. nhìn như trong mơ ấy. nhưng có điều căn nhà của nữ chính không có gì đặc biệt cả. không như 2 căn nhà trong phiên bản Hàn và Việt Nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách