Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SiuXu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tour Fanmeet vòng quanh Châu Á bắt đầu", Lee Jong Suk hy vọng 'W' có một sad ending

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2016 19:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi không ngời ổng muốn SE tới vậy ) những cũng mong là phim HE hay kết sao mà mọi người đều thấy hợp lý là ok rồi ))
Thiệt là mong chờ tác phẩm mới của BK Song cũng như những bộ phim sắp tới của LJS và HHJ :3 mong rằmg hai người có cơ hội hợ tác lần nữa ) coi cái BTS mà bấn hết cả lên :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-9-2016 19:41:30 | Chỉ xem của tác giả
hu hu nếu là se thì buồn chết mất mà biên kịch này biến thái lém khả năng se rất cao nhưng dù sao mong là kết phim hợp lý, đừng đầu voi đuôi chuột là được, mà sao Zịt trong hình xấu thế nhỉ

Bình luận

bởi nhiều lúc hận stylist kinh khủng  Đăng lúc 14-9-2016 06:36 PM
Cái bộ quần áo đó ko hợp với Suk, trong FM đó cậu ấy đổi n bộ lắm, mà ko có dc hợp lắm, stylist nhà YG có vẻ ko khéo phối đồ  Đăng lúc 13-9-2016 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-9-2016 19:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Anh nói là mong SE thì làm gì còn cơ hội cho tụi em hi vọng HE nữa hời ơi chả lẽ biên kịch-nim định cho em tiếp tục u uất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-9-2016 20:10:35 | Chỉ xem của tác giả
No no no wayyyyyy!!!
Nhất định ko muốn là SE đâu nhé >"<
Nội ngồi căng não xem fim thôi là đã tốn hết bao nhiu neuron rồi, còn SE nữa thì tốn thêm bao nhiu nước mặt nữa đây T.T
Thoi BK nim xin hãy thương tình cho con dân cái HE đi ợ TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-9-2016 21:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thế thì có vẻ là HE chăng =]]

Nếu thực sự HE thì quá là vui

Em là e thích Kang Chul hạnh phúc cơ đang k tưởng tượng nổi BK sẽ giải quyết vấn đề tnao đây ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-9-2016 22:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận dễ Sad ending lắm ý
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-9-2016 23:28:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đồng ý với bạn Yosi, đã cất công tạo nên câu chuyện thần tiên 2 thế giới thì sao không thể cho đôi trẻ hạnhphúc bên nhau như chuyện cổ tích chứ. HE thật ngọt và xúc động biên kịch ơi. Zit này tung hỏa mù quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-9-2016 08:07:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi bạn Zịt mong SE , zẫy t mong HE or OE cho nó cân ngen
đến khổ vs hình mẫu lý tưởng mà if kiểu như mẹ như chị thì có 2 chế đã có chồng còn mẹ Han thì thôi nhí nhảnh cá cảnh , biết có phù hợp yêu cầu bạn Zịt ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-9-2016 09:26:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao lại muốn SE nhĩ, :3... mà thể loại này cũng khó lòng mà HE được, cùng lắm OE thôi... mong phim có kết làm thõa mãn fan nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-9-2016 11:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là bạn Vịt diễn phim này quá điên đảo ý +_+ nghe phim sắp hết là thấy buồn rồi ( mà phim này trông bạn cơ bắp, béo lên thì phải, mình thích ) nhưng mình thấy bạn vẫn đẹp đôi nhất với Park Shin Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách